Devil May Cry 3 - Cơn Sốt Sắp Bắt Đầu !!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi NIKITA KABUTO, 1/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pliskin

pliskin Totally Badass!!! Moderator

cái nickname còn sai chính tả mà đòi dạy người khác chơi game, người ta phá từ kiếp nào rồi giờ mới nói

noob !

2. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Iem có nói em không xài cách tục tĩu đâu, nhưng chỉ xài có 1 lần thôi, với lại iem chưa hề nhận mình là thiên tài cả chị ạh ;;)
    _Ai biết, coi phần "sí réc", nè chị "Super Dante Complete Dante Must Die" :'> ... vậy chị dùng cách nào để unlock Super Dante mà chưa đi xong Dante Must Die vậy ? :;)
    _Thì iem cũng có mục đích gì đâu :hug:
    _Ủa sao nghe nói có mà ??? Bữa mới đọc đâu đó một bản tin về DMC 3 trên PC nè "Bạn sẽ được chơi DMC 3 khi mà PC của bạn giả lập được PS2" ... không lâu đâu bạn, sắp được chơi rồi đó .... mừng ghê :;)
    _Save lại hả cha ??? Trời, tui tò mò làm thử 1 lần, thấy quá nhảm, mất giá trị của đĩa, thế là bỏ, từ đó giờ chẳng bao giờ dùng cách nhảm nhí này nữa ;;) .
    _Rảnh quá. Mà cho hỏi vòng bảo vệ là vòng gì vậy ??? :'> Chơi xong DMC mà còn chưa biết vòng bảo vệ là vòng gì nữa =))

3. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

_Tui cũng vậy,thử thui thấy kì wé nên bỏ luôn kô Save lại ;;)
    _đâu có cái này hôm bữa bí cái khúc 2 cái lồng sắt đánh vào nhau ở chỗ lấy 2 mảnh Mặt trăng và mặt trời đóa,lên gamefaqs.com kiếm Walkthrough vô tình lụm được nên thử 1 lần thấy làm uổng cả 1 cái game hay nên bỏ gòi chơi lại.Đi tới M 17 DMD òi ó :))
    _Mà bộ Super Dante là bộ nèo vậy?Phải bộ tóc giống thèng Vergil mà mặc đồ mằu tím bụi kô??

4. CHUYENG GIA GAME

CHUYENG GIA GAME Youtube Master Race

vậy sao dzậy mời bác pliskin tới 108 chơi với tôi không cần phá vòng bảo vệ choi đấu tay đôi với lũ quái vật ở cấp độ DANTE MUST DIE nếu có vòng bảo vệ vẫn đánh như thường bác thấy sao tới chơi với tôi được chứ :cool: :cool: :cool: nếu bác không tới thì bác là noob không xứng đáng chơi với tôi [-x [-x [-x

5. pliskin

---> :))

anh đừng tấu hài nữa, mọi người cười đủ rồi, với lại cái vòng gì đó là gì ? hay là không biết tiếng anh nên không nói được !

6. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Àh chắc là bác ấy nói cái Devil Trigger của tụi demon khi chơi trong DMD ấy mà <== vòng bảo vệ =)) .... :'> ... Iem tin bác, bác đúng là Hardcore gamer ạh :wink: . Dạo này nhiều Harcore Gamer quá, mình chỉ là Super Noob Gamer ;;)

7. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Super Dante là bộ thấy xung quanh thằng Dante bốc lửa tím đó , xài bộ này thì unlimited cây Devil Trigger , mà fải complete DMD mới có cha ...

cho hỏi vài vấn đề :

+ Ai biết rành cái combo Dance Macabre->Crazy Dance của cây Rebellion thì chỉ iem cái , toàn nhấp rùa , lên Faq thì thấy nó ghi : "R1 + <- + O + mash O" mà chả biết "mash O" là sao cả !?? Hơn nữa cái Dance Macabre lv3 này sao y chang chiêu Million Stab ở lv1 SM thế (ngoài trừ có thêm Crazy Dance và cái màn lướt tới như Dash) !??

+ Hôm bữa lụm được 1 cái White Orbs , ko thấy trong Item list luôn , ai biết để làm chi hông ... :D

8. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

_Vầy nè..Hold R1 kéo ngược Analog về phía sau + O(Lúc này Dante sẽ lướt tới phía trước và nói ARE YOU READY?) khi này u chỉ cần nhấp O liên tục và canh ngay khi Dance Macabre kết thúc thì nhấn O 1 lần đúng lúc đó sẽ có thêm chiêu Crazy Dance.Mà tui thấy Million Stabs khó xài hơn cái này chứ.
    Ông anh chỉ tui xài Million Stabs Koai.Tui cũng kô cần xài ciêu này vì nó Damage yếu.Chủ yếu là xài Tuyệt chiêu của Song Kiếm Băng Lửa kìa Sau khi xài chiêu Twister thì nó chỉ là nhấp O liên tục mà tòan zùa kô hà..ra chiêu Tempest thì fải.
    _Hè hè cái này thấy khi thử cái vụ hold r1 r2 l1 l2 xoay analog. :D

9. pliskin

white orbs dùng để làm đầy cột Devil Trigger, ăn vào tằng lên 3-4 " chữ " !

10. mikeymyer

mikeymyer C O N T R A

Mấy bạn ơi cho mình hỏi game này là game PC hả? Máy mình 386 chạy được không?

11. Godslayer

Godslayer Mr & Ms Pac-Man

CVó ai lấy được Super Dante chưa ????????????????????????

12. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

rùi chơi xong phần dante must die là có liền !!(tui cũng chẳng nhớ nữa)
    cái này là cool nhất có khả năng dùng devil trigger thoải mái right?

13. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

sry vì viết 2 bài liền nhau...!chán mấy cậu !! cái vòng tím tím kêu là vòng bảo vệ(nó chỉ giúp cho enemy mạnh hơn ) dùng chiêu lv3 của găng tay là xong tất (kẻe cả vòng giời cũng 2-3 phát là die em ngay)
    chán quá game này chẳng còn gì để tìm nữa....máu thì mình mua đầy ự...bây giờ ngồi chỉ cho bọn cùng khu chơi (vui phết)

14. yunalenne

yunalenne Youtube Master Race

Iem có nói em không xài cách tục tĩu đâu, nhưng chỉ xài có 1 lần thôi, với lại iem chưa hề nhận mình là thiên tài cả chị ạh:Trời ơi,tức wá,sao châm chọc người ta hoài vậy.Có muốn ăn đạn giống như Dante vì tội chọc gái không hả.
    Ai biết, coi phần "sí réc", nè chị "Super Dante Complete Dante Must Die" :'> ... vậy chị dùng cách nào để unlock Super Dante mà chưa đi xong Dante Must Die vậy ?:bạn này nói chuyện ngộ nghĩnh ghê,chưa chơi xong phần Dante must die thì làm sao có được Super Dante chứ "thiên tài" ghê.Và nếu chưa chơi xong chế độ DMD thì làm sao có được Heaven or hell chứ.
    Save lại hả cha ??? Trời, tui tò mò làm thử 1 lần, thấy quá nhảm, mất giá trị của đĩa, thế là bỏ, từ đó giờ chẳng bao giờ dùng cách nhảm nhí này nữa :chửi đúng đấy. *****Great*****
    Rảnh quá. Mà cho hỏi vòng bảo vệ là vòng gì vậy ??? :'> Chơi xong DMC mà còn chưa biết vòng bảo vệ là vòng gì nữa:bạn nào hỏi ngốc nghếch vậy?

15. yunalenne

Phải bộ tóc giống thèng Vergil mà mặc đồ mằu tím bụi kô??:bộ đó là nhân vật Sparda mà thôi.
    Super Dante:là bộ áo cũ của Dante bị xé hết một bên tay áo mà thôi.
    Nói chung,bạn cứ việc hóa quỷ mà không mất năng lượng thì đúng là nó đấy.

16. yunalenne

Và bây giờ,các bạn biết đấy,ai mới là người quăng bom thật sự.
    nếu bác không tới thì bác là noob không xứng đáng chơi với tôi:vậy cơ à,thế bạn "sát trùm" trong vòng bao lâu(ở chế độ Dante must die).giữ Stylish trong bao lâu(câu này đã có người hỏi mình và bây giờ mình hỏi lại bạn đấy).
    Cho mình xin lỗi trước nhé,trình độ của bạn học tới đâu rồi.
    Thật sự là cái nick name của bạn làm cho người ta phải buồn cười đấy.

17. yunalenne

anh đừng tấu hài nữa, mọi người cười đủ rồi, với lại cái vòng gì đó là gì ? hay là không biết tiếng anh nên không nói được !:chửi hay lắm đấy. *****Great***** *****Good friend*****

18. yunalenne

ăn vào tằng lên 3-4 " chữ " !: Devil may cry mới tăng "chữ",chứ phần Dante's awakening này là quả cầu ác quỷ,bạn ạ.Cái này được gọi nôm na là Sphere devil trigger.
    "tằng" là như thế nào vậy bạn :p .

19. yunalenne

Sao bi quan vậy bạn,toàn là những kẻ quăng bom thôi mà. ::)

20. CHUYENG GIA GAME

CHUYENG GIA GAME Youtube Master Race

bác pliskin nói vậy là sao nếu bác sợ thì đừng có đấu thì bác tự nhận mình là noob đi còn nếu không muốn là noob thì tới đấu với tôi coi ai chơi cấp đô DANTE MUST DIE giỏi hơn Thứ bảy tôi đợi bác lúc 8h tối không tới là noob :-w :-w :-w

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.