DIABO Có ai chơi trung thực mà phá đảo được không?

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi sakura kenshin, 19/8/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dragon_Treasure

Dragon_Treasure Mario & Luigi

Chuối thế! Lục tung cái Flayer Jungle thì mò được thôi, nguyên 1 chấm chình ình trên map, tìm ko đc là do không đi hết map.
    Tên supnoob mà có phải nood thật không nhỉ? ;)) Chấp chú hack, cheat... mặc quái gì kệ chú. Ngồi bấm giờ xem đi từ đầu đến cuối là mất hết bao nhiêu thời gian, đừng có tự tin vào mấy cái trò hack rởm, cãi quái gì

2. Azzurramilano

Azzurramilano The Warrior of Light

Thỉnh thoảng mới bị thế thui,mà lục tung cả lên rùi mà ko thấy mới gọi là buồng chuối chứ ::(

Còn cậu Supnood(ai bảo supnoob ;)) )là cậu ý chơi theo party,có người mở portal đến giết trùm lun nên nhanh thế cũng có lý :)),nhưng mà hok hay ::)

3. gameworm

gameworm Fire in the hole!

Nói thật với chú nhé ... chú mà đi từ A1-A5 NNH 30 phút thì chắc chú phải giỏi nhất cái Diablo network.

Riêng nếu tính chuyện Run Andy act 1 NNH mỗi con mất 1 phút nếu tìm nhanh =)) vì cái chính là WP đến mỗi lvl 2 ... còn lvl 3-4 thì tự tìm với cả map cang lên cao thì càng rộng. Vậy cứ cho 1 phút 1 con đi là 3 phút.

Act 2 ... thứ nhất là phải RUN đầy đủ Lair và Temple rồi Arcade rồi run cái cái tomb nữa tính ra là 3 phút mỗi phần đi ... là 9 phút.

Act 3 có WP xuống thẳng lvl 2 ... tìm đường xuống lvl 3 thôi vậy cho mỗi cái 1 phút là 1x3 = 3 phút.

Act 4 thì phải mở 5 cái portal và nếu chơi đông thì 2 phút 2x3 là 6 phút.

Act 5 thì có WP xuống thẳng World Stone 2... nhưng cũng phải kiếm đường xuống throne of destrction, tĩnh ra là 2 phút và 2x3 = 6.

Chưa kể tính đánh Minion of destrction, tớ chơi trên Europe, 2 phút No, 3 phút Nig, và phải 5 phút với H. Mà team của tớ 8 char đầy đủ : 1 blizz, 1 Orc, 1 Hammer, 1 ChargeZone, 1 MultiShot, 1 BoneNec, 1 Aurapal, với 1 WarBar mà đánh còn thế. Cứ coi như team của bạn đánh nhanh hơn tớ 1 phút mỗi cấp đi thì cũng mất đến ... 7 phút.

Kể ra 3 phút đánh Baal cho NNH nữa ...

+ lại nhé ...

3' A1 + 9' A2 + 3' A3 + 6'A4 + 7'Minion và 3'Baal nữa ...

3+9+3+6+7+3 là 31' ... thừa ra 1 nhá =)) ... vậy ko phải 30 phút .. chưa kể thời gian chuyển map =)) tính ra thì cũng phải 32 phút =))

4. Dragon_Treasure

Dragon_Treasure Mario & Luigi

Ko cộng time load từ act này -> act khác à :W

5. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

^:)^ VN chúng ta giờ toàn những người kỳ cựu về game,quả thật tó ko bì nổi,cái tiêu đề topic to đùng thế kia mà toàn mấy cậu đâu đâu vào ko ^:)^

6. Azzurramilano

Nếu đánh party tất cả đều bắt đầu từ lv 1 thì liệu bao lâu mới có thể complete Diablo LOD nhỉ,ko chơi đá lẻ,mình chưa thử bao giờ mà giờ mún thử cũng chẳng bít thử cùng party nào ::(.
    Chắc party của bác GameWorm cũng mạnh lắm đấy :|,cho em tí thông tin chi tiết nhĩ :D

7. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Tớ cũng đang đi tìm 1 chỗ nào có phong trào diablo ở HN để đánh cho vui nhưng kết quả = 0
    Kiếm đâu đc 1 team để cùng săn đồ như hồi 2002 bây giờ ^:)^

8. gameworm

Ngày trc có 1 thời gian tớ ngừng đánh B.Net vì 3 tháng ko vào bị Expire mất con FOH FrostMoure ... nên chán ... rủ mấy đứa bạn chắc là các bạn cũng có nghe tới ở GVN như Kronpas, Keitaro, Rassen... nói chung là liên lạc = Mirc ... hồi đó đánh qua Hamachi nhưng giờ hamachi tèo rồi =)) chịu ... Tớ ko ở VN còn dùng đc hama chứ ở VN thì tớ ko biết...

Hơn nữa ... nếu đánh Party chơi trung thực thì Party 3 người là đủ rồi. Hơn nũa là phải đúng giờ :D ....

Còn Party của tớ nếu đã chơi Party rồi thì anh em toàn Build PvP thôi =)) ... Như Party của tớ 1 có Frozen Orb tuy không phải hạng 1hit 1 die... nhưng đánh rất khó chịu :D.... Còn Blizz nữa .... tớ ko thích và chưa bao giờ chơi Assasin --> ko có bạn chơi Assasin :P... Druid thì WindDruid chơi đc cả PvP lẫn PvM, PvP thì chú trọng hơn về Cyclone Amour... Paladin thì bọn tớ hay chơi Chargedin, FoH, HammerDin ... các cu này chơi đc tất cả PvM lẫn PvP... Bar thì WW hay BSerk đều đánh đc. Nec quả thật là DaggerNec là nguy hiểm nhất nhưng ... dạo này chẳng thấy đâu... có mỗi cu chuột là có Dag ngọn :)... Magnec cũng đánh ngon :P Ngày trc có kiểu đánh Explo Nec chuyên dùng xác để nổ :P ... con này đánh PvM ngon nhưng PvP thì khó. Ama thì có 1 dòng có thể nói là bách chiến bách thằng .... IGA cách build đơn giản ... 20 GA, 20 Crit Strike,20 Evade, 20 MultiShot/20 Strafe Còn lại có thể tăng Valkari hoặc các skill khác .. tùy nhưng 20 Evade là quá đủ để nuốt hết đạn bom rồi ... còn nữa BowZon này chủ yếu tập trung vào Poison Dmg nên phải có nhiều PSN charm... ko có ko chơi... viết thế đã .... tớ đi giặt quần áo :P

9. Azzurramilano

Wow,hoành tráng wá nhưng bác nói tổng hợp nên nhìn hoa cả mắt,em chẳng biết build con Paladin như thế nào,toàn chơi bằng streng là chính nên gặp boss toàn lăn way ra chết.Bác chỉ em cách build skill của Pa với :D
    Party càng đông mình cũng càng yếu thui :D

10. NyxArchon

NyxArchon Dragon Quest

Cao nhân xứ nào lạc vô forum
    Làm sao ra được 120 sp để tăng
    Mà hổng lẽ mới vô không tăng cái gì hết +___+ thì đánh bằng niềm tin chăng

11. gameworm

Nói chung ... tên của Milano tớ ko hiểu nên khó viết quá :P

Tớ chỉ biết Azzuri chứ ko biết Azzura :D ... nhưng thôi ... Nếu bạn rảnh thì contact tớ qua yahoo hoặc hotmail :) nói ở đóa tiện hơn :) Addresss của tớ là nguyenquangdung25jan@hotmail.com / nguyenquangdung25jan@yahoo.co.uk Tớ có thể góp ý về cách Build các char trừ Assasin :D

12. Nển Nê

Nển Nê Mr & Ms Pac-Man

hầu như đến phần hell tui phải hack point thôi , còn nếu thực lực thì chỉ có wa mạng LAN cùng bạn bè thui

13. Darkprince04

Darkprince04 T.E.T.Я.I.S

Phần Hell ko hack point cũng đánh được. Nhưng chua nhất là cái A4 phải đánh mấy đám quái trước khi đánh con Diablo. Bọn đó có phép ám phản dmg. Chơi = Soc thì ko sao. Bác nào cầm Bar hay Pal bị dính chiêu đó mà nhảy vào nện quái là chết quay lơ ngay. Đơn giản là vì lúc đó dmg mình đánh chính mình. Còn cái vụ nổ xác thì lên phần Hell là phải coi chừng bọn quái có Fire Aura vì chúng nó sẽ nổ xác.
    P/S: Chơi Hell lúc nào cũng phải thủ sẵn mấy chục cái portal. Thấy đông đông mob là làm ngay 1 cái để phòng ngừa. Khoái nhất là chơi Soc hay Ama. Cứ đứng xa phang và cho đệ phi vào đánh, nguy hiểm cái là chui tọt vô portal về làng hs đệ rùi ra đánh tiếp.

14. boyboy1989

boyboy1989 Mr & Ms Pac-Man

Ko phá đảo được thì nghỉ Diablo luôn đi
    Nếu ko hack mà ko phá đảo được thì người ta làm ra nó làm gì?
    "DIABO Có ai chơi trung thực mà phá đảo" đúng là câu hỏi của noob

15. 519254433352

519254433352 Youtube Master Race

Sao chán thế, tui không cần hack kiếm nguyên bộ đồ xanh lá cây 80 lv mặc vào roi đeo thêm bộ nhẫn dây chuyền xanh lá cây Lv 71, riêng bộ dây chuyền đã tăng tổng cộng là 3 all skill, kháng tất cả 50. Mặc thêm cái lao nâu của Amazon nữa là hút máu vèo veo ấy chứ.Tui đảm bảo chẳng bao giờ chết đ.c, bạn đánh quái vật một cái là máu lại bật đầy lại.

16. 519254433352

Sao chán thế, tui không cần hack kiếm nguyên bộ đồ xanh lá cây 80 lv mặc vào roi đeo thêm bộ nhẫn dây chuyền xanh lá cây Lv 71, riêng bộ dây chuyền đã tăng tổng cộng là 3 all skill, kháng tất cả 50. Mặc thêm cái lao nâu của Amazon nữa là hút máu vèo veo ấy chứ.Tui đảm bảo chẳng bao giờ chết đ.c, bạn đánh quái vật một cái là máu lại bật đầy lại.

17. 519254433352

18. voanhtu1012

voanhtu1012 Mr & Ms Pac-Man

Mình thì chơi bản Dragon khó lắm nhưng mà mình không bao giờ chơi gian lận hết đó với lại bản dragon thì không chỉnh lên lv 99 được

19. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

3 bài trong 1 phát,Tuyệt :">
    Chỗ này cấm hack mà bạn vẫn tham gia quả là pro lắm ^:)^

20. voanhtu1012

voanhtu1012 Mr & Ms Pac-Man

Mình thì chơi bản Dragon khó lắm nhưng mà mình không bao giờ chơi gian lận hết đó với lại bản dragon thì không chỉnh lên lv 99 được

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.