Đạo chích đại náo GB

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Khong2, 23/6/05.

1. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

tiệm tui tui cài keylog hoài mọi người thấy cũng chẳng ai ý kiến, mà boot lại thì làm gì tốn tới 3M nhỉ ?

2. n00bNo0

n00bNo0 Donkey Kong

Ôi chòi, lấy cái Anti Keylog của tui mà gõ password dzô kìa, chạy game nào chã dược :D

3. GIANGTHANHTUNG

GIANGTHANHTUNG Youtube Master Race

tui co cach nay, truoc khi choi mo control panel , roi vao add/move program la biet duoc co keylogger hay khong ngay lap tuc. cho nen tui choi chang bao gio bi an cap do

4. Alone_in_dark

Alone_in_dark Mr & Ms Pac-Man

mấy anh ơi cho em hỏi cái này nha.Em xài ZoneAlarm Security Suite,trong đó có mục ID lock dùng để (Prevent your identity information from going to uauthorized destinations)---->MyVault có thể bảo mật dc pass,email adress, bank acc,name ,...v.v....(Once encrypted,this data will be unreadable)
    ko biết nó có thể chống lại keylog ko vậy?

5. Le Anh

Le Anh C O N T R A

Đọc bài quote ở trên, cũng thấy có chỗ buồn cười ^^ nghe phi lý
    Yenvi gì đấy ^^ hack luôn cả gia tài GB thì không nói làm gì, không biết server bảo mất thế nào, chứ đá luôn cả hòm thư + change câu hỏi thì đúng là phục thật ^^ thứ nhất là trên thế giới không có đồng chí nào đơn lẻ hack được Yahoo mail , có học ở UK hay US cũng thế mà thôi ^^ hack được mail thì quá = nó hack cả cái Yahoo server ah ^^ còn change câu hỏi ^^ cái này thì pó tay :D kô hack server thì chả có cách nào đổi được câu hỏi (yahoo không cung cấp đổi câu hỏi từ lâu rồi) ^^ làm được thế chắc chú kia giàu to rồi :D ^^

Với lại, thế này mà gọi là hacker /:) cái này mang tên Thanh Niên mà sao lại ... thế /:) ^^

Thực ra, với mấy trò vớ vẩn này, cẩn thận tí là được, đứa có trình độ nó chả bao giờ mất công chỉ vì trò chơi kiểu này ^^

6. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Lolz tiệm bác sao hiền thế thấy người ta cài key mà vẫn ko nói gì à :-/ . Thế đã có ai bị hack chưa bác ? #>:)

7. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Tui nghe đồng con rồng OnlyKenny gì đoá của thằng PEru thì fải,kô bít mấy thằng Vn làm sao đó bưng được con rồng zìa đây luôn :D ,wá pro ruimchời luôn hộp mail :((

8. ZhenQing

ZhenQing Youtube Master Race

Lịch sử ko thể thay đổi được, và hack trong game cũng vậy...ko thì chơi server Korea chính thức fải trã xìn của nó đó ^^.

Đúng roài, kí tên Kenny hén là Spanish đóa...có wánh ví đội hén mí lần toàn là kiu đồng bọn nó vô wánh chung ko. Con rồng đó toàn chơi armor, mà lúc nào cũng nhắm tui mà bắn >_<, thấy tui boomer mau chít eng híp hay sao á. Hén tham gít ai khác là chít ngay muahaha. Mà méc cừ lém, có mí đứa tụi nó ko bít bén, gió thuận nó bén được hít, mà gió ngược là nó ko bít bén, gió ngược 2++ mà nó bén như gió thuận vậy í 8-}. Tụi bén dùng formula, vì tui thí nó chĩ đồng bọn nên bén gốc gì, power gì. Nói chung tụi nó bén cũng ok, hên xui kỉu nì chắc là chít tui mất :nailbit:

9. wildwind

wildwind Youtube Master Race

cảm ơn các bạn đã xem qua!

10. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Cái topic này là cái thằng chủ topic copy và paste từ bên trang kia sang với ý định câu bài thế mà cũng được tận dụng làm topic bàn về key logger và hack ;))

11. DoReMoOn

DoReMoOn Youtube Master Race

chỉ 1 tử thôi
    PÓ TAY..............