Devil May Cry 3 - Cơn Sốt Sắp Bắt Đầu !!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi NIKITA KABUTO, 1/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tidus0806

Tidus0806 Mario & Luigi

2. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Yamato thì ko biết chứ cái món Beowulf là thấy nó ghi sai rồi , gặp ku này ở bài 11 đã giết được nó đâu mà đòi có vũ khí , về sau thằng Vergil xử nó --> bị Arkham đá vấp té --> rớt Beowulf lại cho Dante lựm :D ...Nhưng nếu lấy lun Yamato bài 19 thì thèng Vergil lấy gì oánh mình ở bài cuối đê , khó hỉu !???

Nhân đây cho hỏi lun có sếp nào đi qua cái Secret Mission ở bài 18 chưa , nhiệm vụ nhảy lên mấy cái ô vuông để lấy Blue Orb ấy , tui đi cái này mà fải ... chửi thề luôn đó ,,, cuối cùng cũng qua được , analog thì mún xì-cút lun ...

Còn tên Arkham bài 19 đi từ cấp Normal trở lên có ai qua được Rank A , Rank S thì post faq lên cho đàn em học hỏi nha ... :D

3. pliskin

pliskin Totally Badass!!! Moderator

kiếm bức tượng nào gần đó chuyển qua style Trickster để dễ dàng nhảy hơn + Air Hike của Rebellion, cái mission đó công nhận là phê, nhưng chỉ đơn giản là nhảy thôi, không biết chỉ làm sao !

P/s : nên dùng R3 xoay cái camera để dễ địng hướnh, chịu khó quan sát xem mấy cái cục vuông chuyển động như thế nào rồi nhảy từng bước một.

4. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

moá !!! tui lấy được rank S ở hell or heaven nè ^^
    phải công nhận có cái mode này dễ ghi tiền thật như đánh lô ấy (tiền lên như nuớc)
    VIRGIN (na` na`) cha này chắc dốt đặc tiếng anh (về tra từ điển xem nó là chi)...
    cái yamato lấy được ở MS19 à!!?? hic ! tui phải học hỏi mới được.

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Cây Yamato ai nói là sẽ lấy được vậy ??? Thằng nào xạo pà kố

_Em trên HL đảm bảo là ngồi dịch về chứ thậm chí Beat Easy Mode hông biết nó đã làm xong chưa =)) . Mà dịch cũng sai nữa chứ =))

6. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Cậu nhận xét đúng lắm, dịch tầm bậy thế ko hiểu sao lại được đăng lên nhỉ ? Ít nhất fải cho 1 người đã hoàn thành Easy Mode viết hướng dẫn chứ :)) , tức cười. Còn cái vũ khí tên Yamato, làm gì tồn tại trong game này kia chứ , tầm bậy wá.

7. Tidus0806

Tidus0806 Mario & Luigi

Trùi,sao lại ko có chứ bác ro_t3,cái đó là tên của cây kiếm nhật mùh thằng Virgil xái đó bác

8. CxCxC

CxCxC Youtube Master Race

Thế cái cây mà thằng Vergil cầm là cây gì vậy hả,không phải Yamato,hay là gậy đả cẩu bổng,đã nói rồi,không biết thì đừng có nói bừa X( .Đúng là thiếu kiến thức trầm trọng,thế bác có chơi Devil may cry 1 chưa hả. X(

9. Prince

Prince Dragon Quest

Hix Màn 19 sao đi đây tui wa được 3 cửa ải và lấy được viên ngọc rùi nhưng không biết gắn nó vào đâu cả mới chán chứ đi mò mãi chả thấy gì cả giúp tui dzới hix hix.Thông cảm cho tui vì trước giờ ít chơi game hành động lém vì nó vừa bắn vừa đánh tùm lum hết mặt tui không wen lém.Mà hoàn thành xong mission 19 thì lấy được cây Kanata của bé Vergil àh !!!

10. cloud2004

cloud2004 Youtube Master Race

trời dễ thế mà về của thứ 2 gắn nó vào tay bức tượng là xong nó sẽ mở cho bạn cửa đến đánh arkham

11. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

ặc ặc!!! đến dùng cheat còn ko ra được yamato thì lấy sao đây!!?
    cho tui cái faqs để lấy yamato cái coi...
    nói gì thì nói tui cũng cảm thấy dùng beowulf dễ hơn khi bạn đang đánh hắn thâm xị mặt mày (dùng chiêu R1+O+lùi ) mang lại nhìu damage lắm...

12. cloud2004

cloud2004 Youtube Master Race

lên game FAQ mà coi em thấy trên đó chúng nó kêu lấy được cây yanmato đó,em cung không biết nữa nhưng em không tim thấy cây đó

13. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Sorry, DMC 1 thì tui ko nhớ nhưng trong DMC3 thì ko hế nghe nhắc đến tên của thanh kiếm này lần nào (dù đã đọc lời thoại chục lần) ,nói chung, ko biết ko có tội . :))

14. Sasuke Uchiha

Sasuke Uchiha Mr & Ms Pac-Man

Có ai chỉ dùm em qua cái chap " Of Devil and Sword " dùm em cai :|. Tự nhiên chơi đến lúc lấy cái Soul of Steel thì bí :|. Chơi bản Jap thì item vẫn mù :((, chán thằng Mimi wá -.-

15. deadly

deadly C O N T R A

Híc tui mới chơi ké thôi chứ bênnày một đĩa giá đến 50 $ bằng 750 k ai mà mua cho nỗi hu hu

16. Gà Chiên

Gà Chiên Youtube Master Race

Ủa bản Jap là nó vẫn có tiếng anh mà bác. Tôi mua về chơi chỉnh sang tiếng anh đi vẫn bình thường thôi đâu có gì đâu. vào option chỉnh ấy :)
    Công nhận trò này chơi ghiền thiệt :D

17. Sora1988

Sora1988 Mr & Ms Pac-Man

Uh tui vẫn chơi E nè vào Option --> Language --->English.Lấy Soul Of Steel gòi thì đi qua cánh cửa màu(gì quên gòi ta?:D)Chỉ nhớ là đi tới chỗ cây cầu bị gãy rớt xuống Chamber of Sin đó đi qua cây cầu luôn sẽ có 1 cây cầu tàng hình.Hix kô nhớ phải kô nữa chơi hết DMC gòi đang luyện lại KingDom Heart 1 để chào đón KingDom Heart 2.àh cho nhờ xíu nhá http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?p=1566135&posted=1#post1566135 <----ai rành KingDom Heart va`o đây giúp mình cái (Nhất là Ro_t3)
    to Deadly:
    Bác gửi tiền về cho anh em mua đĩa gửi lại qua cho bác sẽ rẻ hơn :D 759k....cha`i tui mua được 1 con MX510 + 1 Quick PAD đóa hehe

18. Sasuke Uchiha

À, không phải vấn đề sub muh là vấn đề Item Description. Anyway, pass qua khúc đó rồi. Thnx :)

19. Sasuke Uchiha

Tịt tiếp ở Mission 15 roài, hic :|. Lấy 3 viên orihancon but em chỉ mới lấy được có 2 viên còn viên ở dưới cùng nằm ở đâu thì chịu @_@. Đã lấy 1 viên là cái vòng cửa màu xanh, tiếp đến màu hồng. Cái màu đỏ ra lại ở ngoài muh vậy giờ đi đâu kiếm viên còn lại :| ?

20. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

ai làm ơn kể lại dùm cốt truyện của 3 phân Devil May Cry dùm em đi
    kô chơi được nên mún biết cốt truyện thế nào

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.