Download game hay của SNES

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi YinYang, 5/4/04.

1. Light_Magicial

Light_Magicial Youtube Master Race

Sao lâu quá không ai upload link xếp gạch tuyệt chiêu vậy,à nếu có trò căn cứ địa thì hay quá ,cám ơn nhiều

2. xinloi

xinloi Youtube Master Race

À mấy cái trò SNES đó
    Mua 6 cái đĩa về khoảng gần 3000 trò
    Mua về mà vọc cho đã
    Download vừa tốn tiền net vừa mất thời gian à

3. lieman

lieman Mr & Ms Pac-Man

sao tui ko chơi được slamdunk vậy kà..... nhờ mấy bro up lại nhá
    thanks nhìu......................................................................

4. Hikaru III

Hikaru III snake, snake, snaaaake

Địa chỉ mail của tui nè: haitacbienden78@yahoo.com. Trăm sự nhờ bạn đó. Viết cho đủ nè Viết cho đủ nè Viết cho đủ nè Viết cho đủ nè Viết cho đủ nè

5. Hikaru III

Hikaru III snake, snake, snaaaake

Thui khỏi. Mình tìm dược chỗ download rui bạn à. Dù sao cũng cám ơn bạn vì thành ý của bạn. Viết tiếp nè Viết tiếp nè Viết tiếp nè Viết tiếp nè Viết tiếp nè Viết tiếp nè

6. Langel

Langel Legend of Zelda Lão Làng GVN

Sao dạo này Topic toàn nói xàm ko , chấn chỉnh lại đi chớ . Sao tui viết lộn rồi muốn xoá mà ko được
    Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP

7. Langel

Langel Legend of Zelda Lão Làng GVN

Sao ko ai trả lời tui hết vậy , cho tui xin cái patch TA của Võ tướng thiên hà và SRW4 đi , cảm ơn nhiều mà :D . với lại sao cái Pokemon (PD) gì đó tui down về rùi mà nó ko cho chơi vậy , đã thử cả hai phần mềm Zsnes và Snes bản mới nhất đó
    Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP Save MP

8. melinh

melinh Youtube Master Race

cám ơn tất cả mọi người đã post game lên nên mình tìm được nhiều game hay

9. NguyenBaViet

NguyenBaViet C O N T R A

hình nhö cái Pokemon bị lỗi hay sao, chứ chơi nửa dhừng là bị Shutdown à?? Máy tui P4 1,5 Gz, dâu có yếu????
    Patch thì cái được cái ko, nhiều khi cái patch thì làm cho game đứng hình nữa chứ, Quá tức :(

10. kennynz

kennynz T.E.T.Я.I.S

Xin được góp chút sức mong các bác đừng bắt nạt em :|
    Game này chơi cũng thú lắm, chúc các bác zui ze?

Các file đính kèm:

11. kennynz

kennynz T.E.T.Я.I.S

Tiếp theo phần 2 của Pocky & Rocky , mong các bác zui ze :|
    Cho hỏi có ai có trò Final Fantasy VI ko tui dang cần lắm,

Các file đính kèm:

12. Noir

Noir T.E.T.Я.I.S

FF VI bạn nói đến có phải là FF III USA không? Nếu đúng thì post địa chỉ email lên, mình gửi cho. Ngoài ra nếu ai còn cần bản FF nào khác từ 1 đến 6 thì mail cho mình, hiện mình có tất cả các bản đó, bằng tiếng Anh, là các files .NES, .SMC và . WS. Ngoài ra mình còn một số RPG khác, ai cần mình gửi cho.
    Câu hỏi bên lề: có phải dưới 50 bài viết thì không được post đồ lên diễn đàn phải không? Mà muốn post đồ lên diễn đàn thì làm như thế nào? Các bạn chỉ mình với!

13. hoang15926

hoang15926 Youtube Master Race

có ai chơi mấy trò megaman 2 và megaman 3 không cho tôi hỏi cái
    trong megaman 2 sau khi co thêm cái mũ để dò tim lối đi ẩn thì co nhiều khi dò nó lai báo ở ngay trong không khí thì làm sao vào dược máy chỗ đó
    có ai choi xong megaman 3 rồi thì nói cho tôi trình tự đánh may con chủ trong đó với
    cảm ơn nhiều nếu có ai trả lời giúp tôi

14. Light_Magicial

Light_Magicial Youtube Master Race

Có ai chơi Tactics Ogre(Snes):Let us cling together hông.Nó toàn tiếng nhật thui,ai có bản English hay patch thì up lên cho tui với.Cám ơn trước!

15. 246813579

246813579 Youtube Master Race

Trong Megaman đó là bởi vì trong đó có máu hay năng lượng gì đó dùng nam châm hút nó đi hoặc có lối đi ẩn phải đi tới 1 lúc mới có đường vào

16. cloudhl

cloudhl Mr & Ms Pac-Man

Các bác ai có mộc đế bản hack sẵn vũ khí rồi thì cho em với,em có một bản nhưng nó bị tách thành 3 file SF690.1,SF690.2,SF690.3 file này chỉ đọc được trên giả lập snes cũ còn dùng bản mới treo cứng luôn,em tìm bản hack đuôi smc mà mãi vẫn ko thấy,còn bản 3 file kia ko hiểu có cách nào ghộp lại thành một file được ko nhỉ,mong các bác chỉ giáo

17. Unborn

Unborn The Warrior of Light

ai có chương trình download up lên giùm tui cái trong này toàn file attack sau khi gài IDM thì chả down đc nữa Flashget cũng ko ai cóa thì cho đi tui cóa thể chỉnh lại cho down đc nhưng như thế thì phải restart máy mà tui đang download nên ko tiện ai cóa up giùm lên cái.

18. sirdien

sirdien Mr & Ms Pac-Man

ai có trò cờ chiến trận trong 700 game snes hay biết tên tiếng anh thì up lên hoặc cho mình biết với ! Ko biết tên Tiếng Anh nên ko search được ! Thanks

19. nguoimoitapchoi

nguoimoitapchoi Donkey Kong Lão Làng GVN

lúc trước đệ có chơi 1 game RPG trênn snes tên là đại hồng thủy . nhânn vật chính là 1 cậu bé đươc sinh ra từ quả trứng đội cái nón có 1 cộng lông chim trên nón . đệ nhớ là có huynh nào đã up lên đay rùi , nhưng mà bây giờ mấy cái hình giới thiệu không thấy cái nào hết nên đệ không bít đó là trò nào , huynh nào biết thì chỉ giúp đệ với .

20. Bác Học Light

Bác Học Light Legend of Zelda

Vậy thì không biết rồi >_< nếu là tên tiếng ANH thì còn biết, chứ tên nội địa thì chịu :|, vì mỗi vùng họ đặt 1 tựa khác nhau :| chính vì vậy mà rất khó khăn trong việc tìm game giúp bạn :| để tôi hỏi thử bạn tôi xem có giúp gì được cho bạn chăng ?? (vì cậu ta rành về lĩnh vực RPG trên SNES)