[DotA 2] Hình ảnh, trailer, tin tức - THE FUN ENDS HERE!

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi mrpro123456, 15/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ancapmeo

ancapmeo Youtube Master Race

2. biladen8x8

biladen8x8 Youtube Master Race

Tình hình hqua dc bon. Playdota cho key . Còn invite dc 1 ng ma k biet invite tn . Ai o? Hn thuc. Su. Muon play game nay pm de? Minh invite nhe' (ol = dt k viet dc dau )
    yh :kingoflove_bn1121
    steam id : kingoflove_bn1121

---------- Post added at 14:31 ---------- Previous post was at 14:19 ----------

Hnay ra invoker ma update gan 100mb . Skill metor xau' hon dota 1 . Thien thach. Tròn xoe

3. Booyaka760

Booyaka760 C O N T R A

http://steamcommunity.com/profiles/76561198009557557/home

invite mình dc không bạn, đã pm yahoo và add steam :D

chơi dota từ 2006, giờ săn key dota 2 hoài mà không dc :\

giúp mình cái nha, cảm ơn rất nhiều :)

4. khangdat

khangdat Member box thùng rác ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Bạn Invite mình đi :) http://steamcommunity.com/profiles/76561198053973303/home/
    YH là Lord_lucifer3012@yahoo.com, có gì chiến \m/

5. BM.Grand

BM.Grand Mr & Ms Pac-Man

6. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

ai còn key ko cho mình xin =="

7. jkjoker

jkjoker Youtube Master Race

Nhìn dota 2 ma buồn. Chỉ là vì mình thích Barathum từ thời 6.45 đến giờ. Qua bao thăng trầm của anh ý, mặc dù bara có lẽ chưa bao giờ thực sự là hotboy nhưng mình vẫn thích. Thích tiếng bước chân nặng nề khi anh ấy đên gần, thích cái cách anh ấy chìm vào bóng đêm rồi đến gần mấy bé yếu sinh lý dịu dàng "hôn cho phát".
    Giờ thì sao?! Cái rìu tay trái đâu rồi, tay cầm đèn lồng quất cho bỏng đít thì vẫn còn nhưng cái rìu mở đường lên bảng đếm số thì đâu? Lại còn cái ULT. Đâu rồi một phong cách cực kỳ KOOL, cái thể loại gì lao vào hùng hục như con trâu đất?!!!
    Buồn cho Bara. Thích dota lắm. Nhưng Bara thế này thì cũng chả khác gì HON (Bên đó hero giống bara ult cũng biến chất). Nản. Chắc là sẽ ko chơi dota 2 dù có free.

8. bloodmoney1234

bloodmoney1234 Donkey Kong Lão Làng GVN

^ Nếu chỉ vì hình tượng mà chơi dota thì bạn cũng không nên chơi dota làm gì, vắng mợ chợ vẫn đông :-bd

9. jkjoker

jkjoker Youtube Master Race

Vậy bạn chơi vì cái gì. Vì những màn mic ảo không tả. Những combat tung màn hình, những khoảnh khắc lóe sáng bất ngờ đảo ngược tình thế, những pha gank quá đẳng cấp cùng những phút "ko thể ngu hơn đc nữa" Xin lỗi bạn mình chơi dota từ 6.45 hồi đó GG còn chưa phổ biến như bây giờ (bọn tớ phải chơi qua Esport thì phải - lâu rồi không nhớ). Những cảm xúc có lẽ tớ đã trải qua đủ cả, Nó sẽ mãi là hình ảnh đẹp không phai.
    Cũng như chúng ta sống vậy, đến lúc chết đi rồi thì còn gì?! Chỉ còn lại những ký ức. Vậy tớ lưu giữ những ký ức đẹp, vậy thôi. Hình tượng cũng là một cái gì đó khá quan trọng. Nếu ai là fan của DMC chắc hẳn không thể chịu nổi cái bản DmC nó đang quảng cáo. Tại vì sao, vì hình ảnh điên cuồng của Dante và Vergil đọng trong lòng fan quá sâu đâm. Bạn thứ qua đó xem 10 người thì có đến 9 người chửi ko. Mình ko chửi nhưng chắc chắn mình xem thôi chứ ko chơi!!

10. Bboystreet

Bboystreet Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Lol, giữ như cũ thì bảo không có gì đổi mới, đổi thì lại chê dở. =))
    Nghe mấy cái cậu tả ở trên tôi buồn cười ếu chịu được =))

11. kyoshiro1312

kyoshiro1312 Youtube Master Race

sến vl

theo mình thì chú bara new version đánh rất đã tay, gank thì phải hung hãn, chạy và húc chứ, khi bash của bara nghe tiếng đất đá vỡ nghe rất đã tai :)

12. tiver_da

tiver_da The Warrior of Light

13. phoenix_flame93

phoenix_flame93 Mr & Ms Pac-Man

Phải nói cái dota 2 này giải quyết vụ quitter rất triệt để, dạo đầu còn nhưng đến bây giờ thì hầu như không gặp nữa :D

14. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

tả như cl...ở trên thì tả mic và gank ở dưới thì nói đến tạo hình heroes ? nói chung là chú muốn nói cái gì ? ko chơi thì thôi biến !

15. nhoc92

nhoc92 Mr & Ms Pac-Man

mình còn 1 key nguyên 2 invite, mình để lại 500k, bạn nào có nhu cầu pm nick mình xxx_run_to_you_xxx, Hà Nội nhé :D

16. dread_nought

dread_nought The Dragonborn Lão Làng GVN

Cái củ bựa này như phải đánh match making của nó thì mới lên lvl chứ đánh private thì dek lên :-W mà match making thì 10' chưa đc 1 ván :-W

17. L3br0n

L3br0n T.E.T.Я.I.S

Cái level nó để cho có thôi :)) có lên được đâu. Mà cứ để cho nó search rồi ra ngoài lướt web đi, full tự nó báo nhấp nháy mà, thấy thế còn đỡ ức chế hơn là mấy thằng host afk :|

18. [N.K] Scorp

[N.K] Scorp Fade to Black...

19. phoenix_flame93

phoenix_flame93 Mr & Ms Pac-Man

New update \m/, Bone xuất hiện. Nhắc mới nhớ coi stream thấy acc của bọn BLV như Luminous với Tobiwan vẫn lên lv mà acc của mình thì k lên :|

20. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Có bạn nào chỉ hộ cách cho hiện lại thanh HP ko =.=! Đang chơi chả hiểu bấm nhầm nút nào mất mẹ nó thanh HP, mà cái này ko như Dota 1 bấm Alt nó hiện thanh máu, làm mình chịu luôn cái khoản lh deny, phải out giữa chừng :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.