Địa điểm chơi SC online, quảng cáo và các nhà tài trợ

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi anhhungxadieuvn, 23/9/04.

1. max_bo

max_bo Donkey Kong

định lên đó chơi nè mà sao nghe nói đã wa hehehehe, có gì hay ko mấy anh....... để lên đó chôm vài bộ comp về nhà chơi hehehe :D:D:D:D:D chứ ở nhà máy lởm we huhuhu, ( đỡ tốn xiền mua máy mới) =))

2. KentTheN00b

KentTheN00b Mr & Ms Pac-Man

Mr Goliath! Shut up! để xem chúng nó phổ biến thêm gì nữa không, chủ đề này xem ra là hay đấy.

3. Bi@Rain

Bi@Rain T.E.T.Я.I.S

Em cũng muốn bít ngoài SC còn trò nào cho chơi online kô vậy ???? Đừng trừ Mp Đừng trừ Mp Đừng trừ Mp Đừng trừ Mp Đừng trừ Mp Đừng trừ Mp Đừng trừ Mp

4. ZOSHONEL

ZOSHONEL T.E.T.Я.I.S

Mấy bác ở Cao Tốc làm ơn up lên 1.13e hộ em phát.Hic,lần nào em lên cũng phải tự up lên hết,mệt quá.Em mất thời gian up cho mấy bác ở Cao Tốc bằng tiền account của em mà chả được thù lao gì cả.T_T. :whew:

5. Hoanlong|Manager

Hoanlong|Manager T.E.T.Я.I.S

lên Không Gian Ảo đi ku Zhosonel , anh có up lên 1.13e gần 40% máy, tuy nhiên cam đoan 100% máy có cài SC BW nhưng chưa chạy file setup , chú vào làm 1 động tác đơn giản bao gồm chạy file setup rồi chạy loader là có thể chiến ngon lành

6. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

tui thấy ở BK cài SC online sever zin hết rồi mà ????

7. yuberzero

yuberzero Youtube Master Race

Không Gian Ảo máy nào gài 1.13 vậy ??? hum bữa vô thấy 1.04 T_T . ngoài KGA ra , All in one và cao tốc co' 1.13 ko ?

8. e-live

e-live Youtube Master Race

Xin mời các gamer StarCraft đến chơi tại e-LIVE! Center (Số 9 Hồ Bá Kiện, P.15, Q.10, TP.HCM). e-LIVE! có 3 phòng máy (2 phòng máy lạnh, 1 phòng hút thuốc) với tất cả 50 máy tính mới hoàn toàn với cấu hình mạnh:
    Pentium 4 3.0GHz, chipset Intel 915PL siêu phân luồng, VGA GeForce 6600 PCI Express 128MB, DDR 512MB), đặc biệt sử dụng màn hình LCD Samsung 152X.
    Thông tin chi tiết về e-LIVE! các bạn có thể xem tại đây:

Đặc biệt các bạn có thể chơi SC trên server PGTour.Net do chính tay cao thủ Coldboy cài ::)
    Ngoài ra e-LIVE! sẽ tổ chức giải e-LIVE! Tournament lần III với game thi đấu là StarCraft trên toàn quốc vào cuối tháng 3/2006, mời các bạn vào đây để vote nội dung thi đấu. :hug:

9. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

từ này làm cho bài post của chú mất giá trị =)) .. guợng mặt gay của SC VN mà nói thế sao đc , phải nói là cao thủ gay trong làng giải trí =)) ... hehe ..

10. Hoanlong|Manager

Hoanlong|Manager T.E.T.Я.I.S

mk mài , giỏi thì mài lên cài đi

ps: tình hình là PGT mới sử dụng cái Launch mới bỏ cái cũ -__- phải lên cài lại roài -__- sh!t quá

11. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

cao thủ gay fải là thằng fox , hì hì ...
    coldboy là cao thủ ...dz.... =)) J/K ... hehe... câu dc 1 bài mỏi cả tay .. trừ mp của chú là biết đấy :-w

12. NC)SirTY

NC)SirTY Youtube Master Race

Vậy là chúng ta lại có thêm 1 nhà tài trợ nữa cho starcraft việt nam :D , Sự ra đời của netchua cyber game hứa hẹn sẽ tạo 1 sân chơi bổ ích lý thú cho anh em gamer starcraft cũng như tất cả các game khác . Các bạn hãy tham quan box netchua để biết thêm chi tiết .

13. Terran[Rock]

Terran[Rock] Mr & Ms Pac-Man

Ở đó có một không gian rất yên tĩnh , rộng rãi thoải mái và phục vụ cũng toàn các em gái xinh tươi , mọi người đến đó chơi nhé. Netchua Cyber Game Starbowl Hà Nội.

14. JediDarkLord

JediDarkLord Dante, the strongest Demon Slayer Lão Làng GVN

game Pro thì máy cũ rích cable gì mà lag như mạng thường

15. ngoalongcang

ngoalongcang Mr & Ms Pac-Man

Chỗ tui chơi hay hơn có tất cả các game online như warcraft , startcraft , halflife, fifa và tất cả các game online của việtnam giá chỉ có 2500đ/h trong mùa hè này có máy lạnh giá không đổi cấu hình máy như sau penIV xin RAM 512 card 64MB, hiện cửa hàng đang vắng khắch đảm bảo bà con đến chơi đều có máy chơi. Địa chỉ 83nguyễn trãi thanh xuan hanoi. của hàng nằm giữa 2 của hàng bán hoa quả rất dễ tìm các bạn đến chơi cho vui nha, nếu đông mình sẽ tổ chức giải thii đâu, ai đến thì cứ hỏi A.Long nha tui trông của hàng này mà

16. satine

satine Youtube Master Race

Ặc có tận mắt mục sở thị mới thấy thế nào là một tiệm game " tự-nhận-là-chuyên-nghiệp" ở VN như gamePro : lấy ng ta 5k/tiếng mà mở StarCraft lên thì thấy véion 1.11 >_< ,phải tự update lên = tiền account thì lại báo lỗi " cần đĩa CD " --->> Mà lỗi này thì các bác nào rành rẽ một tý là biết ngay : Đĩa ko có bản quyền khi cập nhật path là sẽ bị hiện lên như vậy ,thế mà tự nhận là " Nhà cung cấp game có bản quyền của Blizzard.." hahaha nghe mà tức cười. :D

Dạo thêm 1 vòng nữa ra E-Live hay KGA thì cũng toàn 1.13,phải tự cập nhật ( = tiền account của chính mình ) cũng lại gặp lỗi y hệt vậy ,chán ... >_< , thế mới thấy chuyện nghiệp kiểu này thì đúng là " chuyên nghiệp" thật ...

17. Dasgvinh

Dasgvinh Donkey Kong

nhớ pro ở HN còn elive ở HCM , coi bộ chú này sang dữ à , sáng ở HN chiều đáp máy bay ra HCM thử game vậy mà hổng có tiền lắp nét sao ?.ok

18. beyeu89

beyeu89 Legend of Zelda

GamePRO ở TP.HCM thì đúng rồi.

Công nhận mà nói thì trong thời gian này, đội ngũ cài game của bọn tôi còn thiếu, những chỗ như Elive, GamePRO đều do bọn tôi cài SC đó, nhưng do nó uppatch cho nên T_T

Satine là ai thế ? có Y!m ko bữa nào rủ đi đánh SC chơi ^^

19. satine

satine Youtube Master Race

1) Gửi bạn Dsgvinh : GamePro mà tôi nói đến là GamePro ở Nguyễn Trọng Tuyển TP mang tên Bác đàng hoàng ^_^ -->> cái gì đúng thì tôi nói chứ cũng ko hơi đâu mà nói bậy nói bạ ^_^

2) Gửi bạn Beyeu89 : yahoo của mình là goodbye286 ,rất vui đc gặp bạn,còn trên Battle.net thì tên mình là " vuong " nhưng account đó bị mute rồi ^_^ . Rất vui đc đấu SC với bạn nhưng nói trước là mình rất nôb,có gì đừng che cười nha hihihi .

20. Thierry Nguyen

Thierry Nguyen T.E.T.Я.I.S

Tình hình là đi quảng cáo thì ngại tại máy cùi bắp quá :'> , nhưng cứ quảng cáo để anh em ở gần mò đến chơi cho đông vui :'>.
    Cấu hình:
    Main Giga915GIME, Pentium IV 2.66Ghz, 512 DDR Kingmax, VGA Asus V9250/TD 128 MB. CRT 17" (phẳng và không phẳng :'>, em mới update đc 8 cái zin thui, còn 20 cái second hand :'>), chuột và phím mitsumi #>:) (Dân SC đến thì gọi, đem chuột Giga ra cho chiến, để sẵn Giga tụi MMORPG nó cày 5 ngày 1 con chuột chầu tổ, ko để đc. Đặc biệt: Giá 3k/h, thành viên nạp từ 5 tiếng trở lên: 2k/h :'>.
    Game luôn luôn ở Version mới nhất, bao gồm cả SC, ngại cái là chỉ đánh trên Pgtour và SCVN đc thoai, CDkey chùa nên cổng Blizz khi vào đc khi ko.
    Địa chỉ: 117 Độc Lập phường Tân Thành quận Tân Phú (phường 18 quận Tân Bình cũ)
    Welcome SCer! :'>