Download Counter Strike mọi phiên bản (Source,Beta,Condition Zero,CS v1.6,CS v1.4)[I]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi neochu, 31/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. meogay

meogay Youtube Master Race

Em muốn chơi HalfLife nối mạng (cấu hình máy & mạng đều ổn cả)
    Anh cho em link down HALF LIFE và PATCH chứ cứ linh tinh như ở trên em chịu ko nhìn ra (trang1) loằng ngoằng quá! Hoặc anh ghi cụ thể giúp em Down file nào lần lượt. Rôi cài file nào chèn vào....TRĂM SỰ CẬY NHỜ ANH!
    Và cho em bít luôn sever nào free để em log in! (em chưa từng chơi nối mạng HalfLife)
    Cảm ơn anh nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều!

2. jonouchi16

jonouchi16 T.E.T.Я.I.S

file setup chứ file nào nữa trời có cái file nào mà down hết nửa tiếng không, làm ơn check lại giùm nhé cái file setup là quan trọng nhất mà down ko được thì thua rồi

3. jonouchi16

jonouchi16 T.E.T.Я.I.S

chỉ có cái zip setup down được thôi tui down mấy chục lần rồi đây , mà cái map thì sao nhỉ , có nhất thiết phỉa down map về không? ai có CS online rồi thì làm ơn copy hết cái map vô 1 folder thôi chứ cái trang web kia quá trời map luôn biết down khi nào mới hết hả trời .

4. tatuan

tatuan Donkey Kong

procsvn.has.it .

5. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Download cái này:

CS 1.6 FuLL

Rôì đến cái này:

Patch V21

Chơi thôi,vậy đ1o...vào server này:,mở console gõ vào dòng,copy dòng này luôn:

connect net72nguyentrai.servegame.org:27015

Ngồi mà chơi thoai!

6. ActionPlayer

ActionPlayer Youtube Master Race

thế có Patch V21 cái này không có chơi được không?

7. jonouchi16

jonouchi16 T.E.T.Я.I.S

ông thử down cái zip đó về rồi extract ra đi là biết liền , extract được chết liền đó , cho cái link down exe luôn nhé , mà ông phải check trước chứ 2 cái link ở trang đầu không coi dc

8. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

U vào forum www.procsvn.com mà lấy link, cả vài ba cái, tha hồ mà down

9. dan ghien phim

dan ghien phim Youtube Master Race

Ban oi sao Counter Strike Source link khong down duoc nua, check dum nhe. Thanks

10. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Forum o có support CS Source, 1.6 thôi

11. jonouchi16

jonouchi16 T.E.T.Я.I.S

Sao mình vào chả thấy cái console nào cả , chỉ có vài cái sever thôi , add servẻ ghi ở trên vào nó nói server invaild là sao nhỉ

12. culap123

culap123 T.E.T.Я.I.S

Seo tui chơi mà nó bị giựt wá vậy ko đi dc luôn á! Làm seo để khắc phục tình trạng này đê

13. jonouchi16

jonouchi16 T.E.T.Я.I.S

Mình vào CS 1.6 thì nó có 4 cái :
    + NEW GAME
    + FIND SERVER
    +OPTION
    +EXIT
    Vậy cái console ở đâu ? , add server việtnam vào thì nó kêu địa chỉ không đúng , làm ơn chỉ giùm nhé

14. vitcondenthui

vitcondenthui Youtube Master Race

Thử dùng HLSW check rồi enter đi . Ân nút ` thử xem có ra console hông?

15. namgiaonline

namgiaonline Youtube Master Race

tôi đã cài được CS_source( của luzifer crack ,updates 15) ,nhung tốc độ quá chậm ,thử video stress test chỉ được 25 tps on maps,có cach nào khắc phục ko

16. cih9

cih9 Youtube Master Race

Không có cách khắc phục, 1 lý do khiến nhiều người vẫn chưa chuyển từ CS1.6 sang CSS

17. MickeyKnox

MickeyKnox Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi tí (ko bít mừ) co' bản CS 1.6 mua ở hàng thì cần down bản non steam nữa hay ko?. Gòi down bản vá(nhưng may' em chạy ko dc) với chạy CD xong vào I của CS 1.6 là chơi dc hả các bác. Hix vì chỗ em ko có chỗ chơi CS online, mà em lại là fan cuồng nhiệt của CS. Khổ thía

18. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

->Console là tên gọi của cái cửa sổ chỉnh mã đó,nhấn vào phím ~ trên phím Tab để tắt / mở,còn Add thì bạn điền chính xác IP của server vào thì nó mới hiện ra!

->Giật là do ping cao,mà ping cao thì có 1 vài lý do sau:
    +Bạn ở nước ngoài ( như Châu Âu )connect vào server của VN và ngược lại,nói tóm lại là máy khách càng xa máy chủ thì ping càng cao và ngược lại!

+Là do máy bạn cấu hình thấp,yếu...chơi nó giật,nhất là nhảy vào đám khói của bom khói!Máy của tôi Ram 512M,Card Video 128M mà còn giật :whew:...

+Do đường truyền của bạn,bạn dùng Dial Up thì ping nó hơi cao 1 chút...còn dùng ADSL của Viettel thì.. :-&

->Console là cái cửa sổ chỉnh mã đó,nhấn phím ~ để Mở / Tắt

->Dùng HLSW mà check,connect trực tiếp luôn :-"...Link download chương trình này đã có trong thread "Cheating death và HLSW" rồi,vào đó xem đi bạn :-"...

->Éc :D

->UnistaLL nó đi :-"..chơi Counter Strike 1.6 Non Steam cũng đã hơn nhiều...

->Thường thì trong đĩa Counter Strike 1.6 có kèm theo File Setup rồi,và có kèm theo Patch nữa...nhưng đó là patch V13 hay sao ấy...cũ mèm rồi bạn ơi,bây giờ đã có patch version 21 rồi,chỉ cần download thêm cái Patch v21 nặng 16.6M ( mười sáu phẩy sáu Mê :))) là được!

->Online thoải mái,đối với server bắt dùng CD thì download thêm cái Cheating Death về mà dùng,version mới nhất là V4.30.1

19. jonouchi16

jonouchi16 T.E.T.Я.I.S

Server nguyentrai lúc nào cũng full hết còn cái prcsvn thì không thấy hiển thị cái gì hết giờ làm sao đây , chơi mấy cái server nước ngoài lag chết cha luôn, cái hamachi nghe hay lắm mà vào không được

20. kehuydiet3

kehuydiet3 Guest

0
    sao tôi đã cài CD rồi, thử tất cả các bản 4.29,4.30 và mới down về 4.31.0 client mà connect vào toàn bị kick ra với thông báo chưa cài CD vậy?
    có ai biết vui lòng chỉ giùm tôi với, thankssss.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.