Diablo II v1.11 Median 2008

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi MrBlackStar, 23/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khongconaiyeutui

khongconaiyeutui Mr & Ms Pac-Man

alo alo,bà con nào up cái file path mới của 1.57 lên đây dùm với,mấy cái link kia ko sao mà down được,atack file lên diễn đàn dùm với

2. L0ki

L0ki T.E.T.Я.I.S

cái này là 1.11 hay 1.11b vậy? mình có chỉ có đĩa D2 the fury within, mình đã down file clean mod về rồi, up lên patch 1.11 copy cái crack trong attach MrBlackStar thì khi mở ra nó hiện UNHANDLED Exception : access_violation 8-} ai bít giúp mình đi :((
    tớ mới down bản 1.57b về, khi giải nén ra nó bảo file mpg bị corrupt, huhu mất công down :((

3. khongconaiyeutui

4. khongconaiyeutui

hôm qua mò được cái web của bọn tàu hay sao ý,nó cho down nhanh thôi rồi,các bác khỏi cần share,ai cần share thì pm trên này

tiện thể bác nào có file nào tổng hợp các Rune từ bé đến lớn ko,share cho tui với,craft khi nào mới ra được Run xịn đây ??

5. L0ki

L0ki T.E.T.Я.I.S

hehe tớ cài dc rồi, mà cách build thế nào đây có ai chỉ với :)) tớ chơi con sorcerss chả biết build ra sao cả :))

6. khongconaiyeutui

sao trong bản này ko có charm nhỉ,mấy cái chống phép toàn âm 100 :)),giải pháp cho vấn đề này phải giải quyết thế nào đây?

7. 1 mat nguoi bang

1 mat nguoi bang Mario & Luigi Lão Làng GVN

Em không biết em dowload ở tiệm về nhà bản Media1.56v không biết có được không nữa anh nào biết giúp em với
    em dowload Patch về rồi nhưng mà nó hiện ra cái file với chữ"
    D2Patch_111b
    Prepatch
    Blizzard Entertainment
    đưa vào mục Diablo nó không nâng cấp cho em luôn là sao,ai biết chỉ nha

8. Bối Bối

Bối Bối C O N T R A

xóa mod đi rồi mới patch chứ, mà median cũng chạy trên nền 1.11b rồi thì phải.
    mà ý bạn ở đây là muốn làm gì, down về rồi thì chơi thôi chứ.

9. mini_boss91

mini_boss91 Youtube Master Race

phiên bản M 2008 1.57 này có cham đó nhưng làm nhiệm vụ ở cấp độ khó cuối cùng mới có , còn mới chơi chỉ lấy được 3 cái cham ở vùng II o hang Hall OF Dead level 2 tìm tiếp thấy cái hang rồi vào đánh bọn Amazon rớt cham ra nếu bạn cấp 60 thì có thể ép cham sunstone of ice +2skill sau khi đánh chết con Amazon đang giữ , cham này ép bằng cuộn giấy dùng để về làng với cái giám định đồ đó nhớ ép liền sau khi đánh chết nó

10. khongconaiyeutui

tui đang chơi median 1.57b,khi vào cow level đánh hết bọn bò con rồi mà ko thấy con Cow King đâu cả,đánh đi đánh lại mấy lần vẫn thế,hay bi bug ah?

11. rittonfinal

rittonfinal Youtube Master Race

hổm rày kiếm mấy bản update dơn muốn khùng luôn
    mình ở q10 ra chợ game q1 mua toàn mấy bản củ xì hên lụm được bản d2lod bà con ai có mấy bản mod khác up lên dùm mình nha.mình đang kiếm bản cháo empire va bản median

12. khongconaiyeutui

đúng thật là bản này ko có con Cow King rùi,đánh mãi mà ko thấy,còn đồ set item rơi hiếm quá,đánh mãi mới nhặt được 2,3 món

13. mini_boss91

vào khu vực level 121 đê ở đó muốn gì chả có hehehe bác nào ở cấp độ khó thứ 3 thì mấy món đồ đó chỉ là rác thôi

14. 1 mat nguoi bang

1 mat nguoi bang Mario & Luigi Lão Làng GVN

Anh ơi em cài xong rồi,nhưng hư luôn trò Diablo à,chả hiểu làm theo hướng dẩn của anh đấy
    Khi nhấn vào biểu tượng Diablo nó hiện ra :
    Assertion Failure
    Expression: ptTextdata- >eType == D2WIN_TEXTBOX
    không biết no lổi gì mà em hết vào được Diablo luôn máy anh à,giup em với

15. hokienan

hokienan Youtube Master Race

diablo median 1.57 cow lever rot do xanh duong qua troi luon (do hoang kim ) tui chua lum dc nguyen bo cua sor dc ap len cho anh em coi .

16. mini_boss91

Tui thấy trong diablo M2008 1.57 này Assassin dễ xài nhất dễ tăng skill nhất có bác nào nghĩ vậy không tui level 67 mà lực đánh skill cận chiến là 33k-50k rồi đó

17. mini_boss91

Bạn muốn unlock skill uber nào có 2 cái lận tui biết cách unlock skill 30 upber cho tất cả nhân vật , trước hết bạn phải lv dưới 80 và trên 60 để làm nhiệm vụ này
    - Đầu tiên phải có 1 class cham , lụm ở khu vực Kurast 3000 BA ở Arachnid Lair (Spider Forest):
    Sacred Sunstone : Amazon class charm
    Shadow Vortex : Assassin class charm
    Worldstone Orb : Barbarian class charm
    Caoi Dulra Fruit : Druid class charm
    Soulstone Shard : Necromancer class charm
    Eye of Divinity : Paladin class charm
    Nexus Crystal : Sorceress class charm
    - Sau đó cần có 1 cuốn sách triệu hồi = 3victim's heart+3candle-->hang The Hole Level 2 ở cấp độ Terror dùng skill này gọi BUTCHER đánh chít nó bạn bỏ cái class cham vào thùng liền và ép nó (nếu không được bỏ thêm 1Town portal scroll +dentify scroll)ép trước khi hết cái luồng sáng quanh bạn
    - Bạn phải có trong túi mình 600k bỏ cham vào ép tiếp (nhớ là trước dưới cấp 80):-s
    - Đến FAUZTINVILLE ở Stony Tomb Level 2 (Rocky Waste) tìm Alpha/Beta/Gamma/Delta/Epsilon Brain tìm được ép với class cham (có thể nâng cấp thêm làm nhiệm vụ này nhưng không quá cấp 100)
    - Triệu hồi Shaman King Koth bằng skill triệu hồi gain từ sách triệu hồi ở Arreat Summi làng số V đó sau khi giết nó có 30 giây ép class cham
    - Đến TRAN ATHULUA ở Halls of the Dead Level 3 (Dry Hills) ở đây có 3 con Priestesses tìm và giết chúng chỉ cần giết 2 con thôi ice và thunder sau khi đánh con thứ nhất bạn chỉ có 30 giây để tìm và đánh con thứ 2 (nhiệm vụ này tui thấy khó nhất phải đánh ở cấp độ terror) đánh 2 đứa xong bỏ cham vào thùng ép tiếp.
    - Cuối cùng chỉ cần mua 4 Victim's heart ép với class cham
    cham các class:
    Amazon : uses Sacred Sunstone
    +1 to War Spirit
    +150 to Life
    +150 to Mana
    Assassin : uses Shadow Vortex
    +1 to Vampiric Icon
    +150 to Life
    +150 to Mana
    Barbarian : uses Worldstone Orb
    +1 to Ancient Strike
    +150 to Life
    +150 to Mana
    Druid : uses Caoi Dulra Fruit
    +1 to Summon Treewarden
    +150 to Life
    +150 to Mana
    Necromancer : uses Soulstone Shard
    +1 to Bend the Shadows
    +150 to Life
    +150 to Mana
    Paladin : uses Eye of Divinity
    +1 to Scourge
    +150 to Life
    +150 to Mana
    Sorceress : uses Nexus Crystal
    +1 to Unearthly Power
    +150 to Life
    +150 to Mana

18. hokienan

hokienan Youtube Master Race

nghe ban noi danh duoc may con khang tat ca thi phai mac do am khang cua may con monter gi do moi danh dc chua thu . ai danh dc may thang cha do noi cho tui bi kip nha

19. khongconaiyeutui

mấy con đấy khi nằm gần con boss chính thì nó mới kháng tất cả,mình dụ ra ngoài thì nó thành con bình thường,tôi đánh thấy thế,ko biết đúng ko?

20. davidhuynhvan

davidhuynhvan I'm Hunter Games !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.