[Download] Cổ kiếm kỳ đàm- đã có crack + hướng dẫn cài ( game 3d hot nhất trung quốc)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi cakiemcia, 26/3/11.

1. NDang

NDang Mr & Ms Pac-Man GameOver Lão Làng GVN

mình tăng tinh uẩn cho Tô Đồ và tinh uẩn tàng cho thằng say rượu mỗi thằng dc 1 chiêu tốn 0 linh lực. Mà sao vô battle ko thấy chiêu đó nhỉ?? ai bít ko

2. NDang

À đó là chiêu đặ kỹ nha, trong bảng thấy ko tốn linh lực mà vô battle lại ko thấy chiêu đó

3. hóng cháng

hóng cháng C O N T R A

Mua key thì nhờ người nào bên TQ có thẻ thanh toán TQ mua dùm 40 tệ thôi , tính ra cũng rẻ , 1 tệ hiện tại = 3,3k 3,4k VND nhé

4. NDang

À đó là chiêu đặ kỹ nha, trong bảng thấy ko tốn cục điểm hành động mà vô battle lại ko thấy chiêu đó

5. vinhdat1756

vinhdat1756 Donkey Kong

những skill đó giống như dạng skill Hỗ trợ bị động trong game online ấy mà.Skill của thằng uống ruou là nó tăng khả năng choáng mỗi lần chém bình thường. Còn của Đồ Tô là khi máu 3/10 hoặc dưới 3/10 thì sức đánh sẽ tăng thêm :D .

6. NDang

à à ra là vậy. Cậu bít cái thanh dựng đứng bên phải khi vào battle ko. Đánh một chút nó tăng lên. Nó dùng để làm gì vậy? hix vậy crack ko mở dc tinh uẩn tàng cho phương lan sinh rùi, ko bít có bản fix nào nữa ko@@

---------- Post added at 08:30 ---------- Previous post was at 08:22 ----------

Nhờ anh namhiepcodon hay cao thủ nào dịch bài fix lỗi này dùm, hình như fix lỗi đọc thư cho anh em mở dc tinh uẩn tàng của nhân vật phụ ^^;
    解决办法2:
    1.安装古剑并打官方补丁到1.4.8
    2.再安装一次官方补丁1.1.7
    3.清空存档目录,包括成就存档。
    4.在游戏目录下分别搜索 *.27 *.37 *.47 ,删除搜索结果
    5.繁体系统要用Applocale挂载古剑并选“简体中文”,否则跳出。
    作用:既支持语音,客栈、驿站、星蕴又都不失效。
    说明:以上所有文件都是古剑官方更新补丁。
    答网友问:
    1、低于1.3.7的版本不能读高版本1.3.7以上的存档,建议重玩或者临时用别人的低版本存档
    2、不能进行战斗 提示“请支持正版……”,解决办法:http://3dm.178.com/redirect.php? ... 778847&pid=30176135
    3、单解决 星蕴不加属性 只需用1.1.7的aurgameplayers.dll替换即可,但却不能解决客栈休息、驿站收信问题http://3dm.178.com/redirect. ... 778847&pid=27743793
      书信全开可以使用本人的存档修改器v1.1,客栈休息什么的浮云而已。下载:http://3dm.178.com/thread-1755740-1-1.html
    4、1.1.7调配音音量要用设定里的音效滑块,也可以用音量增大补丁,网上有不少版本。推荐 http://3dm.178.com/thread-1789821-1-1.html
    5、据说铁柱观配音有不同步,试下这个补丁:http://3dm.178.com/redirect.php? ... 778847&pid=28023836

7. SnowPhuDung

SnowPhuDung Youtube Master Race

Cài game xong update đến 1.48 sau đó down bản 1.17 http://dl.gamebar.com/gjqt/patch/GJ-1.1.6-to-1.1.7-patch.exe về update , sau đó mở thư mục chứa file save mặc định là C:\Documents and Settings\User\Local Settings\Application Data\Aurogon Games\GuJian xóa hết toàn bộ . Rồi vào ổ đĩa cài game xóa hoặc di chuyển các bản update khác ra khỏi thư mục game . Sau đó copy crack và config lại chơi bình thường
    Ưu : Quán trọ , thư tín , tinh uẩn... hoạt động bình thường
    Khuyết : Phải chơi từ đầu

8. huyhieuk111

huyhieuk111 Youtube Master Race

Hix mình giải nén ra bị lỗi corrupt là sao vậy? đã thử fix lại rùi mà vẫn ko đc. lỗi hết 7 cái data . Help me!!!!!!!!!

9. kjnjchoj

kjnjchoj Mr & Ms Pac-Man

Thế có nghĩa là bây giờ down cái này về rùi update lên, xóa hết các file mình đã lưu và new game hả cậu?
    ps: ai test thử xem sao, mình sợ lỗi không vào được game lắm , đang cài miệt mài mà phải đánh lại từ đầu thì hơi oải . Thank

10. NDang

ù cảm ơn bạn. Ai bít kết hợp chiêu đặc kỹ và phép thuật ko. Mình đến Thanh Long rùi mà kết hợp kiểu gì cũng ko dc hix. MÌnh dc 4 điểm hành động rồi

---------- Post added at 13:19 ---------- Previous post was at 12:24 ----------

hix sao mình đánh chiêu đặc kỹ "Phần Diệm Huyết Lục" ( 4 cục tím) sao quái mất có mất chục giọt máu vậy hix. Ai bít ko

11. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

Đã update phần giới thiệu nhân vật ở post 1 rùi đó

12. zzzkenzhin

zzzkenzhin Legend of Zelda

Mọi ngừoi ơi cho hỏi tý cách tăng điểm cho thằng bách lỳ đồ tư có hướng dẫn rùi..Nhưng ngay từ đầu nó đã tăng sáng cho mình 3 ô màu đỏ rồi..Mà trong khí đó ở hướng dẫn lại là màu da cam ....Có sao không nhỉ

13. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

Theo như hướng dẫn ở đây thì làm như sau :
    1, cài game bản gốc và up lên 1.4.8
    2, dow và cài bản patch 1.1.7
    3, mở thư mục chứa file save mặc định là C:\Documents and Settings\User\Local Settings\Application Data\Aurogon Games\GuJian xóa hết toàn bộ
    4, bật thư mục cài game , dùng chức năng tìm kiếm , tìm các file có đuôi *.27 *.37 *.47 , ctrl+A chọn tất cả các file vừa tìm đc delete hết sạch
    5, copy 2 file gujian.exe và gamelss.dll trong crack ,paste vào thư mục bin
    6, máy tính ai ko đọc đc tiếng trung quốc thì dùng Applocale chọn “简体中文”
    Tác dụng : fig lỗi âm thanh , nhà trọ , đọc thư , tinh uẩn , ... (chắc là fix đc hết )
    ---> vì là up xuóng phiên bản 1.1.7 nên nó sẽ ko đọc các file save của phiên bản 1.4.8 , nói chugn là ai mà đang chơi bán 1.4.8 rùi ,muốn fix lỗi phải chơi lại từ đầu
    mọi người ai test thử xem fig có đc ko ,mình sẽ up lên post 1 để ai mới cài biết .
    p/s : khi nào có hướng dẫn tiếng việt mình cũng sẽ cài để chơi lại cho thích ! ^^

14. zzzkenzhin

ax..Nản vãi....Đang chơi lại..Thì đọc được mấy câu này của bác cakiem chắc chờ xong hết mới chơi tiếp vậy...

15. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

ko sao , nếu bạn có chơi lại để test fig thì chơi đến chỗ đc điều khiển bách lí đồ tư , save lại cho mọi người ,để sau này mọi người có cài lại thì chơi luôn đc ^^

16. NDang

Ko ai tra lời mình hết vậy hu hu. Sao đánh chiu Phần Diệm huyết Lục wai' mất có mấy chục máu vậy

17. zzzkenzhin

thế còn trường hợp cái bảng con phượng hoàng của thằng tu đồ thì sao bác cakiemcia nó tăng sẵn cho mình 3 cái sáng lên rồi..Nhưng ở hướng dẫn 3 chỗ ấy là màu da cam mà..vào chơi nó đã mặc định cho mình là màu đỏ rồi..sai với hướng dẫn :-/

18. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

cái này thì mình chịu vì chưa chơi đến chỗ đó , nhưng chắc là nó có tác dụng đặc biệt ^^
    Máy tính người ta tăng sẵn thì 1 là bạn để đó tăng tiếp , 2 là dùng quỷ tinh sa tẩy điểm đi cộng lại , lúc đầu nó tăng sẵn cho mình 3 điểm hỏa 1 là để ví dụ , 2 là để cho mình biết thuộc tính nên tăng cho nhân vật là họa ,
    Đương nhiên là sẽ có những cách cộng khác hoàn hảo hơn ! ^^

19. giangqaz

giangqaz Space Marine Doomguy

hình như crack bị bug skill này rồi, mình đánh tổng ko được 100 máu

20. zzzkenzhin

trời ơi..sao game này nó carck chẳng chất lượng j kả..hjx..Toàn lỗi ở skill với điểm của nhân vật thì còn đánh đấm j nữa.....Hy vọng sẽ khắc phục được

---------- Post added at 15:38 ---------- Previous post was at 15:36 ----------

mà bác cakiemcia quỷ tinh sa đấy mua ở đâu ah..Không biết tiếng trung mấy cứ tăng theo nó hướng dẫn cho chắc...Mà hoặc là có cách nào tăng cho thằng NVC hoàn hảo theo máy tính nó đã tăng mặc định cho mình rồi không bác