Devil May Cry 3 - Cơn Sốt Sắp Bắt Đầu !!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi NIKITA KABUTO, 1/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HUNTER DEMON

HUNTER DEMON Mr & Ms Pac-Man

Tui thử lấy cây kiếm đen dưới 6 tiếng rưỡi rồi có được đâu?????

2. Ga_con_007

Ga_con_007 C O N T R A Lão Làng GVN

Ủa hình như theo em là mún biến thàng Spadar và có cây kím of Spadar thì chỉ cần đi về nước cấp normal là có rùi mừ,còn chuyện 2 cây kím bí mật gì thì em có nghe nói nhưng chưa lấy được,bác nào chỉ em cách lấy nha,cách nào chắc chắn là có nha,thanks.......

3. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Nghe là biết bậy rùi, chơi cho s hết 15 missons chỉ cho 1 tấm art thui, chắc chắn, ko cho thêm gì đâu.

4. Dark joker

Dark joker Mr & Ms Pac-Man

thì tui đã nói tui cũng lấy đâu có được,nhưng đứa nào mà tui gặp mà đã chơi dmc3 thì đều nói là lấy được ko lẽ tất cả tụi nó đều hùa nhau gạt tui mà trong khi tụi nó đâu có biêt mặt nhau đâu

5. Sasuke Uchiha

Sasuke Uchiha Mr & Ms Pac-Man

Thế tôi hỏi là tụi nó có cho chú xem chưa mà chú tin. 1 thằng nổ là có ---> thằng kia cũng nói theo với cái tâm lý : không lẽ tao thua thằng đó ---> thêm thằng thứ 3 ---> etc

6. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Xin thưa với các bác là tôi đã lục lọi mọi phần cheats, codes, secrets của rất nhiều trang web về bản DMC3 này để chứng thực lời bác Dark Joker nói . Và kết quả là ko có cây kiếm Yamato nào được nhắc đến cả. Các bác đã bị lừa rồi, đây chỉ là lời đồn trong thiên hạ mà thôi :wink:

7. HUNTER DEMON

Vậy còn cây kiếm đen thì sao???

8. Rekka

Rekka Persian Prince Lão Làng GVN

Đơn giản một câu,ai cũng nói lấy được nhưng thật ra không biết cây yamato là cây nào,cứ lấy được cái gì lạ lạ là yamato,vậy thôi

9. Dark joker

lục lọi trên mạng ko có kết quả là đúng.Mấy ông coi thử coi trên mạng có chỉ cách hay có nói gì đến mấy nhưng phụ hay vũ khí ẩn chưa giống như trong RE vậy nhân vật ẩn thì quá trời mà có thấy trang chỉ dẫn nào nhắc đến đâu.Thử vào capcom.com xem vào phần usa đó nhấn vào devil3 đi trong mục featuré đó đọc kỹ sẽ thấy dòng chữ "HIDDEN WEAPON" thử xem tui nói đúng hay sai

10. Ga_con_007

Ga_con_007 C O N T R A Lão Làng GVN

Nói chung bây giờ bác Dark joker kêu bạn của bác cho bác xem thử đi là bí có thật hay ko,mà bác nói là có nhưng bác có thấy tận mắt chưa?

11. Dark joker

uh tui đã đưa save của tui cho no chép rồi.nếu thực sự đó là tin nhảm thì tui se dần nó một trận va sẽ tạ lỗi cùng các huynh đệ trong topic

12. CxCxC

CxCxC Youtube Master Race

Trong các bác ai nói có cây Yamato thế,hắn ta chỉ gạt các bác mà thôi,nhảm nhí,còn có người nói là đi xong 12NV phụ thì sẽ lấy được chứ.Cái cây Yamato ấy chỉ để cho thằng Vergil xài mà thôi.Thế sao không nói thêm là sẽ lấy được thằng Vergil mặc áo đen,cầm cây kiếm gỗ đi luôn đi(trong phần hình ảnh có đấy).

13. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

à mà cho tui hỏi cái thằng mặc áo tìm đeo kính là ai thía !? nó trông hơi giống virgil đó (có cầm cây kiếm của 3 nó) hồi trước mở nó xong là thôi ko chú ý nữa???

14. HUNTER DEMON

Thì là Dante chứ ai nữa , nó vuốt tóc lên nên nhìn giống Vergil

15. gamesoundtrack

gamesoundtrack Legend of Zelda

Đúng là Dante rồi . Nhưng chơi kiểu Dante đó thì hơi giống anh Vergil wá hà , tôi đây thích chơi bộ đồ Dante's Awaking hơn àh vì nó cho biến hình không hết chơi rất là sướng (do khó chết)...

16. quan011087

quan011087 C O N T R A

lúc đầu thì thích nhưng chơi được vài tiếng thấy chán hà tui thích nhất là bộ bình thường nhưng xài bộ này đi hell không nổi ^__^ tới được die thôi
    cây Yamato nói thế là bị lừa rồi à ><

17. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Đúng là có chữ Hidden weapon ;)) , nhưng mà bác xem kĩ lại xem. Nó nói vậy có nghĩa là nói những vũ khí như Beowulf, cây đàn, súng ống này nọ, ... chứ bộ ;;)

18. Dark joker

Chưa chắc đâu bác à hidden weapon thì là hidden weapon chứ sao lại là mấy vũ khí mình lấy được chứ.Bác thử nghĩ coi nếu mình ko lấy mấy vũ khí đó thì mình có được chơi tiếp ko chứ phải ko?Mấy vũ khí đó là một phần của cốt truyện rồi với lại tui ko nhớ rõ đã xem bản giới thiệu nào của game nhưng nó có giới thiệu tới các vũ khí đó rồi

19. Dark joker

cây yamato thì tui vẫn hi vọng là sẽ lấy được nó

20. quan011087

quan011087 C O N T R A

hi vọng hi vọng mà có cái gì để hi vọng >< làm sao lấy phải cho tí thông tin chứ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.