Dissidia 012 Duodecim Final Fantasy [EUR]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi myangel!!!, 17/3/11.

1. huuphuoc999

huuphuoc999 Fire in the hole! Lão Làng GVN

Cho mình hỏi trong đây có bạn nào bị 1 cái lỗi kì cục là Cứ mỗi lần Thắng hay thua là vài giây sau là tự nhiên bị đứng. CRASH. :|Chả hiểu. Hên hên thì qua ko thì dính.
    Mình xài 6.35pro B3 :-?.
    Dơn bản Karjn lẫn linh tinh trên mạng mà vẫn dính :-?

2. Light_Of_Heaven

Light_Of_Heaven T.E.T.Я.I.S

Vừa mới ra gamestop lấy The 3rd Birthday về, hỏi Legend of the Heroes thì bảo chưa release :-?. Aya custom nhìn đơn điệu sao ấy nhỉ.

Không work đâu bác, chỉ có cách là active psp chung 1 acc thì được.

P/s: event của Karjn lần trước vào là 30+ comments mà, sao giờ chỉ còn 10 8-}.

Chỉnh sửa cuối: 30/3/11
  3. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

sao lấy dc bộ Aya custom đó vậy mấy bạn,lại PSN ah:-?

4. Light_Of_Heaven

^ mua UMD The 3rd Birthday (bản US, 1st-run only), trong hộp có kèm theo code Aya Custom :D

5. Bamboo1212

Bamboo1212 T.E.T.Я.I.S

Có lẽ spam dữ quá nên del hết rồi.

6. karjn_l0v3

karjn_l0v3 snake, snake, snaaaake

30+ comment là bên post DFF012 ấy chứ, cái post đó để thông báo thôi không tính.

Btw, mới download cái costume của WoL về, thấy cũng không có gì ngoài việc bỏ cái mũ ra nhưng mà nhìn cũng tạm được, Kain với Cecil chờ FFIVCC ra là đủ :"> Còn thiếu mỗi cái của Tifa, mà nó bán với cái giá này thì ... [​IMG]
    http://cgi.ebay.com/Tifa-Lockhart-D...430?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item415803d146

7. Light_Of_Heaven

Karjn đổi sớm thì được chư bây giờ đổi Cloud = Tifa rất khó, tại vì lần trước trên ebay có đứa khùng nào bid code Tifa lên đến 150 USD [​IMG]. Nên giờ có nhiều đứa ăn theo. Code của Cloud trên Ebay bán củng tầm 20.
    Vừa lên PSn download DLC WoL, server quá tải bấm gần 5 phút mới access được. :|

8. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

cái custom free down về vô thẳng save hả mấy bạn hay nằm riêng 1 file,nếu nằm riêng thì có share dc hok:-?

9. songforyou101

songforyou101 Mr & Ms Pac-Man

hehehe , thanks nhiều nhiều , đã nhận được mess , giờ kiếm thêm 4 bạn share thui hê hê

dụ này hem biết rồi , hình như ko có ai bị hết hay sao đó , bạn thử format rồi làm lại mọi thứ từ đầu coi

10. Light_Of_Heaven

Mình nghĩ là do thẻ nhớ. Nếu có thẻ khác tốt hơn thì thử dùng xem sao.

cần acc PSN store để download, sau khi down về sẽ có 2 folder, 1 là License và 1 là US10566 (hình như vậy :)) ). Files trong các folders đó là riêng biệt chỉ hoạt đông với psp sau khi đã active với account. Vì thế mới có Folder License. Chỉ share được nếu psp active chung 1 account, up to 5 psp.

11. mrjaychou

mrjaychou Sith Lord Revan Lão Làng GVN

mấy cái file DLC thì có tuốt rồi, đang ko biết nó cài vào chỗ nào để mà extract nó ra :-? rồi quẳng vô costume 2 cũng được

12. Bubble Head

Bubble Head Dragon Quest

extract ra đúng chỗ cũng thế,đã có bn ng test r.Muốn có DLC chỉ có mua chân chính.

---------- Post added at 10:27 ---------- Previous post was at 09:40 ----------

đã bảo k dc là k dc.K tin đi tìm máy khác mà test,nếu máy khác vào down nó sẽ báo là đã dc active r =) WoL DLC còn k share dc nói j Cloud này,vừa share acc vs a Nostis thì a báo lại là DLC đã dc active,k down dc nữa.

13. Light_Of_Heaven

^ vẫn active đc bình thường, đang dùng 2 máy psp + 1 máy của thằng em, xài chung 1 acc. 3 máy sử dụng được tất cả DLC và game trong acc đó.

14. Bubble Head

Bubble Head Dragon Quest

nếu vậy bạn pm mình cái code để mình test xem :-? mình cũng muốn kiểm chứng chuyện này :-?? code bạn xài r ấy

Edit : nếu có thể thì làm phiền bạn cho mình mượn acc luôn,vì có thể chung acc ms làm dc cái này :-?? mình bảo đảm sẽ k down j ngoài việc down lại cái code cũ

15. Rampage_Ghost

Rampage_Ghost Đây là nick của kẻ Scammer 300k VND

anh em kiểm chứng xác nhận xem sao, ổn thì có thể phổ biến cho các anh em khác xài dlc cùng cho vui.

16. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

từ hồi bem DFF chả biết cái DLC nó ra sao =))

giờ anh nào mà hack đc cái DLC thì ngon nhỉ :> bao nhiêu games có DLC hay mà toàn phải $:P

17. mrjaychou

mrjaychou Sith Lord Revan Lão Làng GVN

trình độ đó thì hack tiền bank mà ăn tiêu kiểu như Cao Thanh Lâm thì hơn :-j

18. Anakin0302

Anakin0302 Dragon Quest

Hi vọng là hack đc DLC vì hồi trc' thấy GOW GOS hack đc cả bộ đồ Legionnaire vốn chỉ có thông qua bản đặc biệt mà :-?

Có WOL DLC rồi :>

19. tomca1105

tomca1105 Legend of Zelda

Mấy pác ui cho em hỏi với: hình như là lỗi game!
    Em down Duodecim dissdia ở đây: http://karjn-psp.blogspot.com/2011/03/dissidia-012-duodecim-final-fantasy.html blog của pác Karjn. Lúc vô game chơi thì hình như có lỗi ở phần skill của nhân vật Garland ( nhân vật phản diện FF I ), cái skill Cyclone đó, rõ ràng Garland xài chiu đó mà ko thấy lốc xoáy đâu @@. Ai bít cách khắc phục lỗi ko?

20. Nostis

Nostis Legend of Zelda

Trường hợp này chịu.

-------------------------------------------

Còn về trường hợp DLC...cả DLC free lẫn có code chỉ được phép active cho 5 máy PSP khác...

Hơn nữa....phải down và cài cái DLC đó = media go thì mới extract được vào PSP. Còn copy - paster không có lượt. Khi đã quá lượt active thì chính cái DLC đó sẽ ko cài vào được máy.
    Down về nó chỉ ra 1 file "04537453gagag" gì gì đó..nhưng khi extract sẽ ra 1 đống file và 1 file Parahm.