Devil May Cry SE - PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mật khẩu, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dangdeptrai

dangdeptrai Mr & Ms Pac-Man

Vậy à,vậy bạn biết chỗ nào mua ko(ở TPHCM nhen),thì chỉ mình với,chỗ mình mua toàn là xài deamon tool ko hà..

2. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

cái crack thì bác có thể tải trên mạng,bác cài đặt game sau đó chép crack không cần muont image nữa
    CRACK DMC3SE: CLICK HERE

3. khong_noi_duoc

khong_noi_duoc Youtube Master Race

Cho em hỏi câu ngoài luồng tí,em ko làm sao Alt+Tab đc,cho em hỏi cách nào để ra ngoài khi đang chơi cái,hồi trứơc em còn ra đc khi chơi,từ khi cài bản ati 6.6 vao thì trò nào cũng ko đc,giúp em chút

4. thuyvu

thuyvu Mr & Ms Pac-Man

Nhấn Alt+F4 thì sẽ thoát được
    30ccccccccccc

5. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Ấn alt F4 để out game luôn à.Em ấn phím window (hình cái cờ á)Nếu vẫn không dược thì copy cái crack no cd vào.Đỡ phải anti an tiếc gì nữa

6. Matsu

Matsu The Warrior of Light Lão Làng GVN

Bạn quay lại căn phòng có cánh cửa màu xanh dương ban đầu, xử lý tụi Hell Prides, kế tiếp vào phòng Enigmas, theo cầu thang lên tầng 2 chạy ngược ra sau để lấy Soul of Steel. Ra lại Đại Sảnh, lên lại căn căn phòng có cánh cửa màu vàng, chỗ cầu thang bị sụp xuống cứ bước qua thoải mái đừng sợ :D

P/S : Chạy rồi qua bạn nhớ đập bức tượng lấy orb nha :p

7. hellboy0111

hellboy0111 Youtube Master Race

lúc muốn ra ngoài thì đổi độ phân giải
    Ví dụ 600x800 >>> 1024x768,nếu trùng thì ngược lại.Nên tránh những màn có những đoạn phim.Vì mỗi lần co phim là phải đổi độ phân giải!

8. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Hết nõi nổi.Quả là một cao kiến=>Pó tay

9. Matsu

Matsu The Warrior of Light Lão Làng GVN

Có ai làm được chiêu Sword Pierce không vậy ?
    Tui chơi bằng Game Pad nó nói xoay cần trái + 6 + 4. Khi xoay cần trái thì cái Menu hiện lên hoài X( bỏ cả buổi mà vẫn không làm được ....

10. Mighty Lubu

Mighty Lubu Mr & Ms Pac-Man

MotherF****r!F*** It ,man.Xin lỗi vì mình ko kiềm chế được nhưng có ai bít chỗ mua bản CD ở HN ko,mình ở gần ĐH Thủy Lợi,chỉ hộ mình với ,Hix,Hix,ko ai giúp là mình đi du lịch BPT ko về nữa đâu,game ra lâu rùi mà ko được chơi ức quá rùi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

11. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Đại học thủy lợi thì ra mấy hàng đĩa dọc nhà sách Tiền phong hỏi là có ngay thôi mà.Còn vẫn không tìm thấy được thì 559 Ng~ chí thanh hoặc lý nam đế thẳng tiến

12. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Swordpierre thì giữ nút ngắm bắn + lùi+đánh là được.Hồi truớc ông nào bảo viết combo faq mà giờ chẳng thấy đả động gì nữa nhỉ

13. hellboy0111

hellboy0111 Youtube Master Race

biết tui đang nói gì ko mà pó tay.
    Đang đi học!Chờ thêm chút

14. Kratos XIII

Kratos XIII Youtube Master Race

Capcom chơi điếm quá, khung hình của DMC3 trên PC chỉ có 2 mươi mấy fps. Cái bóng tròn xoe.Card mạnh hay yếu gì tốc độ cũng vậy, ai biết cách nào cho nó nhanh như PS2 không, tui xài card 9600 Pro 256 MB mà khung hình như shit ấy. Chơi trên PS2 tốc độ 60 fps sướng hơn, đổ bóng rất đẹp.
    Trò này làm trên PC ẩu quá , không biết RE4 sẽ ra sao ??

15. I{†ngLuc†fer

I{†ngLuc†fer Mario & Luigi

Ủa sao lại có 20 + FPS vậy ??? tui chơi thấy bình thường mờ 20+FPS như bác nói thì có nước và vứt chứ chơi gì đc :D thử chỉnh 800x600 xem :D , chỉ có cái đồ họa và đổ bóng hơi tệ thôi :|

16. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

9600pro 256mb=>?.Nhà tui trước cũng 9600pro nhưng mà chỉ có 128mb thôi chơi cũng đâu có giật dù để 1024.Hay ý bác là 9600pro+ram 256.Để 1280+chơi qua Tv or LCD monitor thì cũng đâu đến nỗi

17. ducvampire

ducvampire Youtube Master Race

cho tui hỏi, tui chơi tới màn 15, chạy tới chỗ có bước từng là cái đầu quái vật có 1 con mắt đó, đánh vô cái vòng lửa kế bên cho cháy lên hết rùi sau đó hông bít đi đuờng nào lun, bí đường lun, ai bít đi tiếp chỉ tui với...

18. Lindsaylohan

Lindsaylohan Mr & Ms Pac-Man

Dạo này trên thị trường không thấy có gì hay . Có cái Devil Maycry 3 này để chém chặt đã tay cũng tốt rồi , trò này nó ghi cấu hình vậy chứ chơi thấy nhẹ hẫng àh , tui để 1280 1024 (maximum screen resolution cái màn hình nhà tui ) chạy thấy êm mượt , không bị khựng nữa , mà cấu hình máy tui cũng đâu phải mạnh gì dữ dội lắm đâu .
    Hic , mà cho hỏi cái , sao trong read me , người ta chỉ cách thoát game là nhấn ALT + F4 , tui cũng nhấn y vậy rồi mà thoát không được :(( , mỗi lần chơi chán rồi , là phải nhấn nút Power tắt máy rồi bật lại . hic , không tài nào thoát ra window duoc , bó tay luon :(

19. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

ặc, ra menu ngoài, rồi ấn alt+F4, nó yện ra yes với No, chọn Yes là thoát , tui thấy hình đẹp lắm, sắc nét nữa, để 1280x1024 đẹp vãi, hình rất mượt, card của tui 6200 (256mb), ram 1G, CPU 3G. Đang tính mua cái tay ps2 oánh cho sướng, ai biết chỗ mua rẻ và đảm bảo ko, cả bộ chuyển nữa !

20. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

gần ĐH thủy lợi tui hay mua ở cửa hàng ITC (hình như nó có 1 cơ sở nữa ở lý nam đế, chỗ này bây giờ bàn 7k/disk thôi. Còn cổng chuyển 100k mua ở đâu cũng thế ko thể rẻ hơn, tay cầm ps2 thì có loại 280k hotgame bán đấy bh 3 tháng (lên chợ giời có đủ loại rẻ hơn cũng có nhưng bh 1 tháng, tui mua cái tay 225k từ trước tết nhưng vẫn chơi ngon nè

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.