[ Diablo III ] Giải đáp thắc mắc về CDKEY / REGION / RMAH (Real Money Auction House) ...

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi hung_war3, 21/3/12.

1. mejibear

mejibear Youtube Master Race

Bác có bán lại ko bác. Để lại rẻ cho em vs. Ko biết giá mua mới bao nhiêu nhỉ

2. Shibuyal

Shibuyal Youtube Master Race

Cho mình hỏi trò này mua rẻ nhất ở đâu là rẻ nhất vậy mấy bạn?

3. HellOnHeaven

HellOnHeaven Mr & Ms Pac-Man

Bạn định bán giá bao nhiêu? Trên trang trủ Hung_War giờ là 980k thì phải. Bạn bán bn thì cho mình biết hé :4cool_confuse:

4. skyfall252

skyfall252 Youtube Master Race

Có ai có key Diablo III không, cho mượn chơi test thử, thấy game có vẻ hay ah

5. piggy.center

piggy.center Youtube Master Race

có ai bán lại key, hay acc cũ giá rẻ ko inbox dùm e với :)

6. cau3_destiny

cau3_destiny T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi ở HCM muốn mua Diablo 3 thì mua ở đâu ? Mua bản nào ? Phải mua bản Gobal giá 1 tr là đc ko ? Sao thấy có thánh bán giá 500 k nguyên seal là sao thía @_@

7. Rif

Rif C O N T R A

- Bạn cần mua D3, có thể mua key trực tiếp trên trang chủ của Blizz, hoặc mua key thông qua các seller uy tín http://forum.gamevn.com/showthread.php?938179-Hungwar-com-Cdkey-Diablo-3-da-giam-gia-Luon-co-hang-va-gia-tot-nhat-D-Gold-for-Sale-Trusted-seller-D-/page84

- Cũng có 1 lựa chọn khác là bạn đi mua lại những acc nào người ta ko chơi nữa nên bán, cái này ... rủi ro hơn, cần có chút kinh nghiệm, nhưng giá rẻ hơn rất nhiều. Muốn mua acc, bạn vào topic mua bán nhé. Nguyên seal 500k thì ko ai đảm bảo chất lượng đâu, cẩn thận đấy

8. adob3

adob3 Youtube Master Race

chơi offline ko dc...........................:(

9. lilcarp87

lilcarp87 Youtube Master Race

Diablo III không phải là Ofline hay sao mà ai cũng mua key vậy?
    Không có crack uh? Ai có, cho xin link download về chơi. Cảm ơn!

10. hoangtran291

hoangtran291 Youtube Master Race

mấy bạn cho mình hỏi là phải mua hết tất cả các bản của diablo 3 mới chơi đc hay chỉ cần đĩa gốc chơi cũng được? Và nếu chỉ chơi đĩa gốc thì sẽ có bị giới hạn gì ko ạ?

11. gunz

gunz Legend of Zelda

Dĩa gốc thì chí có bản "collector" giá của nó khá cao (key đi kèm với dĩa). Còn Digital thì bạn phải mua Key để chơi được full. Nếu không có key chơi free ( starter Edition) thì bạn chỉ đi tới act1 - Skeleton King la hết.

Hiền nay Diablo 3 chỉ có 1 bản, Khi update thêm expansion ( 25 tháng 3 2013) thì bạn phải mua thêm bản expansion mới có thể tham gia các tính năng mới.

12. NightDitty

NightDitty Youtube Master Race

mấy bạn ơi cho mình hỏi , mình chơi diablo 3 phiênbản starter edition khoản 1 tuần nay chơi rất tốt ping vào khoản 100-105 thôi ! nên hôm qua mình đã mua key ! Chơi được đến cuối ngày yên lành cành đào ko có chuyện gì xảy ra đến khoản 6h tối thì bị 1 lỗi là load được chọn nhân vật rồi bấm vô resume game thì nó cứ load mãi ko vào đc game ! Search google thì thấy hình như mình bị cái lỗi "Stuck at loading screen". Hỏi có cách nào khắc phục ko ? Search nhiều cách nhưng chưa cách nào hiệu quả :(

13. leminhquyet

leminhquyet Youtube Master Race

Các bác cho mình hỏi nếu mua Key của Hãng về. Key này có dùng được cho nhiều máy hoặc nhiều acc khác k. Ý mình là muachung cho rẻ ý :( Muốn chơi D3 quá mà k đủ tự tin. hjx. chả nhẽ lại down D2 về vậy.

14. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

Em vào Clear Cache thử thư mục Blizzard nhé

không bạn à, tại 1 thời điểm chỉ có 1 pc online thôi. Nhiều IP login vào rất dễ bị lock TK

15. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

hiện tại D3 có 02 phiên bản :
    1- bản classic đã ra năm 2012, bạn có thể mua bản này chơi luôn :)
    2- bản ros sẽ ra vào tháng 3/2014 nhé, cần mua bản Classic trước mới active được bản 2 này

16. datbeo090

datbeo090 Youtube Master Race

thực ra mua thêm Expansion cũng chỉ có thêm 1 Char mới và phần nhiệm vụ cốt truyện mới thôi chứ còn các tính năng như Paragon 2.0 Loot 2.0,... cũng sẽ được update cho phiên bản Classic nếu ai không có điều kiện mua

17. Dark MonteCristo

Dark MonteCristo Dragon Quest

Không mua RoS thì có cả tỷ thứ mà cả thế giới nó chơi cùng nhau mà mình không được chơi, nói chung game Blizz mà ko update thì tự thẩm tầm vài tiếng là rage quit.

18. I stay in love

I stay in love Honey ß. ƒly™ ►

Tình hình là gần đây đã đầu tư 1 em Card đồ họa cho cây máy và chợt nhớ ra là h đã có thể ngon nghẻ chiến D3 rồi, nhưng rốt cuộc vẫn mù thông tin quá, ko biết mua đĩa D3 ở đâu, không biết cài luôn. Bác nào quanh Khu vực Hà Nội, rảnh rảnh thì phụ em với. :9cool_pudency:

19. zhao.spartan

zhao.spartan Donkey Kong

có chỗ nào ở Hà Nội bán key D3 ko nhỉ? mình đang muốn múc luôn cả 2 bản classic + exp về trải nghiệm coi sao

20. phanquyet89

phanquyet89 Mr & Ms Pac-Man

Các bạn cho hỏi tý: Khi mình thay đổi thông tin ( email, số đt) trong tài khoản thì nó có nhắn tin hay gửi email về địa chỉ mail hay số đt cũ của mình ko ? Thứ 2: Tên người dùng( First and last name)có thể thay đổi được ko Thank you