[DotA 2] Hình ảnh, trailer, tin tức - THE FUN ENDS HERE!

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi mrpro123456, 15/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Kể ra cũng vô lý thật :| Hôm nọ đánh 1 trận, ông đi mid team mình bị lag rồi thọt nên afk cả trận, mà khổ nổi ông ấy éo out cũng ko afk hẳn cho bị aban mà cứ tý tý nhấp chuột chạy wa chạy lại, làm cả team gồng mình 4vs5, đánh suốt hơn 50p win được thì 9 thằng kia éo thằng nào có đồ còn ông cụ cố ấy lại dc món đồ Rare, ức hết cả chế :|

2. chán game

chán game Donkey Kong

Việc nhận dc đồ khi end game tuy ko theo 1 tiêu chí nào nhất định như số kill hay số assit , nhưng mấy trường hợp như "tắm tiên" anti afk ở nhà , hay thấy team lúc đầu hơi thọt tí cũng về nhà anti afk phải auto ko nhận dc đồ mới đúng hoặc có nhận dc đồ thì auto bay sang inventory thằng khác :9cool_canny:

3. trieudh1988

trieudh1988 Mr & Ms Pac-Man

Cái ra đồ là random thôi, ko có support nhiều nhất hay kill nhiều nhất gì cả.
    Có 1 điều chắc chắn là trận nào đồng đều, giết qua giết lại kéo dài thì cuối trận cho 4-5 món là thường, còn rape sớm quá kết thúc lẹ thì ko đồ đạc gì cả, 1 món là cao.

4. >playboy<

>playboy< Mario & Luigi

sao mấy cái achievement của dota 2 chả unlock dc cái nào vậy nhỉ :-?

5. khoaj

khoaj Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

đã ra chính thức đâu mà đòi có,giờ đang beta thôi...mốt ra chính thức thì có cả quest trong game,swap heroes,mode all random blah blah...với lại chắc cũng có chế độ bầu cử để sút 1 thằng phá game,chứ dạo này đánh toàn gặp mấy thằng feed xong flame team :2cool_burn_joss_sti

công nhận mấy cái random đó nhiều lúc ức cả chế,feed tuột mông mà dc đồ xịn,trong khi cái thằng kill nhiều dc mỗi quả rương hoặc ko có gì :|

Bữa còn cay hơn,gặp 2 thằng Malay bựa...mình bảo nó tham gia combat thế là ko biết 2 ảnh nghĩ thế nào chửi mình xong rồi 2 thằng cùng report mình(chả biết tội gì nhưng đến cuối game thì thấy vào cm nó abaddon :|,nhảm nhất cái này,bị report mà cũng bị cần biết đúng hay sai :|)

Chỉnh sửa cuối: 2/7/12
  6. -Trinh-

-Trinh- Youtube Master Race

giờ vào chơi toàn thấy dcm, ngu thế
    chán vs thái độ của các trẻ trâu vn

7. khoaj

khoaj Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

ko chỉ vn ko đâu,nước khác cũng có thể loại đó,mà còn ghê hơn nhiều...Nó feed quá mình bảo "Stop feeding" thế là từ đó đến cuối game nó vừa chửi mình + thấy mình bị gank ko thèm cứu =))

8. MG|MacMillan

MG|MacMillan T.E.T.Я.I.S

mấy game đòi hỏi trình độ + tốc độ + kĩ thuật ntn thì gặp gà là k thể tránh khỏi 8-}

cũng may thua vẫn đc điểm vẫn có cơ hội đc item,chứ thua éo đc cái gì như hon thì thôi nản đến chết :))

9. phucboypro

phucboypro Donkey Kong

^
    ^
    Bọn nc ngoài sĩ lắm.Bạn bảo nó feed or Noob là nó chữi mình tới hết trận :))

10. Autorun

Autorun Mr & Ms Pac-Man

Game lag như sản xuất đùn :6cool_surrender:

11. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Chả biết cậu xài mạng cùi hay cấu hình máy cùi mà bảo game lag :| Ko biết ng` khác thế nào chứ với mình thì chưa bao h lag, nhìu khi ra net chơi có vài thằng coi phim nhạc nhẽo gì thì ping cũng lên tầm 60 70 chứ chưa bao h lag đến mức "sản xuất đùn" như cậu nói cả.

Còn việc chơi game quốc tế, trước h ng` ta bảo trẻ trâu VN mình hay chat all chứ mình thấy bọn nc ngoài cũng lắm đứa trẻ trâu chả kém, gặp nhìu thằng vừa đánh vừa chat all suốt cả trận, giết dc thì cười hô hố, bảo chúng nó im thì chúng nó "U get mad?" hoặc "Haha hes mad", thật chứ ko vì cái aban thì mình quit cũng kha khá với cái lũ này rồi :-<

12. Snacky

Snacky Tâm Hồn Trên Mây Lão Làng GVN

SIDA thì ở đâu chả có hả bạn ! Khác nhau là ở mức độ đậm đặc thôi ! [​IMG]

13. kiowindboy

kiowindboy Donkey Kong

Có ai biết chức năng tắt voice không?
    Hôm nay tự nhiên dở chứng vào toàn trúng mấy room có Voice chat, nếu tiếng Anh thì mình còn hiểu đằng này tiếng Nga hay tiếng Trung Quốc gì đấy (nói chung là mình chỉ nghe @!#$@#%#$%) khi chết thì nó kiu F*ck,... giết người hay có những cảnh vui vui thì cười hahahaha. Mấy người còn lại trong team mình lâu lâu phải chat "please, stop" nhưng không hiểu có biết hay không mà nó nói ngày càng nhiều hơn :6cool_surrender:

14. CristicaBlade

CristicaBlade Zero Time Dilemma Σ Moderator Lão Làng GVN

Bật bảng Score lên rồi tìm tên nó click vào cái icon hình cái loa để tắt voice thằng mình muốn hoặc muốn tắt hoàn toàn thì vào option phần audio off cái enable voice đi là xong

15. lucifekit

lucifekit The Warrior of Light

Yeah,mình cũng bị,nhưng hầu hết ở đầu game.

Ối dời lanaya,nhìn khác gì Naruto đâu:))

Chỉnh sửa cuối: 3/7/12
  16. boyXHD

boyXHD Persian Prince

^ update Lanya rồi hả bạn......................

17. dductrung

dductrung Youtube Master Race

Chưa thấy update trên trang chủ

18. CristicaBlade

CristicaBlade Zero Time Dilemma Σ Moderator Lão Làng GVN

Chưa up chỉ là mấy cái file icon skill thôi :-?

19. TuanBi

TuanBi Persian Prince Lão Làng GVN

thứ 4 hoặc thứ 5 mới update vào test client, tuần này thrall hoặc TA ( cũng có thể cả 2 )

20. Autorun

Autorun Mr & Ms Pac-Man

Chắc mạng cùi
    But mấy đứa nước ngoài chơi chung cũng than, chắc tốc độ mạng của bạn nhanh nhất thế giới

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.