[DOWNLOAD] Download Counter Strike mọi phiên bản

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi So_No_Mi, 28/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Blue_Gene

Blue_Gene T.E.T.Я.I.S

- mình đang kiếm 1 bản CS 1.6 có các tiêu chí sau:
    1) protocol 48
    2) không bị lỗi lưu favorite
    3) không bị lỗi LAN tab ( khi mình host thì người khác không thấy host của mình, phải vào = lệnh conect IP. mặc dù mình vẫn thấy host ngừoi khác)<= cai này quan trọng nhất vì nghe nói các bản dùng protocol 48 gần đây do sử dụng revmenu của setti nên mới có cái lỗi này
    - ai biết hãy chỉ giùm, sẽ nhận đựoc lời cảm ơn chân thành từ tôi ;))

2. babyday

babyday Donkey Kong

Bản CSO-NST của sontung0 protocol 48 đó, CSCZ cũng protocol 48. Còn về fix lỗi LAN và favortie thì mình chưa thử :D.

3. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Theo các bác nên chơi phiên bản cs nào trong 1 đống link ở page1 ạ. PB online bắn với người chơi khác đấy ạ.Thank

4. Blue_Gene

Blue_Gene T.E.T.Я.I.S

hầu như bản CS1.6 nào cũng bắn online qua sever đc hết. nếu muốn bắn Garena thì down bản CSv23b, v26 hoặc CSVolcano

5. georgik

georgik Youtube Master Race

thank you for sharing
    thank you for sharing
    thank you for sharing:>

6. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Giới thiệu với các bạn bản CS Made từ DigitalZone V42 rất nhẹ, bắn online lẫn onlan đều tốt, ko lỗi favorite, P48...v...v

Vài hình ảnh

[spoil][​IMG]
    [​IMG][/spoil]

Link:

7. rain_storm

rain_storm Youtube Master Race

cho mình hỏi , khi mình mod zombie có phần hướng dẫn tìm folder addons/amxmodx/config tìm file plugins-csdm.ini đổi tên nó thành disabled-csdm.ini ,tìm file disabled-zplague đổi tên thành plugin-zplague . Nhưng mình ko tìm thấy file disabled-zplague , bác nào giúp e với ~.~!

8. GyGyGo

GyGyGo Donkey Kong

Chơi cs 1.6 dùng Sennheiser CX-300 có ổn không ae

9. soidenband

Tai nghe in ear chỉ cho music thôi, với CS cứ headphone mà tương bạn ạ PC350,HD555 :)>-

10. rain_storm

rain_storm Youtube Master Race

bản cs source zombie ở số 14 là chỉ việc down về rùi chơi thui hả các bác , có cần mod nữa ko

11. siden222

siden222 Youtube Master Race

ai có phiên bản counter strike source zombie mod share cho em với :(( em load 1 bản trên web về ời nhưng khi giải nén ra thì bị lỗi :(( help me....please !!!

12. soidenband

Bạn muốn gopro với một bản cs nonsteam mới, nhẹ, nguyên bản không bị thay đổi về skin, sound, textures...v...v. Hay chọn CS 1.6 NoVaLan

Đơn giản nó là một bản CS 1.6 client 4554 mới nhất, không bị lỗi tụt sens như các bản 4554 khác, tất cả đều default trừ cái background :))

Không cần screenshot nhé vì nó khác mỗi background thôi =)). Mình đã test với bản này ở mọi server, tốc độ connect rất nhanh :). Bản này dùng revserver browser v42 nên phần internet search server rất là nhanh và đầy đủ, không bị lỗi đó như bản V48 Cyzone mình đã post lần trước

Link:
    Plz, các mod làm ơn edit lên 1 cho mình nhé ;)

---------- Post added at 20:18 ---------- Previous post was at 19:52 ----------

Bạn muốn gopro với một bản cs nonsteam mới, nhẹ, nguyên bản không bị thay đổi về skin, sound, textures...v...v. Hay chọn CS 1.6 NoVaLan

Đơn giản nó là một bản CS 1.6 client 4554 mới nhất, không bị lỗi tụt sens như các bản 4554 khác, tất cả đều default trừ cái background :))

Không cần screenshot nhé vì nó khác mỗi background thôi =)). Mình đã test với bản này ở mọi server, tốc độ connect rất nhanh :). Bản này dùng revserver browser v42 nên phần internet search server rất là nhanh và đầy đủ, không bị lỗi đó như bản V48 Cyzone mình đã post lần trước

Link:
    Plz, các mod làm ơn edit lên 1 cho mình nhé ;)

13. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Cho mình hỏi 1 câu ngu là nên chơi cs nào trong mốt mớ link ở page1 ạ .Mình muốn chơi oflien và onlien lun ạ .Thank

14. 3rep

3rep Youtube Master Race

ở đầu có nói mà.... v23 .. chơi tốt ,còn 0ffline thì quá chời mod lun đó bạn

15. soidenband

Cái bản v23 cũ rích từ đời nào rồi sao không ai cập nhật nhỉ, mà thôi vẫn chơi online đc thì cứ dùng đi... góp ý thế thôi, còn online tốt thì bản mới còn đáp ứng tốt hơn ý :-<

16. theanh11a5

theanh11a5 - NOW ON - Moderator

Đã update bản CS1.6 NOVALAN của soidenband lên page 1,cần sửa gì thì nhắc để tớ sửa cho nhé!^^
    @siunhan0: Cậu dùng bản trên của soidenband hoặc bản CS:C của Thạnhunior ấy,nhẹ mà chơi cũng ổn!^^

17. duc_binh_forever

duc_binh_forever Youtube Master Race

Counter-Strike 1.6 V40 NonSteam - DiGiTALZONE THIẾU FILE SỐ 2. Up lại cho em xin nhé, cảm ơn bác

18. FalconZx

FalconZx Mayor of SimCity

Ai có 6 mission Fastline • Truth in Chaos • Run! • Pipe Dream • Sandstorm • Miami Heat của CSCZ Deleted Scenes không link thiếu 6 mission này

19. nhq1993

nhq1993 Youtube Master Race

sao bây h không thấy CS 1.6 trên garena nữa nhỉ
    ai biết về vụ này không

20. tran_iu93

tran_iu93 Youtube Master Race

Mình ko tạo được súng. Bấm hoài chữ B 31 mà ko thấy khẩu súng nào, mặc dù đã có khoảng 5000$ rồi T_T
    bày mình với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.