Dissidia 012 Duodecim Final Fantasy [EUR]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi myangel!!!, 17/3/11.

1. Kobo86

Kobo86 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Gen D3 day ban fix chén ngon lành nhé !

2. shivakl

shivakl Dragon Quest

vậy là mỡ cái file 001 = winar ah ko fai cái file 001 đó để ghép file ha

Chỉnh sửa cuối: 18/3/11
  3. vuduc2410

vuduc2410 C O N T R A

Mấy file 001, 002 .... đó mở bằng winrar, mấy nhóm scene vài nhóm chuyên chia file kiểu đó.

4. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Thế cơ à?!
    Chờ download lâu thế mà ko có tí thời gian đọc mấy post trên để biết cách mà giải nén?!
    Mình thấy bạn mới là tào lao vkl ý

5. Sharius

Sharius SPARTAN John-117 GameOver

đang down bản patch, lên gamefaqs hóng thấy bọn nó bảo là đổi từ Desperado Chaos thành Feral Chaos, WTF!!!!!:|

6. shivakl

shivakl Dragon Quest

xin lỗi bạn nhe .. từ đầu tới cuối CM nào chỉ giải nén file. chỉ có cm của t than fien thì mới có bạn vào chỉ.
    mỡ to con mắt ra mà dò CM. đừng có to mồm

chủ thớt lần sau đừng có chơi cái trò ai nhanh tay copy paste thì dc lập topic nữa nhé. có lập thì làm ơn test dùm cái. nếu đã test rồi thì hiễn nhiên fai bít là file 001 này khác so với bthuong là dùng winraz giải nén rồi. đừng có ngồi tao lao mà chém gió. đâư có ai mượn bạn copy nguyên xi về , cũng chẳng ai bắt bạn fai lập topic cả, bạn ko làm thì cũng có ngkhac làm thôi, đừng có giành rồi làm éo ra gì còn làm thì làm cho kỹ vì GM chỉ cho lập 1 topic cho 1 nội dung

7. karjn_l0v3

karjn_l0v3 snake, snake, snaaaake

^ Cái câu mở to mắt ra mà dò cm thì tốt nhất cậu nên xem lại bản thân đi rồi chém người khác tào lao.

Còn Links ở đây ngoài MF ra thì tất cả hoàn toàn là do myangel!!! up, đết có copy với paste ở đâu ra cả.

8. shivakl

shivakl Dragon Quest

xin lỗi bạn trẻ nhé. link mega trong fan code của psp iso chứ đâu, bạn trẻ ah sau đó mới leech thêm 1 link edit nữa rồi mới mediafire nhá. kể cả link filesonic mà kêu tự úp thì bạn thuộc loai cụ kỵ roài
    về hưu thì cút về hưu đi. đừng có ra gió nữa bạn ah. đời nó khốn nạn lắm ko ai nhớ đến bạn nữa đâu. Vâng vì tôi mỡ to con mắt ra dò cm nên mới bít cm 8-9page mà thưc sự chỉ có vài người là down về mà chép vào psp chơi thội và phần lớn thì ai cũng đi nối file và ko chạy dc , còn có cả chú bảo FFSJ nối file khác với HJsplit nữa cơ đấy

9. vuduc2410

vuduc2410 C O N T R A

MyAngle là FuntimePSP bên PSPISO còn gì nữa.
    Còn FuntimePSP là ai thì cậu sang PSPISO là biết ngay mà.

10. CristicaBlade

CristicaBlade Zero Time Dilemma Σ Moderator Lão Làng GVN

Bạn trên không chơi được thì đi chỗ khác mà down , người ta đã có công đem về đây (Upload) chưa cảm ơn lại còn xoắn :|
    về phần Karjn chắc chỉ có bạn không nhớ thôi nhỉ :-" và mình cũng khuyên bạn mở to con mắt ra mà sửa lại chính tả đi :-<

11. karjn_l0v3

karjn_l0v3 snake, snake, snaaaake

Thật là nực cười, đừng có tỏ ra nguy hiểm như thế, chưa biết ai hơn ai đâu mà bảo người khác là "bạn trẻ." Và tiện làm cậu thất vọng, tôi không có về hưu chỉ là chú nào đó rảnh hơi đồn thổi thôi.

Cậu nói cậu đọc kĩ, vậy cho hỏi cậu đã đọc thật kĩ hay chưa hay chỉ qua loa rồi chém người khác nói nhảm lung tung. Ở post thứ 37 vuduc hoàn toàn nhắc đến việc dùng winrar để giải nén cái này, vậy cho hỏi con mắt cậu để đâu, hay vẫn cái kiểu "ăn cháo đã bát" có game thì down kệ mịe thằng chủ thớt cần đết gì quan tâm?

Và người ta nói không biết thì stfu and listen, FunTimePSP in PSPISO and myngel!!! in gamevn ARE the same person, never heard of it? Filesonic cũng là host up có gì up không được? Link tự up thì bảo là tự up, không lẽ Filesonic thì thò tay dán cái file vào cái host đấy là có link down à, nói chuyện biết suy nghĩ không?

12. ragn313

ragn313 Youtube Master Race

Mình nghĩ bạn cũng đã từng down game của karjn về chơi . Sao lại nói chuyện với người up game cho bạn như thế.......

13. mrjaychou

mrjaychou Sith Lord Revan Lão Làng GVN

^là do dạo này cháu nó thiếu thốn tình cảm cha mẹ quan tâm nên đâm ra "thèm người", miễn là có người để ý đến còn yêu hay ghét mặc kệ =))

14. Cobber

Cobber Fire in the hole!

đệt cái thằng này an nói láo vl thế, bản thân mày ko từng down game của karjn tao đi bằng đầu này , ăn ké còn tỏ ra nguy hiểm 8-}

15. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

bạn trẻ shivakl lâu lâu lại tỏ ra nguy hiểm nhỉ,cứ tưởng sau mấy vụ box mua bán với hỏi đáp thì bạn tu gòi chứ,kg biết thì dựa cột mà nghe đi,down về kg biết cách extract thì bó tay gòi,đã vậy còn lớn họng,khoe cái đường truyền cáp quang nhà bạn ah 8-}
    nếu bạn chê mấy bạn uploader ở box này up file kùi thì làm ơn lượn giùm ra khỏi box sony đi,vắng bạn chợ vẫn đông thui^^

16. oOziczacOo

oOziczacOo Mega Man Lão Làng GVN

Cứ mỗi lần mình on GVN là 1 thành phần nguy hiểm lại xuất hiện 8-} !!! Lần đầu thấy có vụ giải nén có vấn đề các kiểu lại ra hạnh họe uploader thế này =)) !!! Đúng là gừng càng già càng cay =)) !!!

17. squall9588

squall9588 Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

Thật là nguy hiểm :-s

18. Melody_Of_Life

Melody_Of_Life Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi là có ai biết bản US ra cụ thể ngày nào không vậy và sao bản EUR này nặng hơn bản JPN dù nó nhiều ngôn ngữ hơn

19. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

22 tháng này thôi bạn à :).
    Ấy, ai lại chụp mũ người ta nguy hiểm, chẳng qua đã thiếu hiểu biết còn lười thôi :|

20. kill27792

kill27792 Mr & Ms Pac-Man

Chủ topic cho mình xin 1 post chém thằng này
    @Shivakl Bạn nói chuyện cho có văn hoá 1 tí. Hôm rồi bạn cũng vào topic nói tôi làm muốn làm cho ng khác ghi ơn.
    Có mà bạn ngu mà tỏ ra nguy hiểm nữa. Liệu bạn có làm đc như a Karjn không mà to mồm thế. Cái thứ vô ơn không biết nhục như bạn thì biến đi cho nước nó trong.Tôi tự hỏi cái thứ như bạn sống làm gì nhỉ chật đất xã hội.Lúc đầu chưa hiểu LãolàngGVN là gì nên cứ nghĩ bạn có đóng góp nhiều cho forum nên tôi không thèm nói.Con chó nó còn biết ơn chủ còn bạn so sánh với con chó thật làm mất mặt con chó quá