Dissidia 012 Duodecim Final Fantasy [EUR]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi myangel!!!, 17/3/11.

1. TricksterDT

TricksterDT Youtube Master Race

Set tăng Ex hay là Atk ,Assist vvv... tùy nhân vật

2. Shaquile_O'neal

Shaquile_O'neal Legend of Zelda

sao em down về chơi ko đc , nó bảo game could not be started gì gì đó là sao các anh , chán quá , game hay mà chơi ko đc , psp em là psp fat 5.50gend3

3. squall9588

squall9588 Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

Down bản untouch rồi, kiếm bản Patched mà down (kiếm của Karjn ấy).

4. Thiếp Bột Nhi

Thiếp Bột Nhi Mr & Ms Pac-Man

Có ai biết kiếm Elixir hoặc dusty elixir ở đâu ko, trong shop trade marterial toàn cần cái đó mà chơi đến ending rồi vẫn ko biết nó nằm ở đâu. Với lại cái Clip Ending của mọi người có bị lỗi ko, sao tui chạy dc 1 tí là nó đơ , ko biết dc End như thế nào :((

5. Shaquile_O'neal

Shaquile_O'neal Legend of Zelda

cảm ơn anh nhiều lắm , để em thử

6. Mr.Mèo Đen

Mr.Mèo Đen Donkey Kong

chả hiểu game bị làm sao rồi X_X, up lên Pro-B5 xong vào game k load được :(, đen thui màn hình luôn ấy :(, mình đang dùng bản US Untouch (của kissofdeath) thì phải, ai biết cách giúp mình nhé X_X, trước dùng B4 chơi vẫn bt, up lên B5 cày macro cho PTP3 quên bẵng DFF 1 tgian =_=

P/S: UMD Mode đã check, plugins đã tắt nhé :(, chưa nghĩ ra được cách nào nữa, cop lại thì vẫn là bản cũ nên chắc chả giải quyết được gì :(

7. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

^Bản của KoD mình tưởng là Patched full for all CFW rồi mà nhỉ :|.
    @Thiếp:
    Con Mog ở gần Cornelia Teleport Stone bán mấy cái này đó bạn, nhưng mà giá thì hơi bị chát tí nha.
    P/s: mọi người muốn hỏi gì mình nghĩ nên vào box DFF của cụm FFFC sẽ được giải đáp nhanh hơn đó.

8. Mr.Mèo Đen

Mr.Mèo Đen Donkey Kong

mình cũng k nhớ nữa down lâu lắm rồi mà =((, nhưng chắc chắn nó là bản untouch vì nó xài cái DLC dành cho bản untouch X_X, hay hình như nó là cái bản mega 1 link bên box DFF thì phải

-----> cái này nè :
    "Đối với CFW 6.35 Pro-B3/B4, 6.20 TN-D Perm thì làm theo các bước sau :
    1.Down bản untouch cho các FW này :
    http://www.megaupload.com/?d=64VYYF0S"

cậu kyuu giúp mình với :(....

9. namdaica12

namdaica12 Donkey Kong

Bạn nào có cái DLC bản EUR ko share mình với

PSN đang hỏng ko lên down dc :(

10. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

cần gì lên PSN - google search -> copy vô PSP-> bật plugins -> chơi :-* bản hack DLC full - còn mấy costume mới ra thì chưa có :P

11. devil_lucifer

devil_lucifer Donkey Kong

Elixir và dusty elixi muốn chắc ăn có thì chơi arcade mode chế độ time chalenge thắng hết 10 trận trong thời gian >15p thì dc elixir còn đến bao nhiêu thì dc dusty elixir thì mình cũng không biết nữa chắc khoảng 30-40 phút. Còn không bạn vào labyrinth đánh lâu lâu nó ra thì mua :|.

12. Senjuro

Senjuro Viva la no title Lão Làng GVN

Equip và Acc trong Labyrinth ngoài Labyrinth Equip thì đâu có gì mang ra ngoài đc, kể cả mua trong shop...
    Cách để có 2 cái này nhanh nhất là spam day. Vào 000 mua của con moogle như Kyuu nói, mua xong thoát game, đổi ngày rồi vào lại mua tiếp. Farm đc cả mega elixir.

Chỉnh sửa cuối: 8/5/11
  13. warriosbest

warriosbest SPARTAN John-117

thoát ra đổi ngày -> vào game mua -> thoát ra đổi ngày - vất vả phết nhỉ ;))

14. *Kyuubiko*

*Kyuubiko* Mega Man

Thực ra mấy cái Elixir đó chỉ để tiện khi trade đồ thôi. Mọi Item đều có thể kiếm được mà ko cần Elixir để đổi, nói tóm lại đây chỉ là cái nguyên liệu trung gian. Thời gian ngồi đổi ngày thì đi mấy cái Dun kiếm được nhiều hơn ;))

15. Senjuro

Senjuro Viva la no title Lão Làng GVN

Nếu tính ra thì cách đấy là khả thi nhất và dễ thao tác nhất đối với những người không thích tìm tòi, không thích đọc faq, dùng trong những lúc bí quá mà thôi.
    Với lại đi dun chưa chắc đã có đc acc mong muốn, mà phải đi đi lại lại nhiều lần, unlucky quá thì gây nên ức chế. Cho nên cách này cũng tính là tiện và lợi nhất.

16. Thiếp Bột Nhi

Thiếp Bột Nhi Mr & Ms Pac-Man

Chơi cái Main 000 : The tale untold đến cái gate để đi qua lục địa Chaos , con quái Chaos máu 69k ko làm sao ăn dc :| , pt có 2 em lv 100 rồi :- . Cầm em Yuna farm dc đến khi nó 7k máu là tèo ,nản . ai chỉ cách đánh đi

17. Eruur

Eruur Mega Man Lão Làng GVN

có ai sử dụng được cái DLC ko nhỉ :-? đã chép vào rồi và đổi tên rồi nhưng nó vẫn ko nhận chỉ thấy mỗi cái DFF music pack thôi là sao :-?

18. squall9588

squall9588 Godslayer Κράτος Lão Làng GVN

Bí quyết chiến Chaos là phải có GF Alexander. Dùng Yuna có Irift + cái thằng ôn mimic có skill Irift của Yuna. Vào trận sumon Alexander để khoá bravery lại (càng cao càng tốt, 9999 càng đẹp) sau đó spam Irift liên tục là Chaos sẽ sớm đoàn tụ gia tiên thui :@)

19. devil_lucifer

devil_lucifer Donkey Kong

Mình nhớ là mình mang ra dc mà, mấy cái nguyên liệu nó cho mang ra mà, để kiểm chứng lại đã :|.
    Còn thoát ra đổi ngày thì mình làm dc 1,2 lần xong sau đó làm tiếp nó chả bán gì cả.

Chỉnh sửa cuối: 9/5/11
  20. ladyfire

ladyfire Mario & Luigi

Bác nào chỉ em cách feint đối với skill brave atk của tifa với. Skill HP atk thì em feint được còn skill brave thì vẫn chưa hiểu cách feint.