Disciples 2 nè , anh em chơi thử đi , bảo đảm 0 thua heroes

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi BigFreakChicken, 23/12/04.

1. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Assasin chê là đúng rồi . Nếu vác đi như vậy ko có pháp sư đi kèm thì nhỡ đánh mấy cái nhà lấy bảo bối mà gặp con Immimum Weapon nó cho héo ngay . Hay chẳng hạn đánh thành ma bên trong nó có 1 con chó sói là chẳng làm gì được . Hơn nữa mỗi con bơm máu bơm được đến tận 90 HP , máu lên đến hơn 180 thì LV chắc chắn là phải khủng khiếp , mà sợ rằng ko lên được mức ấy ấy chứ , giỏi lắm đánh được 1 thành sau khi hoá hết sạch đồ cộng Ammor cho quân . Thành địa ngục tôi ko cần LV cao đến vậy đâu , nếu Import tướng thì quân tôi chỉ cần lên được LV 4 , có Peritry là đánh ngon lành .

2. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

HCí híc ko coi đội hình của tui á,tui có để 1 thèng phù thuỷ ở đằng sau mừ.Bơm máu thì 2 thèng ko 180 Hp thì là bao nhiêu,cho nhào đại zô khi mới đủ cấp đi thì cũng là 160,tiêu quậy trò này chả biết bao nhiêu lần rùi mừ.Tui khoái Empire ngoài lý do hạ thành nhanh,100% an toàn(ko cầu may Paralyze,lỡ hụt có nuớc ăn xin) mà con 1 lý do nữa là spell nó hỗ trợ quân minh nên cảm thấy an toàn trong kho mấy thành kia spell đâu có dùng được khi tuớng địch trốn trong thành đâu.Assasin tui thích vì Exp lên Lv cực thấp chỉ sau Death của thành Undead thui.

3. Arabia

Ai bảo Mind Magic là cầu may , VD Paralyze bậc 2 Hit chance là 70% , hoá 1 cái bình cộng 30% hit chance là thành 91 rồi , chắc ăn hoá thêm cái cộng 10% nữa là thành 100% . Còn về Empire tôi nói rồi , kiểu gì cũng phải hoá hết bình cộng lực đỡ cho quân , mỗi con 1 bình . Cứ cho là bạn có cái Banner + 20 Armor đi , Holy Armor LV 3 + 20 nữa là 40 , ko hoá thêm thì có mà chưa kịp bơm máu đã toi , cho nên hết sạch đồ hoá là điều ko thể tránh khỏi . Nếu thế Assasin làm cóc gì cho tốn bình hoá , thà bắt cha nó con ngựa có sẵn 30 Armor khỏi cần hoá cho 2 con này mà con thần giữ thành nó trước sau gì chả chết . Lên được bơm máu 90 cũng ko phải là điều đơn giản vì sau khi hết cấp thì xuất phát là bơm 70 , mỗi LV lên được 7 , như vậy phải trải qua 3 LV mới lên nổi 90 mà mỗi LV là hơn 2000 XP lâu lắm chứ ko nhanh đâu . Empire là dạng bắt nạt quân yếu hơn mà ko tổn thất chứ ko phải dạng có thể lấy yếu đánh được mạnh nên đánh nhanh là chuyện không thể , thử hỏi bạn Empire LV 2 có dám đánh những con như là con rồng lực công 7 , 80 máu 7 , 800 gì đó đánh tất hay thậm chí chỉ là những con lực công hơn 100 máu tầm 300 hay chỉ dám đi bắt nạt mấy con Imp vớ vẩn chả được bao nhiêu XP . 1 Turn của tôi lúc này hiệu quả có khi hơn cả chục Turn của bạn . Nếu ko tin bạn chọn bất kỳ Map gì , bạn lấy Empire tôi lấy thành có Mind Magic mà thành ma là 1 VD , xem ai đi nhanh hơn . Empire là thành dạng bắt nạt quân yếu hơn ko tổn thất nhưng khi thực lực đối phương ngang ngửa thì lại đánh ko được , chơi chưa đến nơi đến chốn mới khoái chứ còn tôi ko khoái .

4. dark_slayer_83

THui mệt quá ko cãi đâu mỗi người mỗi cách chơi thui.Các quest khác nhau phải đi hết các đạo quân thui đúng ko,mỗi người có sở thích khác nhau mừ.Vã lại Empire có item đánh paralyze nên tui khoái,có lính bơm máu đỡ hao tiền,có tuớng biết bay nên đi nhanh,có spell support từ những lý do đó tui khoái empire còn mọi người khoái đạo quân nào thì tuỳ.
    Con rồng bạn nói con nào tui ko rành như rồng đen 2 turn là tui cho nó chầu trời rùi.Tuy thèng ngựa có giáp 30 nhưng oánh trùm chắc tới vài chục turn mới xong trong khi assassin thì cực nhanh.Tui chơi oánh lâu dài nên Lv ko thành zấn đề,oánh bọn Lord cho zui thui mừ.Thui để thử chơi lại bọn Legion lần nữa coi có chổ nào hay ko.

5. Arabia

Legion hay ở những điểm :
    1) Có con Gargoyle Armor cao vãi hàng ( có thêm cái bảo bối cộng 20 Armor là thành 65 + 20 = 85 ) siêu lỳ đòn ( kể cả Att 300 Maximum cũng phải sau 4,5 turn mới thịt được nó ) tấn công nhanh và Reach Any Unit
    2) Có con hoá đá toàn đội đối phương với Hit chance rất cao ( 65% ) . Paralyze toàn đội của thành ma chỉ có 50% thôi .
    3) Nếu chơi Import tướng thì thành này rất khủng khiếp vì tướng dạng Travel bay được , cụ thể con tướng của tôi ô đi 100 , Attack hơn 200 dạng cung thủ + bảo bối hoá Peritry , Lực đi nhanh là 60+75 , chắc chắn là được đi đầu tiên .

Empire có Import tướng kiểu gì đi chăng nữa cũng ko thể đánh lại được . Ừ thì bạn thích quân Empire , mỗi người có 1 sở thích , nhưng ít nhất cũng phải nhận ra rằng Empire là 1 quân ... siêu yếu chứ . Mấy cái con bơm máu bắt nạt quân yếu thì sướng nhưng khi chiến với quân đội thực lực tương đương thì quả thật quá vô dụng . Assasin tướng chính của tôi bắn 1 phát là tèo , con dùng phép hay con Assasin còn lại thì 2 con Gargoyle cũng chỉ 1 Turn là cho tèo nốt . Con bơm máu chỉ có đứng nhìn thôi vì tôi cứ 1 Turn là đủ làm thịt con quân nào đó , những con còn lại vẫn đầy máu thì bơm khỉ gì . Trong đó con Mind Magic bên phía kia thì ko vô dụng như vậy nếu như ko muốn nói là siêu ghê gớm , ko mần thịt nó trước thì chắc chắn là toi . Còn về oánh lâu dài , hì hì , cái này thì đúng là mỗi người 1 sở thích , tính tôi sốt ruột nên chỉ khoái trường phái nhanh gọn , càng nhanh càng thể hiện sự hiểu biết chứ cứ tà tà thì khó chịu lắm .

6. H2O_VN

H2O_VN Donkey Kong

hix tui không biết nhiều về trò này lắm nhưng theo tui nghĩ thì thành Empire có con bơm máu vậy cái quan trọng của nó là chọn mấy quân có giáp chứ hix phảikhông vậy vậy.

hix hóa Paralyze đâu gọi cầu may hix chỉ cần có 2 em thôi thì mọi việc không phải là may mắn đâu . tại tui có chơi 1 cái map quest diệt cái thành mà còn khó đánh hơn mấy cái thành chính tui diệt sạch mấy thành chính mà không oánh được cái thành quest đó. trong đó quan trọng có 3 con biết làm tê liệt quân quân mình mà toàn là đi trước vô chỉ ngắm tụi nó đập mình thôi.

hihi nhưng phải công nhận thành Empire thì khi mới chơi thấy khá dể chịu hơn mấy thành khác (nhất là những người mới chơi trò chiến thuật)

7. dark_slayer_83

Legion oánh nhau thì suớng thật,nhưng tui ghét chúng vì toàn dân bự con đứng 1 cái là hết mẹ nó 2 ô rùi,tui ko có điều kiện chơi oánh nối mạng nên chưa đấu zới ai bao giờ.Sở thích của tui là bẻ cổ mấy thèng tuởng thủ thành nên legion có sức Defence lên tới 90% cũng vô ích sau vài turn là nó toi do không có máu,nhưng bù lại có cái phép hoá đã cũng hay hay nhưng như vậy oánh lâu lém,mà tui lại lười.
    Còn chuyện Important bạn thách tui hả?Tui chơi Empire có 1 thèng có Attack 400 Defence 90 Hp ~600 nè cung ông nhắm bắn tui mấy cái mới chết đây.Sức đánh truớc của tuớng ông là ~100 tui thua thiệt đánh truớc ko lại nhưng ông có nghĩ rằng ông oánh tui có 1 phát sau đó là 4 thèng Assassin của tui chà cái xác của ông ra sau ko zậy?Tui ko tin ông ông dám chơi kiểu cầm 1 luợt 5 con hoá đá đâu.Chưa kể nếu tui chấp nhận chơi liều dùng kiếm sĩ chống Mind ông có nước ngồi cười.

8. Arabia

Đã câm` bơm máu voi' con phep' thi` ko the nhieu Assasin đến thế được . Kiem si chong' Mind , rat tiec hoa' da' la` Source Earth , ma` cho du` co' chong duoc thi` toi cung xin khuyen la` ko nen bat boi vi` con nay` qua' vo dung , Paralyze ở thanh` ma ma` khổ nôi~ dung' hang` dau` cua thanh` ma toan` la` con ... Immimum Weapon. Chuyen tuong' mau' nhieu` it' ko quan trong. , quan trong. la` duoc. di truoc , boi vi` co' ban' Peritry cong voi' con hoa' Peritry o dang sau , nhieu` mau' den' dau thi` cung ko the bang duoc con than` giu thanh` duoc , Assasin dong` y' la` danh' than` giu thanh` nhanh hon , Legion moi lan` toi danh' con than` giu thanh` 1 Turn chi danh' duoc co' hon 40 Hp , doi hinh` chi co' 1 con hoa' da' cong voi' tuong' ban' hoa' da' nua la` 2 , danh' la` de Auto Combat roi` chay di lam` cai' gi` do' , ve` la` thay tran chien' ket' thuc' va` thuong`` la` ko mat' giot mau' nao` du thay' hoa' da' an toan` co nao` , cha hieu tro nay` no' tinh' Hit Chance kieu gi` , 65% thi` trung binh` cu' 3 phat' co' 1 phat' truot dung' ko , nhung cu' thu ma` xem , loi hai ghe hon` , cha thay' may' khi ma` truot . Co ban cua Game chien' thuat la` lam` sao tieu diet quan doi' thu cang` nhanh cang` tot' , ma` Legion thi` doi' phuong ko the danh' nhanh duoc , cu' cho 4 con Assasin cong voi con tuong' Att 400 di chang nua cung ko the giet' con tuong cua toi trong vong` 1 Turn , con` giet' Gargoyle trong vong` 1 Turn lai cang` la` chuyen ko the? khi con nay` Immimum Poison Ward Mind . Tuy ton 2 cho nhung no' dang' gia'. Sorry ve` vu tieng Viet , tai dung` trinh` duyet Opera ko go~ duoc , moi nguoi` thong cam nhe' .

9. dark_slayer_83

Đọc hổng hiểu cái chi hết á.Thui zầy đi 2 bên thử dàn quân trên giấy 1 lần đi há.Ông chọn sao tuỳ ông nhưng tuân theo quy luật sau nè:Item tuỳ ý,tuớng important(nhưng phải gửi file lên để chứng minh),quân Lv 10(lợi cho ông rùi Empire ko cần nhiều Exp nhưng Legion).Đội hình tui như sau:
    -Hàng trên:Assassin-Lord-Assassin
    -Hàng dưới:Hierophant-Assassin-Hierophant
    -Item Banner Celerity-Boot of Seven Leagues-Bethrezen's Claw-Etched Criclet-2 bình potion 200Hp(quên tên òi)
    Cung cấp chỉ số ban đầu luôn cho tiện nè:-Lord(Lv20) Hp 531 Attack 260 Defence 35 Hit 99 Initiative 82 Wand Fire-Earth-Water
    -Assassin Hp 240 Attack 102/62 Initiative 60
    -Hierophant Hp 215 Heal 192_Revive Initiative 10
    Sau thay đổi sau khi cầm đồ là:Lord:Defence 70 Attack 364 Initative 141
    Assassin:Intiative:69

10. Arabia

Me. , chi duoc cai' noi' mieng , cai' gi` ma` Legion can` nhieu` Exp , co' ong duoc loi ve` Exp thi` co' , nay` nhe' , 2 con bom mau' cua ong len moi LV can` hon 2000 XP , 2 con Gargoyle cua toi cung the' , con` con Incubus len moi Lv can` khoang 1100 XP , Assasin cung vay nhung ong co' 2 con . Nhung Ok , toi cung ko chap' . Doi hinh` cua toi khi choi Legion la` ko doi , hang` 1 gom` :

2 con Gargoyle ( LV 10 nhu ong muon' , toi phai Cheat moi' len duoc LV 10 chu' binh` thuong` toi chi len LV 5,6 la` het' co ) , ve` chi so
    Initialtive 60 , Att 148 , Armor 65+7 , HP 275 , Immimum Poison , Ward Mind .

Tuong cung , Hp 288 , Initaltive khi chua cam` do` la` 60+39 , cam` cai' do` +35% Armor (tuy toi co' the chuyen qua cai' bao boi +40% Dmg , 50% Initaltive cua ong nhung do tuong ong chi Reach duoc Unit o hang` dau` thoi nen moi` ong di truoc) cai' giay` thi` cung giong ong + 60% o di . Khac o cho tuong toi Ward chi co' Earth , cam` cai' Tome of Thought Ward Mind , Talisman of Witch Polymorphs , Talisman of Life Revive Death Unit , cam` cai' Banner of Fortitude + 20% Armor .

Hang` duoi' co' dung' 1 con Incubus , HP 225 , Peritry 71% Reach 6 Unit , Initialtive 20.
    Quan doi sau khi lap do` : Tuong Armor 85 , Hp 288 , Att 166 , 2 con Gargoyle Armor 90 , dang` sau Incubus Armor 20 .
    Ok , minh` bat dau` khai cuoc . Moi` con tuong cua ong chem' .

11. korangar

korangar Mega Man

Sao chơi kiểu này được, thế nếu chém miss thì tính kiểu gì

12. Arabia

Cứ nêu chiến thuật , gửi File Save lên , mỗi người Down về thử thực chiến trên máy mình 10 trận rồi nêu kết quả của mình lên . Cứ yên tâm đi , tôi nắm chắc mà , họ cứ nghĩ Armor cao máu trâu là tốt mà chưa rõ được sự lợi hại của những con Mind Magic như Peritry hay Polymorphs . Hit chance chỉ có 71% nhưng tôi thử thì thường thấy toàn 3 , 4 Turn liên tục đối thủ bị Peritry cả 6 con . Họ đã cố gắng đổi sang con cứu sống , mặc dù dùng con này rõ ràng là ko thể đánh được thần giữ thành nhưng cũng ko ăn thua là chắc , Armor cao máu trâu Dmg mạnh hả , sẽ được biết thế nào là PolyMorphs , bơm máu cứu sống hả , sẽ biết thế nào là Peritry . Tôi chơi Saga phần Empire tuy lâu rôi nhưng tôi còn nhớ rõ̀ , đánh cái màn cuối cùng tôi hiểu rất rõ là mấy cái con Polymorphs với Peritry khó chịu đến thế nào , nhất là Peritry , mẹ , chỉ cần nó đánh trượt 1 trong 2 con bơm máu của mình thì mình sẽ vừa bơm máu cả đội vừa Cure hết được nhưng chó chết là nó ko trượt mới đau chứ , chụp mãi vẫn chẳng thấy nó đánh trượt , toàn là cả đội dính .

13. Arabia

Đây mới chỉ legion thôi đấy , gặp thành ma đứng đằng sau 2 con Paralyze cả đội + tướng chính dạng phép Att 190 mấy, Initialtive hơn 80 , với đằng trước Immimum Weapon còn dã man hơn nhiều . Có điều cũng như đội hình trên của tôi , chỉ đánh thành là vất vả thôi ko dễ dàng như Assassin .

14. dark_slayer_83

Trùi ui mấy thèng chơi mind có speed cực thấp đâu có ai ngu chừa nó lại để nó có cửa chơi phép chứ.Cái đội quân tui nếu là để trị lại thành Legion do người điều khiển chứ có phải để oánh máy đâu.Nếu oánh death thì tui đâu có ngu mà chơi toàn dân Weapon chứ,lúc đó dùng tuớng phép zô chơi 1 phát cả bọn lên thiên đuờng(cái bọn miễn nhiệm Weapon bên Undead máu cực thấp cóc có sợ).

Tui ví dụ thử nhá,cho ông lè người khoái Mind đi nha ông sẽ cầm 1 thèng tuớng(tuớng nào cũng được mà phải ko zậy hay là cái con mập ú cầm cung nêu ở trên) và năm thèng chơi Mind(sợ quá 5 thèng chơi Mind->điên mới dùng kiểu này) ờ ờ mà chơi 5 thèng Mind chắc phải đổi chiến thuật quá...đúng òi cầm 5 thèng phù thuỷ zô thách thèng Mind nào còn sống.Nói cho zui thui chứ ai cho thử đội hình Legion để đối kháng đi.Cho hit là 100% kể cả Mind.

Cái này chỉ là đàm quân trên giấy thui đừng ai cáy cú quá nha,vui thui mừ.

15. Arabia

Đội hình của tôi như tôi nói đó , chọi lại của bạn quá đơn giản , 2 con Gargoyle với 1 con Icubus , 1 con tướng . Nếu đánh như điều kiện cùng LV 10 như bạn nói thì có thể tôi thua vì con tướng của bạn còn lâu mới giết được con nào bên tôi (cái này chắc chắn) , tướng tôi đi trước quân bạn bạn Peritry được 1 con Assasin của bạn . 2 con Assasin của bạn đánh con Incubus của tôi mỗi con đánh được 80 HP + 60 Hp thuốc ̣ độc chắc vừa đủ 225 giết được con Incubus của tôi . Tuy nhiên nguyên nhân là do tôi đã chấp bạn quá nhiều XP . Để lên 1 LV cuối Gargoyle cần hơn 2000 XP , Incubus cần hơn 1000 trong khi 2 con bơm máu của bạn cũng cần hơn 2000 XP , Assasin cũng hơn 1000 , bạn hơn tôi 2 con Assasin bỏ qua 3 LV đầu , hơn 1000 XP 1 con nhân 7 LV tính ra cũng 14 000 XP . He he , Legion ko cần nhiều XP như bạn nghĩ đâu , chỉ khó khăn chút lúc đầu vì 400 XP từ LV 1 lên LV 2 hơi mệt mỏi nên nhiều người tưởng là cần nhiều . Tuy nhiên nếu con Incubus của tôi chỉ cần thêm được 1 LV nữa hay cả 2 bên đều có 1 cái bình hóa 15% Armor (he he , Incubus là con duy nhất trong đội hình cuả tôi cần đồ hóa) thì bạn thua là cái chắc . Sau khi 2 con Assasin tấn công con Incubus
    ko chết , 2 con Gargoyle của tôi sẽ Wait lại chờ xem để tấn công con bơm máu nào sau quả Peritry , tôi chả cần đến 100% làm gì , nhưng chắc chắn là có 1 con bơm máu và ít nhất thì cũng có 1 con Assasin bị hóa đá chứ nếu cả 3 con thì thiệt cho bạn quá mặc dù thực tế hay xảy ra như vậy lắm , tệ lắm thì ít ra cũng phải 2 con hóa đá , thôi tôi nhận thiệt về mình chỉ dám lấy 1 con thôi . Turn sau tôi bắn 1 con ko bị và con này lại bị hóa đá ,̀ 2 con Gargoyle làm thịt nốt con cứu sống còn lại của bạn . Khi 2 con cứu sống của bạn chết rồi thì tôi làm gỏi đám còn lại của bạn dễ như ăn cháo . Bạn đừng nghĩ con tướng của bạn chọi được con tướng đã bị mất nhiều máu cùng với 2 con Gargoyle của tôi nhé sau khi tôi làm thịt hết Assasin . Sẽ là như vậy nếu như tôi ko có cái Talisman of Witches Polymorphs . Khè khè , 1 con Imp cho dù có 5,600 Hp nhưng Armor 0 , Att 30 hay 25 gì đó vô hại chỉ chưa đến 2 Turn là lên đường . Ko phải Mind Magic cứ càng nhiều càng tốt mà nó là thành phần ko thể thiếu được trong chiến đấu đỉnh cao . Bạn thấy rồi đó , 1 con Incubus thôi mà đã mệt mỏi vậy , đây là tôi ko muốn thay đổi đội hình chứ tôi mà lấy 3 con 2 con hàng trên là con kiếm thủ thì bạn còn khổ nữa , nhưng có điều tôi ko lấy đội hình đó vì nhỡ gặp con Immimum Weapon thì sao , hì hì , còn phải cần đa dạng trong đối phó tình huống nữa .

16. Arabia

Quên , nếu có hứng thú thì đổi qua H4 chơi đi , chiến trận và phép thuật phong phú hấp dẫn hơn cái Disciple này nhiều (theo đánh giá chủ quan của tôi) . Cái Disciple này đơn điệu , Magic dạng "Mind" chỉ có ở 2 thành ma và Legion , làm cho chả ai muốn chọn những thành còn lại trừ khi bắt buộc vì ngẫm đi ngẫm lại kiểu gì cũng thấy là 2 thành này có lợi hơn . Còn Import tướng thì chưa chơi cũng biết là mình sẽ qua được Map này dễ dàng , càng tẻ .

17. monte_cristo_2k

monte_cristo_2k T.E.T.Я.I.S

Arabia nói phải đấy, tôi cũng đã chơi thử Disciple rồi, trò này chỉ là để nghịch ngợm một chút thôi, chứ không thể hấp dẫn bằng Heroes đâu. Đó chỉ là lời nhận xét thôi, chứ tôi không có ý định làm cụt hứng mọi người đâu.

18. dark_slayer_83

Nè bạn có hầm ko zậy?Assasin cần có 1100Exp hà trong khi mấy con bạn nói con nào cấp cuối cũng cần trê con số đó xa,mà đồng Lv vậy bạn phải nhiều Exp hơn òi còn gì chứ sao tui nhiều Exp hơn được.
    Tui quên mất cái chuyện cầm gậy hoá đá,nếu nói kiểu bạn thì thà lấy dạng phù thuỷ 2 tay cầm 2 cây 1 hoá đá 1 Paralyze còn khủng bố hơn,vơi cũng quên nói là ko dược vật và spell hỗ trợ.Dùng 2 cái này thì mất zui òi,chả nhẽ nếu tôi oánh truớc tui chơi 2 phát Armagadon rùi 2 phát rút 60Hp(quên sạch mấy cái tên òi) 2 phát rút 40,2 rút 30,2 phát 15 nữa rùi thì oánh cái gì nữa chứ :p ,còn ko tui lấy 2 con bơm máu tập thể Lv 10(heal 94) bơm 1 đống bình phép rùi protect tùm lum xong zô ông thì hoá đá tui thì cure chắc đánh nhau tới già quá.ờ ờ mà dù rút 1 Hp/turn thì sau 1 thơi gian ông cũng die do đâu có Hp để hồi phục,còn tui zô tận.

Hero 3 thì quá hay H4 thì chán lém.Mấy cái đó tui quậy nát cả disk òi,cái này cũng zậy.Giờ đâu còn rảnh mà chơi thấy mọi người bàn luận zui quá nên zô thui

19. Arabia

Choi thu di xem phu` thuy cam` gay hoa' da' voi Paralyze xem co' loi hon ko , dam? bao danh' ca chuc lan chang co' con nao` lam` sao het' , kem' thi` cu' nhan. la` kem' , ko bao gio` dung` den' Mind ma` cu' phat' bieu linh tinh . Con` ve` vu Exp , 2 con hoa' mau' thu xem moi con len LV can` bao nhieu XP , cu thuc te' ra ma` tinh' , con Incubus 1 LV cung chi can` 1125 XP thoi , ro chu' , 25 XP hon bo? qua . Doi hinh` cua ban tru tuong ra thi` co' 5 con , 2 con bom mau' va` 3 con Assasin , right ? , ban. thu lay' so XP can` thiet' de len LV 10 cua ban tinh' ra la` bao nhieu , roi ban lay' doi hinh` cua toi tru tuong' ra la` 2 con Gargoyle va` 1 con Incubus len LV 10 het xem can` bao nhieu XP . Game co' san do' , moi. thu' co' het' , co' biet' tinh' ko ha? hay la` ban. muon' noi' voi' toi la` ko biet' lam` tinh' ? Buc minh` qua' di .

20. Arabia

Con` chuyen Cure , o day ma` Cure , neu' nhu lay' 2 con bom mau' toan` doi thi` toi giet' ban. con` de~ hon nua . Toi cu' giet' tung` con Assasin mot thoi . Con bom mau' cua ban chi? co' dung' nhin` thoi chu' lam` duoc cai' coc' gi` , lam` khi gi` co' con nao` mat' mau' ma` bom . H4 ko cha'n hon H3 dau , theo toi danh' gia' thi` H4 hay hon han , no' can` dung` " cai' dau` " hon H3 rat nhieu va` hon nua ko vo ly' nhu H3 . Khec khec. , co' dieu` no' ko de choi nhu H3 nen nhieu` nguoi` bat' dau` choi thay' kho' nen bo? , co' gi` la` la. .