DIABO Có ai chơi trung thực mà phá đảo được không?

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi sakura kenshin, 19/8/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sakura kenshin

sakura kenshin Mr & Ms Pac-Man

mấy bác nói sao chứ em thấy chịu khó rèn life,strenth và dexteryti là khoẻ , em chơi assassin hơi bị hay, rèn damage có mười mấy ngàn là dư sức qua hell :lol: :roll:

2. nucuoithanchet

nucuoithanchet Youtube Master Race

Đọc hoài mà chẳng thấy bác nào post cho cai cheat D2 vây. Tui chơi rồi không cần Cheat cung về ngon ơ. Nhưng thấy có cheat cung muốn thử lại xem thế nào. Thế nên rất mong bác nào có cheat thì làm ơn viết lên nhé hay cách chỉnh Lev cũng vậy. Thanks :?:

3. Rogue

Rogue Mr & Ms Pac-Man

Em chẳng biết cheat của D2, chỉ biết chỉnh file d2s, trainer( cái này lên mạng mà download) Em chỉnh file bằng các trình nc5, nc for win, win hex,... Cách chỉnh như thế nào thì hơi dài. em có thể chỉnh được hardcore, cấp bậc sau khi phá băng, đốt lửa ( quên tiếng anh rồi), streng, skill (tối đa 20)... Nhưng chỉ dùng cho bản 1.08 trở về.

Nhưng em thì em khuyên các bác đừng chơi cheat nó mất hay và nhanh chán lắm.

4. thienthanrobert

thienthanrobert Donkey Kong

các bác cho em biết chỉnh là gì sao rất xấu đấy nhưng em không biết trainer và d2s mới bác nào đó cho em hỏi website của nó được không vậy dể em download nó về hihihi

5. Alucard Leonhart

Alucard Leonhart Mr & Ms Pac-Man

Chỉ giỏi trò giả ngây

6. sakura kenshin

sakura kenshin Mr & Ms Pac-Man

Bác alu nói "chỉ giỏi trò giả ngây"là có ý gì dzậy?Ai bảo mấy bác chỉnh làm chi!Vào đó thì chỉnh tiền dzới lại copy item là được,có gì ăn gian mà sợ!
    Muốn kiếm tiền mà ko cần chỉnh thì dzễ lắm.Bác mới chơi thì kiếm đủ 602 gold rùi đánh bạc ,mua cây kiếm nhỏ,màu vàng là xong.Bác để ý thì thấy mình mua lúc nào cũng 602 g nhưng bán thì 3000-4000 g.Lập lại vài lần là có tiền mà chơi.Nhưng cách này chỉ thực hiện được ở hell on earth ,vòng 1 cấp dễ và ở level thấp thui.
    Nếu có gì sai xin mấy bác chỉ bảo. :lol: 8) :D :P :wink:

7. drizzt

drizzt Mr & Ms Pac-Man

Ông gì dó nói dúng rùi, lên Hell thì resist cao là thắng duợc, nhất là resist light dó vì ở Hell mà mình dụng mấy thằng dầu dàn multi shot, light enchanted mà resist yếu thì chầu ông bà sớm lại mất diểm exp nữa, cái nữa là life leech cao vì bọn quái vật sẽ có 50% physical resist.

8. demonfoghter

demonfoghter Donkey Kong

nếu mà sài cham vàng thì phá đảo mất hay đó.........
    mà muốn giết diablo con thì phải khó khăn lắm nha,nó chẳng sợ điện.
    mà cũng chẳng sợ lửa,băng cũng chẳng làm gì nổi nó.
    nhửng lúc đó thì chỉ còn càng nó thôi,mà càng thì chỉ có paladin và babarian là hay thôi.
    có ai biết cách diệt diablo con thì chỉ cho tôi với....... :?: :?: :?:

9. bk_huan

bk_huan T.E.T.Я.I.S

ủa không phải vào xcheater.com là có bản edit d2 save sao. các bác cứ vào đó mò tìm thì sẽ thấy ngay thôi mà.tui cũng đã từng down về một cái như vầy và cũng thấy ok mà. không tin hả các bác download về thử coi. hi hi

10. BIENXANH

BIENXANH Youtube Master Race

TÔI KHÔNG BIẾT XÀI MÃ NHƯNG VẪN ĐI HẾT PHẦN HELL ĐẤY CÁC BẠN CÓ TIN KHÔNG

11. Alucard Leonhart

:(Cậu nghĩ fải chơi mã mới wa hell à???

12. drizzt

drizzt Mr & Ms Pac-Man

Giết Diablo dễ nhất là xài Amazon, cứ bắn "dạn dí" (guided arrow) rồi chạy vòng vòng là an, cần fire resist cao chút xíu. À mà D2 làm gì có mã nhỉ ?

13. Alucard Leonhart

Ý nói là mấy cái trình Edit ý mờ

14. Pal

Pal Dragon Quest

Chơi trò này thật ra cũng chả khó lắm, tại vì mình chỉ phải điều khiển có đúng một nhân vật, lại còn dễ điều khiển nữa. Các bác chỉ cần biết là nên chạy lúc nào và đánh lúc nào mà thôi, cả trò chơi tôi chỉ sợ mỗi con Hell Diablo và mấy con Oblivion Knight.

15. White-Snake

White-Snake Mr & Ms Pac-Man

Chơi Diablo tôi mới chỉ sợ duy nhất 2 con đó là hai con trong bản Fury within thôi.Con đầu tiên là con trong bài jail level (quên mất tên)con này đánh cực mạnh và con Diablo 4 sừng(the Elder)ở tầng cuối cùng.Con này đỡ khoẻ đánh khoẻ có thể nói mạnh nhất hơn tất cả mọi con kể cả Diablo Act 4 và Ball Act 5.Con này mạnh = cả 2 con trên + laik với nhau

16. omega_blueknight

omega_blueknight T.E.T.Я.I.S

Ca tụng bản này quá nhỉ ! Được , tui sẽ tìm chơi bản này xem sao ?
    Chỉ mong nó đừng chuối quá !
    Sợ nhất là cái thằng nổ xác ở phần 5 , lúc làm nhiệm vụ giải cứu con bé gì đó ( gamble ) , chết lúc nào không biết !

17. Pal

Pal Dragon Quest

@omega: um, đúng đó, con Nilathak đó mới gọi là mạnh nhất.

18. White-Snake

Con đó thì ở bản Fury này nó sẽ được Baal gọi lên chứ ko cần phải đi xuống hang tìm nó như trước nữa.Đó là điểm hay ở bản Fury này,ko cần phải mất công đi đâu tìm nó sẽ tự hiện ra cho mình thực hiện quest đỡ phải tốn nhiều thời gian

19. Pal

Pal Dragon Quest

@Snake: nhưng mà khi Baal gọi nó lên thì nó không có Corpse để xài ấy (mà tôi cũng chả biết Baal có gọi nó lên hay không nữa).

20. White-Snake

Con đó hồi trước chơi bản Lod tôi đã giết nó rồi cũng có thấy nó mạnh cái gì đâu cơ chứ chỉ cần max fire 90% là chả sợ cái gì cả,cứ đứng ngoài mà bắn chưởng cho đệ tử mua ở Act 2 đánh là khoẻ re

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.