Đế Quốc Thiên Thần 3

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi mimic, 2/12/03.

1. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Chú ý chú ý,bác nào muốn qua nhà tên Mimic nhớ nhắn truớc hắn 1 tiếng(hính rên rỉ sợ má la ko lo ôn thi).

2. xp_virus

xp_virus

ấy mà box này bây giờ toàn chat với chit ! không thấy bình luận gì ráo !

3. Locxoay

Locxoay Mr & Ms Pac-Man

tôi lấy Đế quốc thiên thần về chơi cũng hay, nhưng game này đâu phải game dàn trận, game chơi theo lượt đó chứ
    Khi cài đặt game này tôi phát hiện một điều vui vui là khi bạn đổi tên folder mặc định của game là AOE3 thành bất cứ tên nào khác thì bạn sẽ không chơi game được

4. dark_slayer_83

Nhảm nhí ĐQTT là game giàn trận dạn TB sao ko gọi là giàn trận chứ hả?Thứ 2 game này bọn tui nén theo dạng *.exe của WinZip làm gì có chuyện đổi tên ko chơi được.

5. Locxoay

Locxoay Mr & Ms Pac-Man

bạn không tin sao, tôi đã đổi tên từ OAE3 thành Đế quốc thiên thần thì vào game ko được, nó bảo pải install lại. Lúc đầu tôi không biết tưởng game bị lỗi, nên gỡ bỏ hết cài lại. Tôi đổi tên tiếp thì chơi không được, sau đó tôi rename lại theo tên mặc định là OAE3 thì chơi tốt. Bạn về nhà lấy game đó ra đổi tên thử xem

6. dark_slayer_83

Hiểu rùi hiểu rùi,nó báo vậy là tại bạn chạy game bằng file tự dộng update.Nếu chạy bằng file thuờng sẽ ko bi đâu.

7. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

ha ha các bác này đúng là rảnh thiệt nó để tên gì thì mặc kệ nó đi đổi tên tùm lum làm chi cho mắc công vậy,nhưng tui cũng nghĩ như ông dark đó mình đổi tên thì có sao chứ vì đổi tên cỡ nào thì nó vẫn chạy bằng .exe chứ đâu phải chạy bằng tên đâu

8. Locxoay

Locxoay Mr & Ms Pac-Man

thôi không nói về chuyện này nữa, ông bạn nào không tin thì lên gặp ông micmic lấy game này về cài vô máy, đổi tên rồi sẽ biết

9. xp_virus

xp_virus

đế quốc thiên thần chơi xong rùi là tróc da trầy vải lun ! mà bây giờ làm đánh phản hồi được 6;7 cái hay thiệt ! còn vụ hội đồng 3 thì cũng chưa làm được nửa ! mà cũng hay đó !nâng cấp lên hết ! bác mimic nhớ down thêm vài trò nửa nhé ?

10. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

ha ha sao dở thế xp đánh hội đồng thì có gì mà khó chỉ cần bác cho các nhân vật của mình đánh gần nhau thì tự nhiên nó đánh hà,trò này tui hông có chơi nên cũng chả biết nhiều lém

11. xp_virus

xp_virus

vậy cũng nói ? có cách đó pa ! để nó gần nhau cũng chỉ hên hên mới đánh thôi !

12. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

Đọc đỏ cả mắt mà chả thấy ai nói gì về cách chơi cả
    Chán wá

13. dark_slayer_83

Thui để đỡ buồn anh em post lên vị thiên thần mạnh nhất(only one) của anh em lên để so sánh đi nào(nhớ ghi chi tiết về thiên thần của mình nhá:Lv,Str,Def,Int. Spirit,Eva,move,spell,Hp,Mp,quan trọng là hình Angel đó).Nếu có thể thì add save để chứng minh luôn nha.

14. Locxoay

Locxoay Mr & Ms Pac-Man

tôi đang đi đến màn 6 hay 7 gì đó, cái giai đoạn mà có cái bồn phun nước ở giữa. Đánh hoài ko qua, quân của địch mạnh quá nó vào làm phép bàn chân khủng long mấy lần cộng thêm mấy tên lính cấp hai mươi mấy vào đập làm 2 thằng ngựa mạnh nhất của tôi chết toi. Chơi ko qua nỗi, có ai mánh nước giùm ko vậy

15. mimic

mimic Mario & Luigi

trời cái màn bác nói mà 6 hay 7 gì nó lên tới mười mấy rồi đoạn này thì tui qua hổng có gì khó lắm bởi vì tui luyện lính đa năng mà,chỉ ghét con trùm nó cứ rượt theo cái con phù thủy yếu nhất của tui hoài đành phải cho nó ngủ đông thôi,còn về việc giải quyết phù thủy chưởng bàn chân khủng long có nhiều cách mà có thể giết nó,cấm nó chưởng hoặc là cho nó ngủ hoặc có thể chưởng băng cho nó mất lượt đi luôn và còn nhiều cách khác nữa,tùy theo cách luyện quân của bác mà cách đánh có thể thay đổi đôi chút để qua màn này .

16. Locxoay

Locxoay Mr & Ms Pac-Man

tôi có biết làm phép là thế nào đâu, từ đầu trò chơi đến giờ tôi chỉ bíêt có phép cứu thương thôi. Còn ngủ đông hay đống băng thì ko biết cách làm. Đánh thì nhảy vào đâm, chém thôi

17. mimic

mimic Mario & Luigi

vậy bác có biết biến hình không vậy ,đừng nói cho tui biết là bác cũng hổng biết biến hình luôn nghen

18. xp_virus

xp_virus

to dark : angel mạnh nhất hả ? hp 9999 mp 9999 str 9999 dè 9999 eva 9999 spe 9999 md 9999 ok ? dùng art money hack lên rồi send save qua cho bác !

19. chicken_run

chicken_run Donkey Kong

trò này tên lạ nhỉ
    Mấy bác mua ở đâu thế

20. xp_virus

xp_virus

của hàng mimic đó ! ở HCM có mimic ; takishop ; hiroyugi ; kazal là bán hàng độc thôi