DD-Cabal, sv kết nối bạn bè. :-*

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi YunaSakura, 26/1/10.

1. Joker™

Joker™ Mr & Ms Pac-Man

Tớ vẫn chơi bên Helix - server của Phillipin, máy chủ đặt ở US, server này chả khác gì server thương mại, mỗi cái khác duy nhất là rate cao hơn, còn lại các loại rate khác thì y chang (drop MT cực hiếm, MT hiện tại chủ yếu mở box ra, với lại ko tính mấy thằng donator). Sv hiện nay cũng mới craft lên OS và 99, mới có mỗi một thằng craft lên đc MT Orb, còn các thể loại khác vẫn chưa ai craft đc. Sv ko lag, trừ khi bị mấy thằng hacker nó dos server ( đã bị dos 4-5 lần, mà bị dos thì biết ngay, lag lòi ra :D ) GM đang hứa update thêm map 125 và chaos arena, nhưng thời gian cụ thể thì chưa biết, vẫn đang chờ từng ngày để nó update :(

2. Joker™

Joker™ Mr & Ms Pac-Man

Sr, tại mạng bị khìn nên double post ><

3. thanhlephuon

thanhlephuon Youtube Master Race

Valentine cái này thì cũng được nhưng mà buồn một cái chẳng có ai nói chuyện chơi như chơi off. lâu lau đi map cái vô dis sever ra luôn. được cái free cái đồ MT +7 op chuẩn và class rank 19 nên trâu bò. di map chứ phà phà chả sợ chết... đang phân vân chới cái nào đông vui anh em vit nam chút. faroh cài mãi chẳng chơi dc. thôi thử cái này coi sao...

À quên nữa. online lấy poit là dang nhập vô rồi để đó hả?

4. emchoil2

emchoil2 Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi, sao khi em update xong, nó log vô thấy chử Cabal rồi tự động thoát ra luôn, chưa vô đc cái log-in nửa
    ai biết sao fix đc ko? chỉ em với, thanks

5. mylove0505

mylove0505 Youtube Master Race

Chào mọi người, sever ddcabal cung như những sever khác thôi, vẫn chưa có máp 125 và chao, ,mih cũng đang hi vọng là nó có thể up được, bởi nó đã up áo Choàng SIG được rồi, còn vấn đề cày lv thj các bác không phải lo lắng cho lắm, đánh lên lv 200 sau đó G>M sẽ rs cho 1 lần về lv1, sau đó đánh tiếp lên lv 200, để lên 1k các bác tim nguyên liệu để cho g.m rs lv ( Nguyên liệu các lv nó đã up sẵn hình trên web ), Hiện tại đang up thêm nhiều cái mới cho nên thay đổi patch liên tục . còn muốn hỏi đáp thắc mắc thì cứ lên web hỏi trực tiếp G.m. mấy tên này nhiệt tình lắm lắm .gặp mọi người trong sever :D

6. mylove0505

đặc biệt các bác vào chơi tất cả đều up sẵn như skill , class rank ,... chỉ cộng it point vói tran lv , đồ 24amp SiG đánh canta ở chan 1:D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    còn thắc mắc j thì cứ pmmm yh visaotinhtu1088@yahoo.com mình hay onle yh hơn là onle game :)

7. lequochung85

lequochung85 Youtube Master Race

Mọi người cho hỏi .. kiếm bộ máy tính để reset lên lv 1000 đánh ở đâu rớt .. ở chaner nào vậy ?

8. xNhaNghe0x

xNhaNghe0x Mr & Ms Pac-Man

Ku Thành cùi pắp bảo chán sv này rồi cơ mà=)).Lúc nó gọi sang làm GM ko sang giờ thì...:)).Sang làm GM từ đầu có phải anh em đc nhờ ko :))

9. heraliot

heraliot ム Shreklittle Witch ム Moderator

Buồn nhỉ nếu có GM thì mình sang là được nhờ vả rồi,:D:)):)):))

10. xNhaNghe0x

xNhaNghe0x Mr & Ms Pac-Man

Lúc thằng Admin bảo sang làm GM cho nó thì cậu từ chối.Hôm nọ nó cũng bảo sang làm GM cho nó thì cậu kêu chán sv này rồi...Bây giờ thì=))

11. mylove0505

các bác thông cảm em chứ , tiếng thái lan ko nổi nửu chữ , tiếng anh thj vài câu , làm sao làm được Gm . mà sever chơi dễ lắm , các bác vào đi , em xin hỗ trợ mọi thứ hết mình :D

12. Mr.ReBorn

Mr.ReBorn Mr & Ms Pac-Man

SV còn sông ko? đông người ko vào ủng hộ cho vui :)

13. YunaSakura

YunaSakura Mr & Ms Pac-Man

Hihi, vào đi cả nhà ạh, em down cả đêm qua đc V.666 rùi, còn hiện tại em đang cố gắng vào Faroh, đi map SOD kiếm thuốc độc tự tử mà mãi vẫn chưa vào đc>"<. Hẹn gặp cả nhà ở DD nhé.
    HAVE FUN :-*.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mà cả nhà yên tâm nha, GM mới là người VN đó, chưa bật mí vội, để lúc khác biết ngay ấy mà. ;))

14. MrNa

MrNa Youtube Master Race

bửa nay wa bên đây mở topic nửa hã e gái :P DD mà chơi cái ji` :-w:-w:-wsao hok đợi sv ZZ ra đi rồi chơi mà nhân thể thông báo với mọi người vào đầu tháng 2 tới chúng ta sẻ có 1 sv Cabal VN thật sự :)):)):))

15. YunaSakura

Dạ vâng ạh, trong thời gian chờ thì ta sẽ làm gì????? Trà đá, bia hơi cho qua ngày àh. =))=))
    Mà 1 người có thể chơi đc 2 sv chứ sao, ăn mãi 1 món cũng phải ngấy chứ anh. ;))

16. 080519534

080519534 Youtube Master Race

Hx DD cài roài, vô chơi thấy lag quá chịu ko nổi out lun :( Delay như wy? >"<

17. Mr.ReBorn

Mr.ReBorn Mr & Ms Pac-Man

Down cái v10ep2 về cài là được đúng không bạn ?

18. YunaSakura

Ừh, đúng rồi đó. Bạn mà xài win vista thì phải down thêm cái client V.666 nhé. :)

19. fukuyo1

fukuyo1 Legend of Zelda

đang bảo trì hay sao mà out ra cái là không vào đựoc thế này :(( help me

20. MoonLight91

MoonLight91 Donkey Kong

sv này đồ MT chỉ drop ở channel 2 thôi ah`? tình hình là với set os +4 mình Bl 15x bm1+aura đánh ko chết nổi đám mobs ở ngay cổng map 140@@. Thế này kiếm đồ thế nào đây?@@