Download Counter Strike mọi phiên bản (Source,Beta,Condition Zero,CS v1.6,CS v1.4)[I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi neochu, 31/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Thui

Thui Donkey Kong

các bố à quên , các bác ơi , bot dành cho CS:source thì download ở đâu vậy ?cài vào làm sao ?tui mua được đĩa CS:source về cài rồi nhưng chưa có bot ,help phát đi .

2. winters

winters Donkey Kong

Down về dùng winrar để bung ra.

Các file đính kèm:

3. Thui

Thui Donkey Kong

Down về dùng winrar để bung ra.<-- chép cái file này vào đâu và làm sao để chơi vậy .Có thể hướng dẫn cụ thể được không bạn ?
    À cho mình hỏi luôn là làm sao để biết bản CS:source mình đang chơi là Steam hay No Steam vậy ?

4. hdht_gamer

hdht_gamer Claude, S.A gang boss

OK, thx bác nhiều, để tui thử xem sao đã :D Mà chép vào đâu vậy bác ??? :D Xin giúp đỡ nốt cho trọn đạo !
    Thanks a lot :D

5. winters

winters Donkey Kong

Nó có hướng dẫn trong đó đầy đủ đó bạn làm đi. Còn cái này, nó kiu edit file SteamApp.cfg rồi chép vào thư mục Steamapp trên Steam của bạn. Bạn edit bằng cách đổi đuôi file đó ra .txt, rồi vào đó đọc. Trong đó cũng có hướng dẫn tiếp, sau khi edit xong bạn đổi tên nó trở lại như cũ. Vào chép vào thư mục steamapp trong Steam, rồi chơi.

6. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Sao khi connect vào server nào đó thì nó không cho?Lại hiện ra dòng chữ này nè:Ai biết chỉ dùm:

7. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Cái này trong topic Counter-Strike có giải thích rồi, ông So_No_Mi vào đó xem nhé. Ông vào server của 1st hay của bác dudu đi, mấy server kia ông không connect được đâu.

8. cpanelx

cpanelx Youtube Master Race

không load được cái CS Source
    fix đi nhé

9. zBL | Luke

zBL | Luke Mr & Ms Pac-Man

10. sunman & shag

sunman & shag Mr & Ms Pac-Man

11. jumbodao

jumbodao Mr & Ms Pac-Man

các bác...cái css làm hoài không được! tức qúa!...các bác có chỉ dẫn nào chi tiết hơn hônh? cho mình xin vơi!,......chơi thử truớc khi mua bản gốc các bác àh!!! làm ơn nha...cám ơn nhiều!

12. chickypham

chickypham Youtube Master Race

vậy mình xin trả lời với bác..........là CS:S rất hay............true lém............bác mua bản gốc chơi luôn đi.........chứ mấy cái.......download trên nét a' có cái.....làm xong rồi....chơi tý xíu là hư chán lém =((

13. jumbodao

jumbodao Mr & Ms Pac-Man

bác àh!!! hơn 50 đồng đó bác! ....hay là bác cho tui muợn chơi thử đi! hehhe...nều ok! tuimua!...tui mua cái Motal mới hết tiền rồi! ....nói gì nói..chúu bản crack chơi được là ok rồi!...các bác khác chỉ dùm nha...

14. 1st | Lara.vn <Bao>

15. winters

winters Donkey Kong

Hi bác Lara, nếu link down trên không phải do bác up lên, mà là của người khác, thì lần sau bác đừng nên để trực tiếp lên như vậy, không hay lắm. DĐ mình có thể bị mang tiếng là chôm links người khác, vì khi click lên links này,người ta có thể biết được là xuất phát từ chỗ mình. Cho nên, nếu có đem links lên, bác nên để là "hxxp:\www...." hay sao tuỳ bác. Người down sẽ phải đem về chỉnh lại, như thế sẽ chẳng ai biết được :D.

16. 1st | Lara.vn <Bao>

Ơi xời ơi lo gì bác :D, toàn là dân hacker cả mà, họ cũng đi hack của Valve mà chứ có tốt bụng hơn mình đâu :D . Làm vậy cho anh em tiện download, CS Source đang hot mà. Don't care.

17. jumbodao

jumbodao Mr & Ms Pac-Man

các bác care gì chuyện ăn cắp or not...hêh..vậy bác có muốn bỏ ra 50usd để mua bản gốc không?...ma nói gì nói nha bác lara...bác làm ơn làm phước chỉ dùm tui how to install cái thằng cục gạch CSS đi!....càng chi tiết càng tốt....chửng nào có bầu cử lên supermod or admin..tui là người đầu tiên ủng hộ và sẽ vận động tranh cử cho bác!..

18. V.I.P

V.I.P C O N T R A

huhuhu vì lâu quá ko vô nên hơi bị chậm một chút bỏ qua cho em nhe

cái CS source la link nào ? ko down được cái gi hết
    CSCZ là link nào >.< ?

tại sao phai càn CS source ?

19. chicken_girl

chicken_girl Youtube Master Race

sao tui chang dow duoc quai' gi` ca ne`. cho tui link nao` dow nhanh 1 ti'

20. 1st | Lara.vn <Bao>

Các bác vào đây xem nè: http://forum.damage-web.net/index.php, ngồi nghiên cứu 1 chút là xong thôi, nhớ register cái nick rồi post 1 bài để thấy link download. Tất cả mọi thứ từ 1.6 non-steam, CZ và Source đều trong đó cả.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.