Dành riêng cho các cao thủ CounterStrike Version beta, 1.0, 1.1

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi 1st | Lara.vn <Bao>, 26/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

-Gõ vào dòng lệnh Connect tên server (Ex: net72nguyentrai.servegame.org ) -> Enter :))

-Http://www.google.com.vn :))

-Have fuN!

2. beloan

beloan Youtube Master Race

có pác nào biết cách đổi CD key của CS 1.3 ko ,chỉ cho em với, em cài cd key rồi nhưng mà chơi dc có 5 máy à nên bây giờ em muốn đổi cd key nhưng mà ko biết chỗ nào để đổi hết,mong các bác giúp dùm:D

3. So_No_Mi

4. beloan

beloan Youtube Master Race

uhm`,mình biết bản 1.6 nhưng mà chỗ mình là tiệm net,với lại mấy đứa ở đây chỉ chơi bản 1.3 thui vì bản 1.3 nó có thể chơi 1 mình dc thui,vậy bạn chỉ giúp mình cái cdkey di,mình cài cd key vào ru`i nhưng mà nó chỉ cho chơi có 5 máy à,còn mấy máy khác vào nó bảo là trùng cdkey,nên bây giờ mình muốn đổi cd key mà ko đc,ban giúp giùm mình nha,cám ơn bạn trước:D

5. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

Có ai đang ở Net chua không ? Hình như đang tổ chức giải thì phải!

đang cần bán 2 bộ cdkey CS và CSS .

NOTE : CDKEY .

COntact for dưới Sign nhé :D

6. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

cần j cd key đâu thiếu j?Cái này......

7. ValentineD

ValentineD Youtube Master Race

Hix....
    Version 1.1 bắn thông dụng nhất ở chỗ tôi đó
    Tôi ko phải cao thủ lắm, nhưng khi nào túng tiền ra quán Game kiếm thằng nào đó gạ bắn Cack Tiền thì vẫn thắng liên tục hehehe
    Có ai muốn tui Post nhưng ĐIỂM XUYÊN TƯỜNG tui post cho nha. Ok!

8. So_No_Mi

-Bộ Version 1.6 không chơi 1 mình được à?Vừa chơi online,vừa chơi với bot...không thích hơn 1.3 à?Phiên bản 1.3 chơi online giờ đâu còn server nữa,còn cái cd-Key thì bạn đừng chơi 1.3 nữa,cài 1.6 thì max player là 32/32 luôn!

9. Crazygod

Crazygod Youtube Master Race

co 1 cach ban sung tia de~ trung' la` cac' ban. nhan' nut' - khi dang choi(1 lan thoi).man hinh se thu nho lai,nong` nham' cua~ ban co 4 vet. sang' dung' khong,ban cu' anh vet. sang tren dau` ma` ban',dung` canh chinh' giua~,nhu vay de trung lam'

10. tryagain

tryagain Donkey Kong

Súng tỉa còn tâm chắc là bản 1.1 quá :D Giiowf này không ai chơi nữa đâu.
    Cách bắn tỉa 1.6 nè :
    Điều quan trọng của cách bắn này là SEN chuột thấp ,càng thấp thì càng dể trúng .Dù khó di chuyển hơn nhưng khi bắn thì rất chính xác theo ý của mình với mọi loại súng .Và điều cần hơn hết là chuột phải tốt một tí .
    Viêc thực hiện rất đơn giản nhưng đòi hỏi phải tập nhiều để thành kĩ xảo của mình . Đó là khi thấy kẻ địch anh em kô cần phải nắn nót chỉnh cho tâm ngắm trúng vào người của nó mà chỉ cần lia chuột thật nhanh ngang qua người kẻ địch đồng thời nhấn nút khai hoả .Nghe thì có vẻ đơn giản nhưng để bắn được bách phát bách trúng thì phải luyện tập hàng ngay. Cũng vậy khi rình chỉ cần để tâm súng vào cạnh tường và có thằng địch nào nhảy ra thì lia nhanh theo chứ không cần phải nắn nót gì cả .Việc lia chuột là thế nào? có nghĩa là quẹt con chuột theo người kẻ thù cnàg nhanh càng tốt và nhấn nut bắn ngay. Đồng thời khi bắn xong thì dù trúng hay trật cũng nhấn nút q để chuyển sang lục (hầu như đồng thời với việc bắn ) rồi nhanh chóng ấn q lần nữa để chuyển về AWP tiếp và bắn . Nếu khả năng dùng lục tốt thì anh em có thể dùng lục và tỉa vào sọ . :D
    Dùng AWP tốt sẽ rất lợi hại ,tuy nhiên có một nhược điểm là khi kẻ địch sáp lại gần thì nhiều anh em lúng túng bật ngắm lên để bắn . Nếu kô bắn được sẽ rất nguy hiểm .Để khắc phục hãy tập bắn súng lục thật chuẩn .

Các bạn nên dùng SEN chuột thấp ,càng thấp càng tốt thì khi bắn độ chính xác sẽ cực kì cao .Điều này ban đầu sẽ rất khó nhưng bạn yên tâm đây là một trong những kinh nghiệm của nhiều gamer hàng đầu về CS .Khi tôi đọc ở ttvnol thì có nhiều cậu bảo AWP phải bắn với SEN cao có nghĩa là cậu ta chỉ đang bắn AWP ở mức bình thường so với quốc tế .Đồng thời khi bắn AWP có 1 lưu ý nữa là chỉ nên bắn với Zoom 1,2 (random) vì Zoom này đối với AWP là tốt nhất, hoặc ai quen bắn chuột nhanh, xuay xở tốt, và bắn theo cảm tính nhiều thì dùng zoom cao hơn mà vẩy.
    Goodlucky

11. tryagain

tryagain Donkey Kong

Chú ý : các bạn nên biết là AWP kô thể nào bắn khi duy chuyển hoặc đang nhảy . AWP chỉ bắn được khi đứng yên và chuẩn xác hơn khi ngồi xuống .
    Khi gặp phải thằng bắn AWP chính hiệu, có thể tránh "tạm thời" bằng cánh lắc qua lắc lại với quỹ đạo không đều. Hoặc nhảy nửa bước, tránh AWP đừng bao giờ nhảy nguyên 1 bước cả. Còn nếu gặp phải gà thì thôi, khỏi nói, cần làm gì cũng để "TOT" thằng ngắm gà đấy rồi. :D
    Còn đấu AWP tay đôi với nó thì dể hơn ... mình khỏi cần nhảy làm dek gì !! chỉ cần chạy ra và aim shoot ngay khi nó ở trên kô luôn ...

12. ValentineD

ValentineD Youtube Master Race

Khà Khà
    Mình không giỏi lắm Nhưng cũng xin góp ý nhá
    Bắn ver 1.1, Nếu bắn đấu ý mà, phải tận dụng mọi cơ hội mà " Xin ít tiết " của Đối phương. Thường thì phải _xuyên tường_ Các góc xuyên đa số là các góc đó là ở tường 90*
    Ngoài ra tận dụng cách bắn " Đảo Như Rang Lạc " :D đảo qua đảo lại ( Trái Phải ) Với quĩ đạo khác nhau ( tùy người bắn ). Bắn ngồi là cách bắn chuẩn và hay vào đầu nhất, Tuy nhiên khi ngồi không nên ngồi 1 chỗ mà bắn, bạn nên di chuyển từ từ qua 1 bên nhất định để thay đổi tầm ngắm của đối phương.
    Còn cách nhảy nửa bước và 1 bước, khi nhảy nửa bước đối phương sẽ không CĂN đúng tâm ngắm và tỉ lệ trượt cao hơn. Sau khi nhảy nửa bước tốt nhất là bạn nên ngồi ngay xuống mà NÃ ĐAN nha.
    Chúc bạn thành công, tuy nhiên còn nhìu cách bắn hay lắm đó, cứ từ từ mà khám phá/

13. jerrymx

jerrymx Donkey Kong

cho em hỏi 1 câu : ver 1.1 có chơi đc = hamachi ko ?
    download 2 map tank và deathmatch của 1.1 thì vào đâu để down <<<<< thx

14. cumanh87

cumanh87 Youtube Master Race

mình pro lắm ne`,cả quận ở sai` gon` minh` hok thấy ai bắn lại mình cả :D,nhưng đối với CS 1.6 thi` minh` ga` y như là mới đăng ký chơi GB vậy :)

15. Crazygod

Crazygod Youtube Master Race

Tui thấy 46 là số một.Nếu quý vị chê 46 nặng và chậm thì lúc 46 vừa nhả đạn ra là chuyển quay cầm con dao liền(nút Q cho lẹ).Cứ cầm con dao đó mà chạy.Khi nào gặp Enemy thì phun đạn ra rồi tiếp tục chuyển qua con dao liền.Cứ thế thì ai nói 46 nặng.Có ai bắt quý vị phải cầm nó chạy cà tưng đâu.Quý vị chỉ việc cầm con dao thái lan để đi cho lẹ.Khi cần thiết thì móc 46 ra.

16. thegioima200

thegioima200 Mr & Ms Pac-Man

có 1.1 co' bắn dược qua hamachi. nếu bạn cùng bản đồ.
    tôi đã tường bắn qua hamachi nhiều lần rồi.
    nick yahoo vudaiduong0320 . nếu ông hôm nào rảnh thì cùng bắn

17. cumanh87

mình rất prô cs 1.6 ,nhưng sao mình bị headshoot hoài à ,tức ghê :D

18. cumanh87

tui thì bắn AK47 . 46 khó bắn lắm do lag hay sao ấy mình bấm nút nhắm ,nhưng đến khi nhắm dc thì bị headshoot rồi :(

19. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

vậy thì pro quá lại rùi j kêu pro 1.6 mà ra toàn hs=)) bó tay

20. mayhabuoi001

mayhabuoi001 Mr & Ms Pac-Man

toàn sì pam ko nói dc mà lúc ra bắn thì như sịt !! :>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.