[Diablo 3] Demon Hunter

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi kaiservn, 26/4/12.

1. kienmeek

kienmeek Mr & Ms Pac-Man

Nếu SS thì quan trọng nhất là Crit damage, (có trên ammy, ring, glove, weap).
    Mình có 16xx Dex mà có SS cũng lên được 160k dps rồi

2. piano_93

piano_93 Mr & Ms Pac-Man

Em amor 2k2 máu 28k hết bị butcher one shot rồi nhé =))

Cái SS bị nerf còn 1.5s khi dùng rune đã thấy hữu ích rồi chả hiểu hồi xưa 3s thì còn bá đạo đến đâu nhỉ ? =)) chắc toàn đứng bật SS tank quái luôn quá

3. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

butcher kéo xích lại bật SS là xong có gì đâu mà 1 hit chết
    bật SS là immortal rồi khỏi lo gì cả

4. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

cho xin bảng skill với chỉ số đoạn in đậm :3cool_shame:

5. piano_93

piano_93 Mr & Ms Pac-Man

1 hit ở đây là cái chiêu quăng xích toàn màn hình của nó ấy bác ạ, còn cái chiêu kéo thì quá đơn giản

6. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

^
    quăng xích toàn màn hình là chiêu nào, có mỗi chiêu quăng xích kéo lại đập cho 1 nhát, chiêu chạy húc với chiêu khạc lửa là hết, chiêu nào ta bật SS cũng chả mất máu
    mà chơi pt thì bik di chuyển bắn nó thì nó quăng xích cũng chả tới nữa cơ, cứ đứng bắn là xong

7. piano_93

piano_93 Mr & Ms Pac-Man

Bác đánh butcher chưa vậy ? nó có cái chiêu quăng xích toàn màn hình mà bác không biết là thế nào =)) ranger mà không di chuyển thì cạp đất ăn hả bác zz

8. vumuoi

vumuoi C O N T R A

ý bác ấy là cái chiêu quăng xích chùm ý, đứng quá range phi xích chùm thì nó sẽ hook, hook xong đập mấy cái rồi phi thân => lặp đi lặp lại.

9. re][ic

re][ic The Warrior of Light

build bt như cân đường hộp sửa, shadow power rune 65% dam reduce, vault rune tumble, caltrop rune nào cũng ngon và prepa rune cuối. Hungering arrow + elemental arrow rune nào cũng hay

10. piano_93

piano_93 Mr & Ms Pac-Man

Mà em nói thêm là chiêu này ngoài bật SS đúng lúc với hên hên dodge được thì sống nhé, anh em DH nào mới sang inferno đồ đểu máu gián thủ giấy thì cứ xác định 1 shot bác à

11. dungk

dungk Legend of Zelda

DH lên infer bui kiểu gì cũng chết như cơm bữa, trừ 1 số pro không nói. Mình không nhớ nổi chết bao lần rồi, hồi đầu thì ức chế, sau quen, miễn cứ ra gold với đồ là được ;))

12. Catman_vn

Catman_vn

thủ smoke là xong với butcher, đứng xa tránh xích chùm, khi nào nó quăng móc thì smoke, kể cả khi bị nó quăng trúng kéo lại gần bấm smoke vẫn chạy thoát cú đập, khi nào thấy nó làm 1 vệt lửa thì chạy sang 1 bên tránh cú húc. Điều quan trọng là tập trung dmg đánh cho nhanh, vì đánh 1 tí là toàn màn hình đầy lửa, DH kg chịu nổi cái này.

tui thì may mắn có được cây cung unique, vừa lên level 60 thì gắn vào ngay và dmg nhảy lên 40k, còn những thứ đồ khác thì còn rất cùi bắp vì mới lên 60 có 2 ngày

13. thangdeo12

thangdeo12 Donkey Kong

Chính xác là vậy.Đế ý mấy ngày này thấy ông cat luyện lại DH :D.Nhiều mem sang DH nhiều nhỉ,tuy là DH cũng khá vật vã với boss ko như Bar vào là chặt chém.Nhưng run đến Act 4 có lẽ DH là lẹ nhất.

Chỉnh sửa cuối: 6/6/12
  14. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

thì có mỗi chiêu quăng xích đó chứ còn chiêu nào, chiêu đó bik cách đứng cũng ko dính nhá, tôi làm hoài
    butcher tôi farm mãi chán chuyển lên act2 kẹt chỗ belial rồi
    DH tôi thấy dễ chết nhất là khi bị mất con mobs quăng lửa ấy, bất thình lình nó quăng thì chả làm gì dc, quăng liên tục biết đường SS chứ thỉnh thoàng chơi 1 loạt là lại đắp mồ

15. dungk

dungk Legend of Zelda

Đúng rồi, mấy con mob quăng lửa, với con ếch ở act 3, quá nhanh không SS kịp. Ếch trắng hay êch xanh vàng đều 1 hit, nhanh như cắt :8cool_cry:

16. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

^
    ếch nhái cóc ghẻ hay bất cứ thứ gì có fasten đều co giò chạy vì bắn dc 1,2 nhát có khi ko dc phát nào nó đã chạy tới cho 1 hit,ss ko thể bật liên tục dc nên tạch là phải thôi
    mà giữa 2 lần skill đều có 1 khoảng delay nhỏ nên cho dù spam nút ss liên tục vẫn chết như thường, nếu nó cho dùng skill đè lên nhau như mấy chiêu buff thì ngon hơn

17. Booyaka760

Booyaka760 C O N T R A

Híc.

mới chơi 3 ngày nay pick class DH tại thích dps + ko thích mấy con xài phép ẻo lả :)

mới lết lên lvl 59 với thằng bạn coop từ lvl 1 tới giờ thì server bảo trì ko chơi dc :|

mọi người cho hỏi con DH của mình dps 22k hp 23k dex 1088 vậy ổn chưa ? đồ thì MF 72% :| nên ko mạnh lắm >.<

nhưng đi đên act 3 hell với thằng bạn Monk resist build thấy mob 1-2 shot chết hết, chỉ chết khi gặp elite vàng nó chặn lại ko cho chạy rồi phang lazer/acid/lửa thôi :|

p/s: ai có bow 1000dps có atk để mình nhé, giá cả thì mình mới chơi lần đầu nên nghĩ chắc cũng ~1m nhỉ :|

18. dungk

dungk Legend of Zelda

VK 1kDPS lên AH thiếu gì. Mình cũng muốn thanh lý con Xbow blue 1064 DPS, AS + 16% đây, mỗi tội chưa soi được em khác giá cả hợp lý mà ngon hơn hẳn =,=

19. ***Razer***

***Razer*** C O N T R A

dps ko phải tất cả đâu, như mình chơi xbow chủ yếu crit nên toàn search crit dam >100% mới mua
    bow thì chơi kiểu crit cũng dc nhưng hao hatred hơn, gặp mấy con chạy nhanh còn quay lại bắn dc nó mấy phát chứ ko như xbow quay lại trả thủ là mất luôn cả mạng :6cool_beat_shot:

20. onggiatrumso

onggiatrumso Donkey Kong

HÌnh như bây h cái trò vào public lấy waypoint bị fix rồi thì phải :)) Bác nào DH gặp belial chắc vẫn mệt lắm.