Download game hay của SNES

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi YinYang, 5/4/04.

1. Unborn

Unborn The Warrior of Light

kiểu này thì tui cũng bó chân lun thanh gươm quyền lực cóa phải là cái game mà mỗi đội cóa 10 thằng gòi xông vào oánh nhau văng túi lụi ko dzay. :-/.
    về cái này thì nhìu lém cóa phải bản ông cần là cái mà mới vào đã uýnh Nadic ko vậy nếu vậy thì đây: Super Saiyan thêm 1 câu nói cực kì wen thuộc của tui: nếu ko đc thì nói tui post lại cho :D nhưng chắc chắn là đc đóa nói cho vui thế thôi :D.

2. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

Nhớ vào "hướng dẫn hoàn chỉnh" lấy cái hướng dẫn về xem nhá!!!! Cám ơn nhìu!!!!:)):)). Có gì góp ý lại cho tui nha!!!!:))

3. Unborn

ông nói thế nghĩa là sao tui ko hỉu lắm tự nhiên đâu cóa ai hỏi hướng dẫn hoàn chỉnh đâu, với lại nếu cóa lòng thì ít nhất cũng up cái link lên cho người ta chứ. Nói xong lại đi cám ơn :-/ cám ơn ai dzay.? trò này cóa gì khó đâu mà chơi hướng dẫn chứ chỉ cóa 2 đoạn là dễ bị bí đường thoai (tui overgame từ hùi lớp 4 chẳng lẽ đi ko nổi cái trò mà thằng lớp 4 đi sao ;;) ).

4. witfox

witfox Khoái ăn nho tím Lão Làng GVN

Sorry nghen, nhung Fox muon oi ban la cai hinh ben duoi cua ban, ten tro do la gi vay?, Fox choi tro do pha' bang 2 3 lan ma khong biet ten chinh xac cua no do'

5. quaivat20

quaivat20 Mr & Ms Pac-Man

cho mình xin link dowload trò emerald dragon và patch của nó luôn nha .cám ơn trước

6. Unborn

đây: Emerald Dragon đây là patch: Patch.
    cái đóa cóa 2 loại là Tetris AttackPanel De Pon
    mấy bác xem thử tại sao tui lại bị cảnh cáo? ==> đang chán đời lắm :( .

7. ToraiKnight

ToraiKnight Fire in the hole! Lão Làng GVN

Cho xin cái click down trò crono trigger (E) . Sẵn đây cho hỏi một câu tuy ko liên quan nhưng cũng xin hỏi : ai đã từng chơi qua và về nước trò Super Mario chưa ? Trò đó hình như ở trang 2 , 3 , 4 gì đó thì giải bí khúc này giùp :" Khi mà đánh xong cái bánh kem bít chuyển động rồi cứu công chúa đưa về vương quốc kia (quên tên rồi) nói chuyện với vua rồi ra ngoài là công chúa gia nhập nhóm của mình thì típ đó sẽ đi đâu?làm gì ?

8. Unborn

có thể thì hãy nói rõ tên của trò Mario đóa ra chứ mario thì nhìu mà mạng thì lại chậm nên tui ngại phải lục tìm lắm và nhớ là nói lun tên của vùng đất pác đang đứng. Còn đây là Chrono của pác.

9. Hank Williams

Hank Williams Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Hình như là mua (hay đổi) cái bánh Snack gì đó ở shop xong rồi quay lại chổ Ông Nội của thằng hình đám mây (con ếch già), cho nó cái bánh đó rồi nó chỉ đường cho đi tiếp.

10. Darkone

Darkone Donkey Kong

Unborn à có thể up cho mình một số game dàn trận mà hay hay (ko phải là FE với SRW nha, mà game về thời trung cổ càng tốt) thanx trước nha^^

11. ToraiKnight

cám ơn bác HW qua được chỗ đó rồi lại rối óc với con tàu ma , khi đến chỗ sắp xếp chữ = cách nhảy lên đội mấy cái thùng để xắp chữ ( có 6 thùng) nếu sắp xếp xong thì nói vào cái ống, mà mình lại ko bít chữ phải sắp xếp là sao , vậy ai bít thì cho mình cái cụm từ đó giùp .

12. Unborn

hmm những game dàn trận thì nhìu nhưng trí nhớ và mạng của tui ko đc tốt lắm :D thử mấy game này chưa?
    - Bagamut Lagoon & Patch
    - Ogre Battle
    - Tactics Ogre đc đánh giá là "đỉnh" ^^
    - Front Mission & Patch cái này mà chơi PS2 thì khỏi nói
    - Tam Quốc Chí
    - Rai (đọc truyện chắc biết ^^)
    - Tenchi manga too

PHEW mạng lại điên gòi nên cần gì sẽ post tiếp sau (nhiu đóa chắc đủ).
    phải cái Super Mario RPG ko dzay.?

13. kensai_nodachi

kensai_nodachi Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi cho em hỏi có bác nào có trò đua xe ô tô ko. cái trò mà đua lúc đầu xe có 4 số sau đó nâng cấp dần lên số 6. ngoài ra trong đó còn có thê sử dung Nitro, khi mình đưng nhất 1 trận thì trận sau mình sẽ đứng thứ bét ( thứ 20). lên số thì có thể để ở 2 nấc hoặc tay hoặc auto. xe có thể bi hỏng nếu va đập quá nhiều( có 1 cái hình xe có viền xanh khi băt đầu, va nhiều quá thi sẽ trở thanh màu đỏ, lúc đó xe sẽ ko thể đi nhanh được). đó là tất cả nhưng gì mình còn nhớ về trò này. bác nào ó thì share cho mình với .thank

14. Unborn

à đóa là Top Gear 2 và nếu bác là 1 fan của thể loại này thì đây Top Gear 1 và đây nữa Top Gear 3000 (nhảy số dữ wa' ^^) tha hồ mà đứng bét nhá :D.

15. Darkone

Darkone Donkey Kong

hihi nhìn sơ qua thì tưởng là đủ, nhưng mà mấy game đó mình lỡ chơi hết rồi bạn ơi, dù sao thì mình cũng cảm ơn sự nhiệt tình của unborn, Thank You.

16. PRỒ

PRỒ Guest

0
    xin mấy bác cho tui mấy trò rpg hay thời đó đi. tui đả phá băng chrono trigger, tales of
    phantasia, terranenigma. tiềm hoài ko thấy trò nào đỉnh hơn mấy trò này, chán quá ,
    giúp tui giùm, thanks

17. Unborn

lol =)) nói như ko mấy trò đóa thuộc loại Best trong Snes gòi pa ơi cứ đòi hay hơn thì kiếm đâu ra mà tui cũng nản kiểu hỏi này gòi ::( để coi thử đã nếu cóa sẽ post sau.

18. ToraiKnight

Cái trò đó ko phải là Super Mario tui chết liền bữa nào rảnh tui sẽ post ảnh khúc đó lên , còn bây giờ tạm thởi ai biết 6 ký tự đó thì post lên cho tui được đi tiếp nha . Cám ơn . Sẵn đây cho mình xin click down mấy cái trò thuộc về thể loại Song đấu nha .

19. Unborn

thì ý tui hỏi trò đóa có phải là SMRPG ko để tui còn trả lời chứ cóa nói gì đâu... mà pác đi tới khúc đóa là chapter mấy gòi lâu wa' gòi nên ko nhớ rõ :| còn về thể loại song đấu mà bác nói thì bác thích kiểu gì? kiểu Yu Yu Hakusho (nhất dương chỉ) hay kiểu Đô Vật Mĩ?

20. ToraiKnight