Danh sách câu hỏi thi trạng nguyên (650++ Câu)

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi samus, 19/4/09.

1. kophaithienthan

kophaithienthan TLong Đệ Tứ Thiện Nhân

dạo này sever mình nhiều người đi thi lém . Lâu lâu kênh hệ thống lại phát ra những câu như : quan chủ khảo tặng abc bk hàn băng chú ( liên kích), v....v...v làm mình tròn xoe mắt nhìn . Nhưng cái đó hình như random thì phải . Vì mình thấy nhiều khi quan chủ khảo chỉ trả bk độc cổ , ngưng thần =))=))=))=))Tình hình là cứ khoảng 5 giờ , anh em lại gọi nhau đi thi>>> có phao >>> choáng =))=))

2. mrsvy

mrsvy Youtube Master Race

:) mình vừa loads xong thấy hay quá du chua thi bao giờ :-*

3. nhh185

nhh185 Youtube Master Race

lâu lắm rồi ko chơi TLBB :P nhớ lại hồi mới chơi háo hức đi thi lắm nhưng giỏi lắm thì đến được ông giám khảo thứ 4 hay 5 gì đó thì bị loại =(( mà mỗi lần tham gia mất 3v thì phải :( được khoảng chục lần thì nản ko thi nữa ;)) giá như hồi đấy có cái này thì hay biết mấy :))
    dù sao cũng thanks bạn rất nhiều :D

4. jackkychan12

jackkychan12 T.E.T.Я.I.S

tớ hiểu cách giải quyết là thế này : thứ nhất là bạn trả lời xong hết tất cả các câu nhưng thời gian hơi lâu lại có nhiều người khác trả lời nhanh hơn cậu nên cậu ko dc. chọn . thứ 2 là hệ thống thông báo đến lượt cậu nhưng mà sau 8h30 cậu cứ phải chầu chực thằng giám quan số 1 cơ vì thỉnh thoảng hệ thống lỗi như nó chưa cho thi ngay cậu phải thi trước 9h30 để nó kết thúc cuộc thi . mấy hôm đầu tớ ko biết cũng gặp tình trạng như cậu rồi :P . tớ đã tính rõ thời gian rồi vừa tra bảng trả lời qua hết vòng sơ khảo nhanh nhất là mất 40' còn chậm hơn là 60' nếu làm trong vòng thời gian đấy chắn chắn cậu sẽ dc. trọn . từ khi mình thi toàn trạng nguyên ngại quá b-) dc. 8 cái đục 10x 3 viên nội công C1 1 cái huyết độc chú \:D/ \:D/ \:D/

5. halfwinter

halfwinter Youtube Master Race

Haha,tình hình là hôm nay đi thi, khoa cử,FPT đã bỏ hết tất cả các câu có liên quan đến game,đến tiểu thuyết Kim Dung rồi,chỉ toàn là câu hỏi về lịch sử thôi. Ko biết đó có phải là do mình đi ko đúng giờ ko,hôm trước nhớ còn hỏi tùm lum về tiểu thuyết Kim DUng,có hôm còn hỏi :"Lâm Thế Trường là giáo chủ Minh Giáo,vậy ông đó bao nhiêu tuổi (bó chiếu luôn,ko may là lỡ hối lộ ở câu trước,đánh đấm thì lâu quá,trả lời đại,ai dè đúng,nhưng giờ lại ko nhớ trả lời câu nào;));)) .nhưng lúc trước còn có mấy câu ca dao tục ngữ,dễ nhớ,còn giờ thì gần như câu nào cũng tra:-o:-o,tại vì sợ nhớ nhầm;));))

6. bỉnhed

bỉnhed Youtube Master Race

sao không dow dc
    :(:(:(:(:(:(:(:(

7. hanhbom

hanhbom Youtube Master Race

minh down về rồi mà chả bít xài như thế nào. down ra file thitrang mà có đòi đường link là sao. c:/ minh chẳng bít chọn chỗ nào cả. hướng dẫn cụ thể nha.
    BomNo.1

8. Game là nhất

Game là nhất Nam Việt Đại tướng quân

Bí kíp Huyết Tế bán bao nhiêu vậy!Hum qua đi thi được=))

9. lthno0

lthno0 Youtube Master Race

hix hix. sao mình trả lời hết 20 thằng mà nó chỉ báo thuận lợi vượt qua vòng 1, chứ ko cho bất cứ cái gì vả vậy :((:((:((

10. lthno0

lthno0 Youtube Master Race

tình hình là hôm nay mình trở thành trạng nguyên khoa cử, được 1 viên nội lực 1 + trân thú diên thọ đan =))=))=)) pó hand toàn tập

11. jackkychan12

jackkychan12 T.E.T.Я.I.S

thì cái này là xác xuất với độ may mắn của bạn thôi mà như tớ cả tuần vừa rồi đi chưa rơi cái đục 10x nào hoặc BK mà trong khi đó mấy lần thi đầu tiên khi mình dùng bản trả lời này rơi đục với BK liên tục . good luck in the next time nhé b-)

12. MrSmiith

MrSmiith Youtube Master Race

sao coi hẻm dc vậy :(( đăng nhập ùi mà coi thì nó bắt đăng nhập tiếp

13. pem

pem Mr & Ms Pac-Man

chẳng biết sver khác thế nào chứ tớ ở LAK lúc 5h30 bắt đầu ít nhất cũng chục đứa nó đứng đợi khảo quan 1 xuất hiện, vừa bắt đầu cái mình còn loay hoay find thì ôi giời ơi mấy nhân kia trả lời ầm ầm như hack speed=))=)). Thật sự nhìn mà shock ko còn tinh thần mà thi nữa:)) chỉ cố qua hết để lấy exp là chính thôi chứ ko thể tranh giành nổi:(. Mình nhớ có hôm đồng hồ mới chỉ đến 5h38 mà kênh hệ thống đã thông báo có người vượt qua vòng 1 rồi:-o

14. vinamilk100%

vinamilk100% Youtube Master Race

Mình chơi tới vòng 7-8 là bị đuổi ra :(. Mừ mỗi vòng thi tốn tiền quá :(

15. .:HoangLaoTa:.

.:HoangLaoTa:. Mr & Ms Pac-Man

Sao thi xong qua vòng 1 rùi mà đến 8h30 ko cho thi tiếp nhỉ =((

16. rakkerus

rakkerus Mr & Ms Pac-Man

đến 9h mới bắt đầu vòng 2 mới thi đc tiếp mà bạn :|

17. khoabear

khoabear Guest

hjx.Tình hình là mình chả bao h` đi thi cả.Thấy bọn kia treo cái danh hiệu trạng nguyên nhìn mà nóng bật pk đập chết hết rồi;)).Thi cử mỗi một lần duy nhất và chỉ trả lời đúng dc một câu:P sao tui phục tui quá vậy nè chòi...Cám ơn bạn rất nhiều mặc dù chưa down về:))

18. yuan_xing_heng

yuan_xing_heng Donkey Kong

Chắc nhờ pac nao dow dc roài thì up lên cái host khác thuận lợi cho anh em sử dụng :|

19. Heralex

Heralex Youtube Master Race

Chẳng hiểu sao mình ko down được từ host của Gamevn nữa, toàn báo chưa đăng nhập....

20. samus

samus Dragon Quest Lão Làng GVN

Coi lại Bài đầu tiên, có phần Host Mega1280 cơ mà, host này của VN, ko hạn chế hay bắt reg acc, vào link đó mà down về.