DotA v6.58 đã chính thức ra mắt

Thảo luận trong 'DotA' bắt đầu bởi bagiakhatmau_610, 12/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. championknight

championknight Persian Prince Lão Làng GVN

Bạn đánh room nào vậy ?

2. soinon007

soinon007 Zenio

Sao mod Kaeltha's lại bị ban vậy :-/

3. son_of_marble

son_of_marble Legend of Zelda

Bạn quên mất cái skill 1 của des nó deal dam ntn lên summon nhỉ

Mà nói thật lấy des với BM solo thì nghe ncc ý chứ hay gì /:)

4. Lezard.V

Lezard.V Sith Lord Revan Lão Làng GVN

Sao Kealtha bị chém thế nhỉ? Hồi chiều còn thấy xí xọn bên TT, chắc lỡ mồm chuyện MU chăng =))

5. sega_s3000

sega_s3000 Sonic the Hedgehog

tại sao câu hỏi này 3 trang rồi ko thằng nào trả lời vậy ~.~

6. spiderminion

spiderminion Donkey Kong

Trừ damage tấn công từ tower ra thì các loại damage khác đều bị giảm ,không kể AOE hay target skill . Cứ tấn công thỏa điều kiện skill Bristleback là sẽ bị giảm : hero tấn công từ góc 90 độ sau lưng BB sẽ giảm 5/10/15/20% damage và từ góc 70 độ sau lưng BB sẽ giảm 10/20/30/40% damage .

7. sega_s3000

sega_s3000 Sonic the Hedgehog

tức là vị trí hero ra skill chứ ko phải là hướng skill bay tới ~.~?????

8. hakunamatata

hakunamatata The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cái tội dám rờ mông barca của NV bên YKDK =))

9. Seidik

Seidik Donkey Kong

Năm mới năm me, mới hack ra dc cái USB 3G có Internet trở lại mới vào đây reply dc :-<:
    -Định nghĩa "Chiến tranh lý thuyết": 1 món ăn tự sướng tinh thần ưa thích của các bố chỉ biết cắm đầu vào guide, ko hề có 1 chút khả năng phân biệt dc guide này viết để dành cho ai, người đọc ở trình độ nào và áp dụng dc cho đối thủ như thế nào. Đơn giản 1 VD: Blink là 1 item có khả năng tránh dc các skill stun target như storm bolt của sven hay VS, nói 1 cách #, 1 khi lên dc blink rồi thì ko bao h sợ sven và VS nữa, vì chúng nó ko bao h stun dc mình?

-Có lý thuyết thực hành dễ hơn, nhưng ko có nghĩa là bụng đầy lí thuyết thì sẽ thành gosu vô đối vũ trụ :), lý thuyết chỉ giúp cậu tiến hóa từ cấp newb tới dạng "biết chơi" thôi, còn có tiến xa dc hơn nữa hay ko phải phụ thuộc vào đầu óc + skill của cậu :), não đặc chỉ biết làm theo guide ko bao h có thể khá lên dc :)

-Cậu đọc guide thì phải hiểu là guide này giúp cậu có thể làm dc gì, ko có nghĩa là cậu chắc chắn làm dc như thế, vì vậy mới nói "chiến tranh lý thuyết" là hoàn toàn vô nghĩa trong dota, khi mà yếu tố đồng đội cũng như skill cá nhân góp phần vô cùng quan trọng trong trận đấu :)
    Sao dạo này tôi hiền vậy :(

10. solonuker

solonuker Donkey Kong

Rồi rồi, cậu thắng rồi nhé, thui ko cãi nữa, tự thấy mình cũng nhãm quá :'> . Đêm qua kiss xx 1 phát trong lúc pháo hoa đang bắn, giờ thấy lâng lâng như mới làm nguyên két bia :'>.

11. Mrkiseki

Mrkiseki C O N T R A

=)) trẻ con đáng yêu vl :X
    Hôm qua mình bem 1 phát lúc đang bắn pháo hoa để chào mừng năm mới :'> =))

12. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

@ Sheva : Ko dám , đánh IH thì tớ ko dám võ vẽ , own cái B/p là xong nghĩa vụ , cần gì phải sáng với tạo ;)) . Thực ra thế giới hay ở đâu cũng thế thôi , chả có cái team nào có mix mà dám sáng tạo cả ;)) . Được cái nhiều người còn muốn tìm hiểu và say mê nên tôi cũng chả ngại gì mà giấu giếm úp mở cho tím bụng :'> .

@ AN đáng kính : Thôi , đầu năm tôi gọi là có tí lời cho bác , để cả năm lờ cái mặt đi cho đỡ rách việc " Thích thì chiến , ko thích thì biến , nghĩ mình = người ta àh ;)) " . Trình còi quá hay sao phải đợi Mod Sheva box này đùa giỡn tí thì mới dám ra mặt đâm thọt =)) .

13. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

đừng có vơ đũa cả nắm

dagger cooldown 18s , storm bolt thường của sven hay vs cooldown 8s , ngoài ra còn tính đến range giữa 2 đối tượng, casting animation và thật chí là turn rate khi mà target đứng sau lưng stunner . Và chả có thằng quái nào biết đến mấy thứ đấy mà nói được là cầm dagger không bao giờ bị stun ... Mà có lý thuyết thì mới biết là basher mới vẫn lởm hơn basher cũ, chứ không phải cứ thấy cái % nó to mà đâm đầu vào đâu.

tại sao lý thuyết không phải lúc nào cũng đúng vì lý thuyết nói xuốt ngày ở đấy chỉ là lý thuyết căn bản, tính toán những gì có thể tính toán được, còn như damage, evasion, tâm lý .... là mang tính hên xui . Cho nên đừng có khinh người như thế.

Nếu đúng là chiến tranh lý thuyết thật sự mà câu muôn khả năng chính xác là 100% thì 2 hero 1v1 với xác xuất % các kiểu thì e cái bảng tính khoảng vài nghìn từ thôi

14. traihaiphongsao

traihaiphongsao T.E.T.Я.I.S

@zero : Basher mới lởm hơn basher cũ . Lý thuyết của bạn kinh vậy .
    Hay là bạn thường lên 2- 3 cái basher cũ nên h` ko stack bạn thấy lởm hơn, imba vậy ;))

15. toilachon

toilachon Lich King's Servant

Lock, qua bên 6.59 nói chuyện tiếp đi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.