[Download] FIFA 11 PC

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi thukurt, 27/9/10.

1. Meiji1412

Meiji1412 C O N T R A

EA nó port game này ko biết là game thứ mấy rồi mà còn để cái lỗi này, đúng là chán vl :-<
    Có vẻ như cái lỗi này của nó là cố ý gây ra để mọi người mua game controller của nó ấy, chơi vsCom còn chấp nhận được, cắm 2 cái gamepad Xbox vào thì 8-} cắm tay tàu vào còn vl hơn nữa :-<

2. I.T_Man

I.T_Man C O N T R A

Ủa, vậy là nhấn LT nó bị quay ngược ra Menu là nhìu người bị huh, nhìu lúc muốn thực hiện finesse shot mà bó chíu :-s. Gán chức năng nào vào phím LT là khỏi xài chức năng đó luôn :)).

Chỉnh sửa cuối: 30/9/10
  3. Meiji1412

Meiji1412 C O N T R A

Chắc gamepad ko tương thích ấy bạn, cái tay Xbox của mình chả bao h lăng tăng zụ config nút cả ;))

4. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

ũa down bản Reloaded về rồi , thì down cacrk nào vậy

5. vi1ngaymaitotdep

vi1ngaymaitotdep The Warrior of Light

crack reloaded luôn .

6. I.T_Man

I.T_Man C O N T R A

^
    ^
    ^
    Mình giờ bị thêm phím RT nữa, nhưng chỉ bị trong Arena thui, khỏi tập kĩ thuật =((, cứ nhấn phím đó là nó hiện ra list Practice Mode, y chang nhấn phím Back :)). Nản lòng chiến sĩ quá, hết lag game rồi lại nhận gamepad tùm lum #:-s.

^
    ^
    Bản RELOADED có 6.32GB thui, mà trong file iso lại có sẵn folder crack nữa, bản link MS.Vn ở post 1 giống y chang bản sau khi fix lỗi missing file (đều 6.5GB và không có folder crack của RELOAED kèm theo), mình download cả 3 bản rùi :-s.

7. meohen1989

meohen1989 The Warrior of Light

các đồng chí cho mình hỏi ,ff11 có chiến được ở winmode ko nhỉ :-s hồi bản demo ko có winmode

8. ntp

ntp Mario & Luigi

Tớ cũng dùng tay PS2 + Cổng chuyển đây này. Chạy file fifaconfig.exe chỉnh mọi thứ như bình thường chứ chẳng cần giả lập gì cả

9. k_fantomas&games

k_fantomas&games Donkey Kong

- Về vấn đề lag (trong trường hợp này là tụt fps) như nhiều bạn đã đề cập ở trên, các bạn thử remove driver VGA và cài bản driver khác, mới nhất xem sao... Hôm qua thằng em mình cấu hình cũng tương đương mình chơi bị giật, remove driver cũ và up driver mới thì mọi thứ khác hẳn. Try it!

- Về vấn đề lỗi nút controller, cái này khả năng lớn là do gamepad, driver gamepad hoặc wins của các bạn thôi !

Cấu hình mình như sau:
    AMD X4 620@3Ghz, ECS780Ultra, DDR2 4GB, HIS 1GB HD4670 - 1 cấu hình rất bt !

Mình down bản Reloaded từ MF bên SOFTVNN, giải nén và cài rất thuận lợi, ko gặp bất kì 1 vướng mắc gì, chơi cũng trơn (MAX SETTING, MSAA 4x, mình bật Vsync nên luôn ở 60 fps) và ổn định, ko bị văng, hôm qua đang chơi Alt + Tab ra xem SET PRIORITY của fifa, còn là BELOW NORMAL cơ :)) Gamepad mình là gamepad Tàu 100k, nhận đều, chơi nhòe, skill nhòe !

Thật sự là mình thấy rất ổn, ko hiểu sao mọi người lại bị nhiều vấn đề như thế! :-S

10. I.T_Man

I.T_Man C O N T R A

^
    Mình hiểu, và mình cũng thử qua hết rùi :-<.

Chắc EA nó làm khó mí người giả lập Xbox 360 Controller rùi, vậy thôi, tớ lại chỉnh về Logitech Rumblepad 2 USB như thưở nào vậy :-s.

P/S: Confirmed! Chính xác là Xbox 360 Controller Emulator hok có tác dụng hoàn toàn với FIFA 11, bị lỗi nút tùm lum trong chế độ Arena, đá bt thì hok sao, cũng không rung khi bóng dội xà hoặc đập cột (hiện tại chỉ thấy gamepad Xbox360 hàng thật là rung được)... :-<.

11. KuTy†bibabut

KuTy†bibabut Donkey Kong

hjz có bác nào gặp lỗi down file 34 link mediafire cứ đến 99.98% là nó đứng 0kb/s kô :((. down hết về rồi mà cứ có link đó là bị, down đi down lại mấy lần rồi cũng thế. aic ó lòng tốt upload lại giùm mình cái. đang thèm wá mà chưa chiến đc. reloaded nha.

12. I.T_Man

I.T_Man C O N T R A

^
    Bạn cầm cái link HF part34 bên GameHouseVN đi nhờ leech giùm thì mấy hồi.

KuTy†bibabut thích bài này.
  13. dylan_@_SH

dylan_@_SH Mr & Ms Pac-Man

ko ai giúp mình à :(

........................

14. I.T_Man

I.T_Man C O N T R A

^
    Link rất nhìu mà bạn, ngay tại post 1 đó, Muilti-Language mà.

15. datditlep

datditlep Youtube Master Race

Bạn dùng xbox control emulator (search trên gg) sau đó copy vào thư mục có file exe ,sau đó tìm vào phần thư mục cài game /fifa11/game/fifasetup,sau đó chạy fifaconfig và chỉnh thui,mình đá = tay cầm trung quốc 80k/1 cặp mà đá ngon ko bị sao cả

16. dylan_@_SH

mình down link megashare ở post đầu rồi mà :D nhưng mà chỉ có tiếng Anh với tiếng Nga :-?

ko biết bộ link MF kia có tiếng Đức nữa ko :-? hỏi lại chứ ko mất công down về lại như bản cũ :D

17. congtu2512

congtu2512 T.E.T.Я.I.S

Update IDM đi...Lỗi này của IDM từ lâu rồi

18. KuTy†bibabut

KuTy†bibabut Donkey Kong

mới wa đó đăng ký nick nhưng cái topic leech lại dành cho power user chứ kô dành cho dân đen T.T mình down hết rồi chỉ còn mỗi link 34 kô lẽ đăng ký power user để chỉ đc cái link đó. vả lại kô thích phong cách forums đó cho lắm >:D< GameVN vẫn hơn

19. I.T_Man

I.T_Man C O N T R A

@datditlep: Mình download trên trang của ToCA EDIT (team phát triển ra Xbox360 Controllers Emulator), version mới nhất luôn, để download thử file của thukurt về xài xem sao :-<.
    P/S: Bạn có thì cho mình luôn cả file của bạn nữa, mình tham khảo thử xem khác nhau ở những đoạn code nào :-<.

@dylan_@_SH: De là tiếng gì thế bạn, bản RELOAD mình đang xài có De.

^
    Bạn cầm cái link HF đó qua đây nhờ lech, chứ ai lại xin leech ở GameHouseVN bao giờ :-s.

20. dylan_@_SH

ý mình là tiếng Đức ở trong game ấy chứ ko phải ở cái bảng config ở ngoài :D