Default Super Junior lặng lẽ về Hàn khiến fan không kịp "trở tay" - Khóc tập 2

Thảo luận trong 'Thư Giãn Express - Bản Tin Cuối Ngày' bắt đầu bởi Thích Thể Hiện, 28/3/10.

1. Vegetor

Vegetor Mega Man

trong 1 topic tang lễ thì mọi người đừng có đùa giỡn, nghiêm túc vì những người khuất mặt để tỏ lòng tôn kính chứ :|
    ...
    Hạt bụi nào hóa kiếp thân tôi.
    Để một mai vươn hình hài lớn dậy.
    Ôi cát bụi tuyệt vời.
    Mặt trời soi một kiếp rong chơi.
    ...

lần nữa, R.I.P :|

2. tructruc

tructruc Fire in the hole! Lão Làng GVN

xin lỗi ở đây ai nói em này xấu ngoài cậu và chú bít búp thích bắt bẻ câu chữ ở trên , em này mà ko mếu máo thì cũng được chán nếu cậu xem lại cái hình chụp nghiêng trong tấm có đứa cầm di ảnh :))

còn nếu cậu thích xoắn chuyện mang ngoại hình ra nhạo báng thì cậu có thế vào topic vũ khí có rất nhiều em bị mang ra làm cá sấu đấy , sao ko thấy ai xoắn lúc dùng vũ khí đấy , còn em này chỉ đơn giản trong phút xuất thần có gương mặt giống pikachu bất mãn chứ chả liên quan gì đến xấu đẹp cả

3. ATiệp

ATiệp C O N T R A

Sự thật nó là như thế đó. Câu " Chỉ có những kẻ ăn không ngồi rồi thích hạ thấp người khác để nâng mình lên mới đem ngoại hình bề ngoài ra để nhạo báng. " câu này nếu dành cho những bạn đi tạt nước lạnh kể cũng ko oan đâu.

Tôi ngại war, tôi sợ war nhưng tôi ko chạy trốn war. Hãy đọc # 116 rồi đọc qua # 117, nói như kiểu dân gian là nâng cao tầm quan trọng của c*t . Người nói vô tình người nghe hữu ý ... rồi lên mặt dạy đời, nói thực là tôi ko tiêu hóa nổi. Cái gì cũng có chừng mực, chúng tôi chẳng buông lời nhục mạ hay xúc phạm ai cả. Còn tôi cười vào gương mặt của 1 fan khóc lóc , nó có sao nào, bạn dám tự nhận mình chưa bao giờ có thái độ như thế trong suốt cái tuổi đời của bạn chưa ? hay rúc rích cười 1 mình rồi xuất hiện ở đây lên giọng trịnh thượng. Bạn ạ, ngay như câu hỏi ga la cười của tôi bạn còn hiểu sai, mà bạn còn nói tôi là hề à ? có thể tôi là hề, và những người thấy thư giãn ở đây là hề, nhưng còn những anh hề bọc lên mình lớp vỏ khổng tử thì sao ?

Thực chất nếu đã là thư giãn thì phải nhẹ nhàng, tôi cũng nhẹ nhàng : hãy nghĩ nó phiên phiến đi... ra đường gặp 1 bác trung niên đi 2 màu tất khác nhau, tủm tỉm lấy tay che miệng cười chắc cũng chẳng phải là khinh người ta. Còn nếu bạn thực sự như những gì bạn nói, thì thật : tôi nể.

4. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

thôi, các bác cứ bỏ cái ava em kia đi cho nó đỡ lằng nhằng cũng ko nên như thế.
    p/s: hâm mộ bọn Susu lắm vào, nó coi fan Việt ra cái của nợ gì đâu. Nhận tiền sang hát khoán 15p rồi té. Nếu nó tôn trọng VN thì đã có họp báo, giao lưu, chụp ảnh..vv..vv..
    Nó đến cũng khóc, nó đi cũng khóc.. nó đã khinh nay càng khinh hơn chứ nó chả cảm ơn fan Việt gì đâu.

5. Bít búp

Bít búp Donkey Kong

Thôi chả nói nhiều nữa ...
    Rest In Pee ...

6. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

hỏi nhỏ một câu nhưng mà việc đi 2 màu tất khác nhau thì có việc gì phải tủm tỉm cười ?

p/s: muốn tôi cười thì chắc chỉ có

Chỉnh sửa cuối: 29/3/10
  7. ATiệp

ATiệp C O N T R A

nó chỉ là 1 ví dụ thôi bạn zero ạ.
    còn nếu bạn thắc mắc tại sao tôi chọn nó thì bạn có thể mở sách tiếng Anh chương trình B trang 66 ra. Quyển Streamline English ấy, thôi đêm rồi. Anh em ngủ ngon.

8. talaconmale3

talaconmale3 T.E.T.Я.I.S

cái avartar độc quyền mác bác, huhuhuh :((

9. Anh Duy Gà

Anh Duy Gà Donkey Kong

Cậu câm mẹ mồm đi là được rồi đó.Tôi nhắc lại là éo muốn thấy cậu nói một lời nào nữa nhá.
    .
    ___________Auto Merge________________

.

Onl Y!H bố bảo . Trốn biệt đâu mấy ngày nay thế :-w. Và không gây flames nhé , hết clone rồi :-w.

10. [TungRivals]

[TungRivals] Legend of Zelda

SJ có 13 thành viên, sang VN có 8 thằng, diễn xong thì 6 thằng té về luôn còn lại 2 thằng =))

11. tructruc

tructruc Fire in the hole! Lão Làng GVN

chỉ có em này mới đối chọi được với thế lực pikachu bất mãn hiện nay thôi cậu ah
    cậu phải thêm mừng vì củng cố được thế lực chứ :))

12. zero 7090

đuối lý chuyển qua bài chó cùng dứt , thật là thư giãn

13. Anh Duy Gà

Anh Duy Gà Donkey Kong

Tôi cãi với cậu khi nào mà bảo là đuối lý :-/ .Chỗ anh em đang thư giãn tốt,cậu vào nói như thánh nhân.Thánh thiện quá thì đi mà làm từ thiện,lên đây nói nhăng nói cuội,cái dạng như cậu thì tôi chửi thẳng thì mới im,chứ ko nói lòng vòng như các cậu kia.

14. talaconmale3

talaconmale3 T.E.T.Я.I.S

thôi à các bác đwungf war chứ, thật là buồn quá=((

15. zero 7090

Anh em đang thư giãn tốt bằng cách nhạo báng ngoại hình của một đứa con gái. Vâng thật là tốt quá sau sao lại giống cái hồi lớp một hoặc tiểu học mẫu giáo gì đó lũ bạn mình hay đi trêu tụi con gái trong lớp là LCD màn hình phẳng .... etc

16. LPUnderground

LPUnderground T.E.T.Я.I.S

sao lại tang lễ ở đây :|

17. talaconmale3

talaconmale3 T.E.T.Я.I.S

nhạc trịnh mà tang lễ gì??? ;))

18. _TranHoangDuong_

_TranHoangDuong_ Mario & Luigi

topic đang vui thì có mấy thánh nhân vào giảng đạo:(

19. talaconmale3

talaconmale3 T.E.T.Я.I.S

ccs bác đừng thêm dầu vào lửa nữa, cứ từ từ đi rồi topic lại vui lên. Các bác trong này có ai có nhiều nhạc trịnh không, em nhờ up lên 1 host để em down về với;;)

20. nickryan

nickryan The Warrior of Light Lão Làng GVN

Ờ ờ, cac bác stop war, cứ thư giãn là chính, đi với bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy, thánh nhân thì ko, chỉ là đôi khi tớ hay nhầm lẫn giữa ảo và thật đôi chút, thôi thì cứ tủm tỉm cười cái mặt em ấy cho nó có 1 chút thư giãn. =))

Chỉnh sửa cuối: 29/3/10