Devil May Cry SE - PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mật khẩu, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. backieuphong84

backieuphong84 C O N T R A Lão Làng GVN

Phá đảo trò này chi mất một ngày rưỡi và ước muốn của mình cũng đã đến là chơi được nhân vật vergil phải công nhận điều đầu tiên là ấn tượng về cách đánh quá đẹp và mạnh nếu phối hợp nhiều chiêu với nhau,có thể sử dụng 3 vũ khí mặc định,gun của vergil phải nói là quá hoàn hảo so với gun của dante nếu cộng tất cả lại cũng chưa bằng,chiêu xoay kiếm đẹp như trương tam phong dẹp sạch bọn quái vật trước giờ số điểm cao nhất của cảnh 2 laf A nay chơi lại được tới S kinh
    Được cái sướng tay....but cái tay cầm ps2 trước giờ chơi đá banh cả tháng ko bị gì giờ chơi devil nút lún vào thật kinh khủng T___T
    Ps:devil là trò tàn phá tay cầm và bàn phím nhất mà tui từng được chơi
    k/l:một ngày chơi gervil sẽ làm hỏng bàn phím của bạn =))

2. KARL_KANI

KARL_KANI Mario & Luigi

tui cài xong vào xem đoạn giới thiệu thì vẫn xem bt,còn lúc bắt đầu chơi thì chả thấy gì cả,chỉ thấy tiếng súng nổ, nhấp nháy bằng bằng .
    thế là sao vậy mấy bác

3. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

trong đây có ai beat được cấp Dante must die chưa ?
    tui nghĩ chắc có cha danteXX thôi :-?

4. chickenrun

chickenrun Donkey Kong

pentium 4 ATI 9200 có chơi được không ? ram 256

5. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Dante Must Die là khó nhất trong các cấp của DMC :)) Còn cái Heaven Or Hell cái chính là chỉ cần né thôi, còn lại thì mình chém 1 nhát, bất kể con gì < Kể cả trùm> cũng Die hết. DMD thì nó chém 1 nhát tiêu mất nửa bình của mình, nếu ko nhanh tay cho nó 2 nhát là đi, mà khi nó cực trâu, cực nhanh thì thế = đánh đố ===> chơi qua xong thì thở phào nhẹ nhõm, mồ hôi ướt đẫm :)) Tóm lại, để finish đc DMC chỉ cần 2 điều:
    1. Nhanh tay =)) < Tất nhiên, game này thuộc loại Crazy-Non Stop Actions đó>
    2. Nhanh mắt <để né đòn>
    Ngoài ra còn cần 1 cái GP hoàn hảo, ko thì chơi đc 1/2 game phải thay GP là chuyện bình thường. Nhưng ngoài tui ra còn thằng gtamaster chơi game này cũng khá trâu! Có gì bí cứ hỏi hắn á! :))

6. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

card bác yếu quá ko chạy nổi chứ sao nữa, mua game sao ko xem cấu hình máy đã rồi hãy mua:hug: , tui cài game này ở cái máy kia nhà tui card geforce 2 mx cũng ngon lành, vào chơi cũng chả giật mỗi tội ko nhìn thấy gì #>:) #>:) :devil: :devil: :devil:

7. TOMMY84

TOMMY84 Mr & Ms Pac-Man

pó chiếu.net với pác này :cool: kô nhìn thấy gì mà cũng bảo là chạy ngon lành thì ........ bái pác làm đai ca bốc phét đc rùi đó,hix hum qua tranh thủ lúc nằm chờ xem bóng đá chẳng có gì chơi lôi Devil 3 ra chơi bài con chó 3 đầu tự nhiên lại qua đc chẳng mất máu nào .... thía mới lộc, sau nhìu lần chết rút ra đc kinh nghiệm giết con chó 3 đầu này không mất máu nào là dùng súng bắn bể băng trên đầu nó rùi lao vào chém cho đến khi nó chuẩn bị tung đòn thì chạy lẹ rùi lại lao vào chém đến khi nó sắp hết máu thì nó hay vổ mình đứng xa ra dùng súng và lock đầu nó mà bắn chỉ một lúc là nó ra đi nhưng hơi lâu một chút

8. Kratos XIII

Kratos XIII Youtube Master Race

Cho hỏi trò TITAN quest là game hành động hay nhập vai vậy, tui thấy cái hình trò chơi đẹp quá, hơi giống God of War, trò này cũng 6CD.
    Cho hỏi DMC3 này có crack rồi phải không, down ở đâu, cái DMC3 này xài securum phải ko, có cần tháo cáp ko. Xong,,,

9. anhtuan_rose

anhtuan_rose Donkey Kong

Đã có crack, k cần tháo cáp. Down ở trên trang gamecopyworld.com, trò titan quest là thể loại hành động nhập vai y chang Diablo (k hề giống GOW).

10. Fridan

Fridan Dragon Quest Lão Làng GVN

cám ơn bác nhiều, em biết lỗi tại sao rồi tại cái joystick của em

11. duabemoiyeu

hỏi chi:| tui cũng đã xong cái dante must die rồi
    thấy khó nhất là thằng vergil ở khúc cuối hà lúc mà chặt xuống rồi đâm qua trong dante must die nhanh tới nổi tui né cũng không kịp nhưng sau 3 ngày giết cái thằng vergil cũng xong
    cái quỷ này mình chơi lúc nào cũng đổ mồ hôi:whew:

12. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

=>Pó tay.Kinh nghiệm này mới vãi.Chắc ông này chơi kiểu chém truyền thống.=>Mãi o kill dược con cebe là điều dễ hiểu

13. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

ông Ein_Swordman chơi game này = gamepad bảo ko làm sao, tui cũng ra mua cái cổng chuyển 80k i như của ông về chơi nó vẫn bị 2 cái stick xoay lung tung, sao ông lại bảo được.???? Tui bị kẹt sau cái đoạn lấy được cây đàn đấy, lấy được 1 item bảo là đi trên nước nhưng chả bit đi đâu nữa

14. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Download tool này về:http://www.electracode.com/4/joy2key...s/jtk374en.zip
    rồi set lại như thế này cho gamepad:
    Left: A
    Right: D
    UP:W
    Down:S
    sau khi chỉnh sau không được tắt,mà thu nhỏ nó xuống thanh taskbar,các lần chơi sau thì nhớ bận chương trình lên
    còn hướng dẫn thì bác vào mục hướng dẫn mà xem ấy,chi tiết luôn

15. TOMMY84

TOMMY84 Mr & Ms Pac-Man

hix, vậy thì ông truyền hộ cho tui một ít kinh nghiệm chơi đi nào, các tuyệt chiêu của dante mãi sau này sau khi nâng cấp mới sử dụng được, vì thế lúc đầu không lao vào chém thủ công chẳng nhẽ đứng từ xa kame joko nó chắc. Vậy thì ông thử bảo tui cách giết con cebe này không mất máu bằng cách của ông cho tui xem với về chơi lại để mở mang đầu óc với nào #>:)

16. banda

banda Persian Prince

Ko nhảy vào chém thì né, né hết các đòn của nó thì ko mất máu, ko mất máu thì ko chết, mà ko chết thì hạ được trùm, mà hạ được trùm thì sẽ ko chu mỏ lên mà cãi.OK!?:))

17. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Bác angel ơi.Em chơi bằng cái cổng chuyển 100k cơ mà.Cái 80k ấy em vứt lâu rồi.Nhưng em thề với bác là em cắm tay vào chơi luôn,không chỉnh chiếc gì cả.Lúc đầu thì dĩ nhiên là không có chưởng nhưng chém thủ công thì cũng không tói mức ấy đâu.Còn cái việc dùng súng bắn vỡ băng trên đầu con cebe thì ai chả biết.Đấy là cách diệt trùm rồi,có gì đâu

18. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Xài cái của ông thì chạy đc rồi nhưng lại ko điểu khiển đc camera, mình chạy là cái cam nó lại xoay tít mù chóng hết cả mặt, có cách nào cho cái analog bên phải thành cái chỉnh cam ko?

19. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

cái camera này là mặc định của game rồi đâu có xoay được,góc nhìn phải công nhận khó chịu quá,có cách chỉnh 1 chút là bác bấm vào analog phải thì camera sẽ đưa ra đằng sau lưng chứ không quay được

20. duabemoiyeu

chơi trên PC công nhận tội mấy bác ở đây quá
    cứ vô đây hỏi hoài:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.