Devil May Cry SE - PC

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mật khẩu, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kratos XIII

Kratos XIII Youtube Master Race

Ủa vậy hả, không hiểu tại sao máy mình chơi khung hình nó chậm quá, mấy cảnh lính đông nó chậm như rùa ấy, máy mình củng khá lắm mà, P4 2.2 G, Ram 512, Card 9600 Pro 256 MB. Vậy mấy bác chơi trên PC mướt lắm hả, ko hiểu tại sao nữa, mình chơi mấy trò khác như POP mướt lắm mà, ko lẽ do lỗi của Driver card hay Windows ???

2. Kratos XIII

Kratos XIII Youtube Master Race

Card 9600 Pro này mình mới mua, 400/400 xài driver 6.6, không biết lỗi này có phải do ổ cứng hay không , vì ổ cứng mới mình cũng mới mua và mình chia ổ theo chế độ quick cho nhanh (trong khi cài Windows XP ở DOS), chia ổ như vậy có đúng không vậy, ngoài trò DMC3, Ultimate Spiderman, giả lập Dreamcast bị chậm thì các trò khác đều chạy bình thường. ????????????

3. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

uh chắc phải bỏ ra 3,400 mua con tay cầm chơi cho sướng, chơi bằng bàn phím thì mất hết cả cái hay, dù hình đẹp đến mấy !

4. thuyvu

thuyvu Mr & Ms Pac-Man

Cái cạc của cậu chạy chậm là đúng rồi, muốn nhanh phải đổi cạc thôi, cỡ tầm 6600 hay x700pro trở lên là mướt:hug:

5. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

card 9600 pro 256 mb la OK roài mình nghĩ là ram hơi ít, để độ phân giải thấp mà chơi !

6. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Nhà tui ram cũng 512 chơi 1280 rất là hoàng tráng.Không phải tại ram đâu.Cấu hình nhà tui với nhà ông tương đương nhau .Có lẽ nên cài lại win thử xem

7. Ghost84

Ghost84 C O N T R A

tui hỏi tí, tui oánh đến chỗ bàn cờ vua có mấy con cờ đá đó, rồi dợt lại mấy con trùm từ đầu đến giờ, chắc là sắp hết rùi hả ? Hay còn dài nữa ?

8. Alex

Alex Ăn mày đại gia Moderator

chừng nào diệt được virgil chừng đó... game vẫn còn, hết mode này vẫn còn mode cao hơn còn cái bloody palace nữa thêm cái là, chơi mà không luyện được trên 50% SS các màn thì đừng chơi nữa.

9. nguyen_raziel

nguyen_raziel Youtube Master Race

cấu hình máy em như sau
    CPU : 1.8G
    Ram : 512 MB
    Graphic : Geforce 5200
    Liệu chơi game này ở độ phân giải bình thường với các mức thiết lập đồ họa medium liệu có chơi ngon không hả các bác . NẾu được làm ơn test giùm >

10. Rockman_X100

Rockman_X100 Youtube Master Race

Bạn ra cửa hàng 246 Tây Sơn( đối diện cổng Đại học thủy lợi), có khoảng vài nghìn đầu game các loại (game PC), còn có vài trăm đầu game PS2 nữa đấy
    -----------------------------------
    Number One Shop
    32G Ly Nam De - Hoan Kiem - Ha noi
    Tel: (04) 7473565
    Email: n1cd32@gmail.com
    Hàng nghìn đầu game PC các loại
    Hàng trăm đầu Game Playstation 2 và XBOX360
    Xem list cập nhật mới nhất tại đây: http://www.n1cd.info
    Number One CDROM 32G Lý Nam Đế luôn cập nhật Game mới nhất!!!

11. albus

albus Mr & Ms Pac-Man

máy nhà tui Ram 512, FX 5200 128MB. Chơi oni3 và DMC3 ngon lành ở đpg 800-600. Riêng Oni3 thỉnh thoảng hơi chậm kung hình 1 chút ở những cảnh rộng lớn hoặc có quá nhiều hiệu ứng. Ai xài FX 5200 thì yên tâm rồi nha. Cho tui hỏi crack của Reload lần này có tốt ko? Có bị lỗi gì ko? để tui còn xóa cái img nữa, 3,9GB lận, nặng wé !

12. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

fx 128 sao vẫn chơi ngon DMC3 và Oni 3 nhỉ? crack này no dvd rồi nên bác cứ an tâm mà xóa image đi cho rộng ổ nhé

13. albus

albus Mr & Ms Pac-Man

Hi hi, đừng coi thường con FX 5200 của tui nhé ! "Nó" từng cày qua Doom3, Quake4, F.E.A.R, BF2 v.v... nhìu lắm, chỉ cần giảm bớt hiệu ứng tí xíu là OK thôi. Mà lúc tui chọn New game nó có bảo mình chọn yellow hoặc gold là gì vậy ? Bản SE này có gì khác so với bản gốc ? khi nào tui mới vô được cái Bloody Palace gì đó ?

14. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Giảm hiêuh ứng thì còn gì hay nữa.Nhưng so với o chơi được thì còn tốt chán.Dù sao cũng nên nâng cấp cạc đi

15. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Cho mình hỏi cái chiêu trượn trên người của đối thủ sao làm vậy??
    Còn nữa trong cái đoạn Crazy Video ý thấy thằng Dante có sử dụng BeoWuf chơi cái chiêu gì xoáy bay lên---mạnh và đẹp hơn Risking Dragon nữa--Còn cái chiêu nhảy lên đấm xuống đất nữa?..Chỉ giùm nha mấy bác...Thx mấy bác nhìu

16. khong_noi_duoc

khong_noi_duoc Youtube Master Race

Cho em hỏi cái bản Special Edition với cái bản Dante's Awakening này có gì khác nhau ko,em chỉ chơi trên PC nên ko rõ lắm,em thấy trên PS2 nó có 2 bản này mà điểm của nó gamespot cho cũng khác nhau

17. hoangpt

hoangpt Mario & Luigi

Bản Special là bản gộp nghĩa là có cả bản Dante và bản mở rộng của nó.

Ai cần bản CD qua chỗ mình đi, có 5CD only, repack bằng Install shields. Địa chỉ và nick của mình ở dưới chữ kí.

18. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

1. Muốn trượt trên ng` chúng nó thì đánh cho nó xỉu trc đã, sau đó lúc nó đang nằm ngay đơ đó thì nhảy lên ng` nó & yaaaaahooooooo!!!
    2. Dante ko thể làm chiêu xoáy bay lên đó đc vì đấy là Rising Sun của Vergil, xem kỹ lại xem có nhìn lộn ko nhá :D
    3. Nhảy lên đấm đất thì chọn Swordmaster sau đó nhảy lên rồi ấn Style Action rùi nó sẽ giộng xuống đất.OK?

19. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

thằng vergil ít chiêu qué....chơi đâm chán.....thằng dante cool hơn....chơi quá trời style với weapon đánh sướng :D:D

20. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

bác hoàng làm cho em 1 bản này vào DVD nhé mai em qua lấy :D

Bản SE có thêm phần chơi của Vergil sau khi chơi xong Dante (bản bt thì ko có)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.