[Danh sách] Anh em chơi server Nexus - AION EU Free to play vào báo danh

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi Squall!Riona, 29/2/12.

1. †_Pikachu_†

†_Pikachu_† Legend of Zelda Lão Làng GVN

lack thì chả có thằng bố nào dám mở mồm tao thừa ap đây. Vấn đề là 2h reset Q daily, ko làm xong trước 2h thì phí hết 1 ngày Q :(

2. lumisery

lumisery Mr & Ms Pac-Man

Lyz<-Chanter -55 ....full stigma...Miragent 2 part...con` dư 150k abyss....20 plati
    Alchemy 450-Essentapping 395....
    Ai có khả năng thì cho giá :))

Chỉnh sửa cuối: 29/3/12
  3. gladii

gladii Mr & Ms Pac-Man

ai biết làm cái Q (daily)Toxic Instruction ko chỉ tui với :|

4. †_Pikachu_†

†_Pikachu_† Legend of Zelda Lão Làng GVN

lumi có đang onl game thì inv hộ pikachuz vô guild phát, ely đó

5. quocbao1121991

quocbao1121991 Mr & Ms Pac-Man

Sao asmo lại nhìu ng VN chơi hơn thế. Em thấy nv da nó xám xám nhìn ko đẹp tí nào :| . Hay Gamer VN thix thế nhỉ :D

6. crescendo

crescendo Legend of Zelda

Àh bởi vì đó là "Phong Trào", chưa kể 1 lượng players đã trải nghiệm ely muốn sang asmo để wipe lại cảm giác thú vị khi chơi aion.

Thật sự mình lại rất vui vì điều này bởi vì mọi ng sẽ có cơ hội tiếp xúc những cái mới thay vì chỉ đi theo những mô tip cũ.

Với lại asmo không xấu, blame bản thân không biết làm đẹp đi =.= Vừa mới up lên bộ brozen coin

7. piali

piali Mr & Ms Pac-Man

Khuôn mặt đẹp, vòng 1 nóng bỏng...

8. quocbao1121991

quocbao1121991 Mr & Ms Pac-Man

Em vẫn thấy thix ely hơn. Không cảnh nhìn nó tuơi tắn thix mắt hơn :D. Vậy 11/4 này qua Sever NA chắc đa số players sẽ chơi bên Asmo nhỉ ^^

9. Lavy

Lavy Mr & Ms Pac-Man

chào các bạn mình là mem mới:3cool_adore: mình đang dow game = cái game launch của GameForce rất hay bị tình trạng trở về 0/kbs, có ai bị giống mình xin chỉ mình cách khắc phục với :3cool_adore: xin chân thành cảm ơn trước ^^

10. sexyprincess

sexyprincess Mario & Luigi

^
    cái game này khi down, nó vừa down gì xong la setup file đó ngay luôn, nên lâu lâu đang down giữa chừng nó dừng lại 1 lúc.
    ^
    ^
    ^
    Quả đầu gáo dừa đâu rồi??? Sao ko để kiểu đầu cũ để tôi có dịp mà Sỹ...........

11. crescendo

crescendo Legend of Zelda

Đầu dưa đẹp hơn đầu này nhiều :P

12. Lavy

Lavy Mr & Ms Pac-Man

mình dùng bộ NCsoft để dow Aion ,các bạn có thể hướng dẫn mình cách để chuyển từ file set up của bản NCsoft này để chơi Aion EU và NA không? ^^ mình xin chân thành cảm ơn:3cool_adore:

13. keikan92

keikan92 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi : phải bỏ ra bao nhiêu vnd mua GP để kích hoạt acc veteran

14. sexyprincess

@Lavy: Bạn cứ down xong file aion về mình sẽ gửi link mediafire file setup cho Eu.
    @kei : Bạn có thể luyện chay đến lv 30 là có khoảng hơn 7mil tiền game (đó là tiền từ Q cho và tiền bán đồ drop ra) rồi sau đó bỏ 6mil tiền trong game ra mua GP trong nhà đấu giá cũng dc, sau khi cắn GP thì vs lv thấp và newbie thì 1 tuần là kiếm dc 10-15mil, nên vấn đề GP ko là vấn đề :)

15. keikan92

keikan92 Mr & Ms Pac-Man

Nghĩa là mua GP ở broker bằng tiền game hả bạn, nhưng mà mình tưởng phải kích hoạt veteran mới vào đc broker ?

16. Lavy

Lavy Mr & Ms Pac-Man

@sexyprince: cảm ơn bạn sexy^^ mình đang dow chắc tối là xong^^ có gì hướng dẫn mình với nha:3cool_adore: cảm ơn bạn nhiều -.-

17. sexyprincess

http://www.mediafire.com/?r5cpi92mu71944a

Link setup của AionEu đây, bạn down xong aion rồi thì chạy file này, nó sẽ tự động cài laucher của gameforcevao2 ổ C và hỏi bạn có muốn copy toàn bộ aion qua 1 ổ khác ko, nói chung là cứ yes yes thôi, sau khi copy xong la gameforce chạy để update 1 số thứ tầm 15 phút là vào chiến dc.

---------- Post added at 14:51 ---------- Previous post was at 14:49 ----------

dù là starter thì nhà phát hành vẫn chừa 1 phần trong broker để mua GP, vẫn vào dc "other" để mua GP và coin, rất là tiện

Chỉnh sửa cuối: 30/3/12
  18. keikan92

keikan92 Mr & Ms Pac-Man

Cám ơn bạn nhé. Cho mình hỏi thêm là trong mục "other" của trade broker có mấy mặt hàng tên là unknown item giá 6-7mil có phải là GP không, vì mình thấy ko có mặt hàng nào tầm tiền đó cả.

19. Lavy

Lavy Mr & Ms Pac-Man

@sexyprincess: cảm ơn bạn ^^ à cho mình hỏi bạn có yahoo không có gì mình liên lạc cho tiện :3cool_adore:

20. sexyprincess

Do lỗi folder L10n nên cai item GP bi lỗi thành unknow đó, bạn xóa file đó di rồi chay aionEu laucher thì nó tự cài lại.
    Nick yahoo ko có xài nhiều nhưng chỉ có nick skype là đêm nào cũng lên chat xxx..... redlong264 add nhé