DEATH NOTE! DEATH NOTE! Fan của KIRA đây!!!!

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi thaonguyen_90, 7/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Salad Days

Salad Days Dragon Quest

sao k0 bàn
    tập mà viết đúng chính tả đi chứ k0 đến lúc có death note mà ghi sai tên thằng nào 40 giây sau nó k0 ôm ngực trợn ngược mắt lăn ra sàn thì lại hỏng hết xôi cháo :))

2. kyuwan88

kyuwan88 Fire in the hole! Lão Làng GVN

Ghi sai tên làm sao mà chết dc:-"

3. nguyen_minh

nguyen_minh Mario & Luigi

hết hay rồi chán quá , mấy người tối 11h lên cãi tiếp đê

4. X-III

X-III Legend of Zelda

90% người thíc Kira là girl, mà tui ko cãi với girl :">

5. SakuragiHanamichi

SakuragiHanamichi Moderator Moderator

Rapeme cố tình không hiểu ???
    Không ai bắt ai phải theo khuôn phép cố định nào cả. Có điều nó vẫn có những nguyên tắc chung, thể hiện sự tôn trọng nhau. Chẳng hạn, lên xe bus chửi bậy là vô văn hóa, nhưng người ta nhắc nhở. Ở đây cũng thế. Việc viết đúng chính tả chứng tỏ sự tôn trọng với mọi người. Không ai nói chuyện trực tiếp với nhau, nên ngôn ngữ trên 4rum nó xem như thay lời nói. Vì thế mới có mấy nguyên tắc cơ bản như không viết hoa cả câu khi không cần thiết, như là hét vào mặt người ta, hoặc ít dùng tiếng lóng...

6. A_Dragon

A_Dragon Persian Prince

BLV chạy hết rồi à thôi vào thay vậy chẳng biết topic sống đến lúc nào ;))
    e hèm, sau 1 khoản thời gian trnah luận sôi nổi từ 0h sáng nay, phe kira-sama fan có sự trở lại của đồng chí rapeme và rio, phe anti-kira thì có sự xuất hiện của Gà Rán, phe trung lập có thêm 1 bạn từ acc (đâm chọt cả 2 có tính là trung lập ko ta :-/). Kết quả sau nhiều giờ tranh luận có, tranh cải có và bướm, hoa văng cũng có 2 bên đi đến kết cục tạm đình chiến, sess-sama quyết định rời chiến trường trong tư thế bất phân thắng bại :D . Tuy nhiên, topic lại thành làng Vũ Đại hôm nay nhờ Gà và rapeme làm cho 1 bạn mem mới yếu tâm lý quyết định "vĩnh biệt" GVN =)). Hiện tại, topic đang giảm độ nóng chuyển và có khả năng sẽ "cờ lâu" bất cứ lúc nào.

7. Bloody-Road

Bloody-Road Liu Kang, Champion of Earthrealm

Thế mới nói box A&M là box hà khắc nhất GVN này =)) ..................

8. Bán Hoa Tăng

Bán Hoa Tăng Youtube Master Race

Nói chung chuyện viết đúng chính tả rất wan trọng với việc cứu rỗi thế giới 'o' KIRA mà như bạn ấy thì sẽ ra sao [-(

9. Tieu^Long

Tieu^Long C O N T R A Lão Làng GVN

Anh Genius test IQ ở đâu vậy ạ. Em test trên trang web manhhai.vn đc có 106 , thấy anh 137 sao mà nể quá :( .

10. Takeuchi Rio

Takeuchi Rio Phenomenon Moderator Lão Làng GVN

Cái test IQ đó chỉ là tương đối thôi! Chứ ko phải chính xác hết đâu, GR có người chỉ trích vì cậy ấy nói nghe bậy quá thôi, vậy mà cũng bảo là có học.
    @mod: lock topic này được chưa? Mọi người hết ý tưởng nói về DN rồi mà vào đây chỉ nói về người khác và sỉ diện cá nhân thôi!!! Ko thík>"<.

11. *Censored*

*Censored* Mario & Luigi

Thi đại học trắc nghiệm chọn hên xui chắc cũng dễ dc 10 nhỉ :-?

12. Rasujine

Rasujine Mario & Luigi

10 Chưa thấy nhưng mà tớ thấy có thằng 7 rồi đấy ;))

...Test IQ có thể ko chính xác 100% nhưng IQ cao mà ngu như sh!t thì ko có đâu :| Hay là mấy thằng đấy nó nhờ mấy bà bán rau hỏi xong rồi trả lời =.='

13. nguyen_minh

nguyen_minh Mario & Luigi

khóa mịe cho rồi hết cãi về DN giờ toàn ngồi nói móc nhau không chán bỏ xừ

14. virtualman

virtualman Trùm Design GVN Lão Làng GVN

Ko ham cả 2 thằng
    1 thằng tự tin quá mà die
    1 thằng bẩn quá mà die (L)

15. A_Dragon

A_Dragon Persian Prince

sign hơi nặng đô coi chừng die luôn đó ;))

16. Dante™

Dante™ Mr & Ms Pac-Man

Xem ra ở đây không có chỗ cho những thằng fan Kira như mình rồi .............

17. Bloody-Road

Bloody-Road Liu Kang, Champion of Earthrealm

Fan Kira cũng có chừng mực nào thôi , đừng có thần tượng hoá nó đến nỗi Kira cái gì cũng đúng , Kira cái gì cũng hay thì bị chửi là phải =)) .....

18. (~_~")poseido208

(~_~")poseido208 Fire in the hole!

6~8 đáp án mà hên xui trúng nhiều vầy chắc đây là người may mắn nhất thế giới rồi =))

mà bạn gặp một đống người test IQ cao nhưng ngu như sh!t chứ không phải bọn tôi gặp =)) mà ông bà ta có câu ngưu tầm ngưu mã tầm mã đó thôi :-"

19. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Tớ mới đi mà bạn Rio quay lại cắn trộm là thế nào nhỉ :/ ? Cái này gọi là cây muốn lặng mà gió chẳng dừng,người đi mà chó cứ sủa với theo là thế nào ?
    Tớ hỏi bạn từ suốt trong cuộc tranh luận bạn có đưa ra lí luận nào vững chắc ngoài cái mớ suy diễn về thế giới lí tưởng khùng điên của thằng Kira và của bạn không ?
    Cái cách mà bạn ngạc nhiên khi biết thế giới có nhiều nước nó bãi bỏ luật tử hình thì tôi biết,nhiều người biết,có bạn là...không biết...bạn bao nhiêu IQ nhở :/ ?
    Như tôi đã nói,cắn trộm là không ngoan,thích thì cứ tay bo là xong,qua GL-KB tôi lập topic cho mà chửi...lolz...còn vụ 6~8 câu mà chọn hên xui :-o ? Bạn có test IQ bao giờ chưa ? Nó cho 80 câu...lolz...rate luck của tôi chắc cao vãi,dù cũng có nhiều câu chọn bừa :))...

À...quên,nếu tôi mà ngu như sh!t,thì chắc không leo nổi lên cái chức mod quèn này đâu =))...mà chắc cả cái GVN này chỉ có bạn Rio nghĩ mình ngu như bạn ấy =))
    P/S :
    Sry cho những ai đọc những dòng bị coi là " văn hóa thì thừa,văn minh thì thiếu " này =))...nhưng bản tính tớ là đứa nào cắn trộm là tớ không chịu được =))...Vụ Zapme vừa xong lại thêm 1 em nhảy vào khơi mào =))...
    Và tớ xin rút khỏi vụ này,sau vụ bạn Zapme tớ sợ fan-Kira rồi,tớ không muốn dây vào bạn Rio nữa,vì giọng AQ quá =))

20. /\/\Zapme/\/\

/\/\Zapme/\/\ Donkey Kong

bó tay nói không muốn dây mà vẫn kick đểu vào 1 phát là sao nhễ =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.