Download game hay của SNES

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi YinYang, 5/4/04.

1. Hank Williams

Hank Williams Mayor of SimCity Lão Làng GVN

1) Mario's Early Years - Preschool Fun (U)
    2) Mario's Time Machine (E)
    3) Super Mario Kart (E)

---------------------
    That's all.

Các file đính kèm:

2. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Trời ạ, cái Lish toàn mấy Game vớ vẩn mà bán đến 2000 đ 1 đĩa hả trời.
    Tui đang sống ở sài gòn, ở đây bán đĩa tròn 8000 đ 1 đĩa, mà lại mua 2 tặng 1 mới ghê chứ, tui cũng vừa phát hiện ở đó nó có bán đĩa 700 Game của ZNES (2 đĩa), mua xong 2 đĩa còn được tặng miễn phí thêm 1 đĩa bất kì nữa. T_T
    Tuy nhiên mấy Game mới ra trong năm nay thì trong đĩa không có, chỉ còn nước Download...

3. Bch

Bch Mr & Ms Pac-Man

Chán các chú quá,ở ngoài có ghi to đùng là cấm post bài lung tung.Có request gì thì cứ pm cho các cao thủ săn lùng game chứ để mấy hôm nữa chỗ này thành thùng rác,admin lock cho thì hết cái để mà down nhé.Cứ tưởng đc 56 trang là nhiều lắm té ra về sau post bài lung tung càng nhiều.Đề nghị người mở box có giải pháp thích hợp.

4. hiepsitre

hiepsitre Youtube Master Race

pac dark mua dia o cho nao vay?chi cho anh em mua voi
    ty pac nhiu` nhe

5. Unborn

Unborn The Warrior of Light

Post gì lung tung? bác nói phải biết trước sau, topic này từ lâu đã không up game nữa và vì topic dành cho việc bàn về snes đã bị lock các newbie dek biết hỏi thêm game snes ở đâu nên post đại vào đây rồi thì có người trả lời và thành thói quen luôn, nhưng chủ yếu vẫn là về snes chứ có ai nói xàm gì đâu? bác trên kia bán đĩa cũng của snes đó chứ [-x game khá thì còn nhiều nhưng ko rảnh up hoài tốn bw của diễn đàn nên ai hỏi gì post đó thôi.
    P/S: đang chơi "cậu bé bút chì" :D.

6. K†ng

K†ng Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác có ai biết trò xếp hình robot ko , xếp càng cao thì càng đc robot mạnh á , cho em xin cái link , luôn tiện cho em mấy trò đua xe nào hay hay trên Snex luôn , thx..

7. gct_shop

gct_shop Fire in the hole!

Có phải Gundam xếp hình không vậy? Nếu phải thì hôm bữa tôi thấy trong forum có đấy. Còn về game đua xe thì Snex coi bộ hiếm!

8. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Đua xe thì Snes cũng ko hiếm lắm đâu : Top Gear , Biker_mice , Rock'n_roll_racing , Mario Kart , cái nào chơi cũng hay mà vui .

9. Darkone

Darkone Donkey Kong

sao thấy noi miệng không vậy bạn, ông nói nhiều lắm nhưng lại không chứng minh nó nhiều như thế nào, cho coi 1 vài cái screenshot về mấy game đua xe này được ko bạn

10. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

đến khổ với bác!!!!::(. Lục lại mấy trang trước xem!!! mấy game này không những post một lần mà còn vài ba lần ấy chứ!!!!!!! Nào Kunio Kun post này, huynh Hanks này, và cả Unborn!!!!. theo tui nghĩ rom Snes không cần phải up rom nào nữa, game hay đã up hết rồi, chật bandwidth thêm (mấy hôm nay database errors liên tục!!!!) chỉ nên up những rom chưa up thôi!!!. Mấy cha muốn hỏi rom chịu khó kiếm mấy trang đầu đi!!!!!.Tại Bác Unborn nhiệt tình nên... à mà bác cũng đừng nên đáp ứng mấy yêu cầu nhảm như vậy nữa!!!! Họ kiếm game chơi thì phải tự thân mà lục lọi đi chứ, cứ dọn sẵn cho như vậy!!! chừng nào không kiếm được hãy nhờ!!!!!!.

đôi dòng bức xúc, nếu có đụng chạm ai xin bỏ qua cho!!!!!! (hôm nay tâm trạng không vui lắm!!!!X()

11. Unborn

Lâu lâu mò vào nói 1 câu chí lí thiệt :D, tôi up vì sợ tình trạng html IDM ko down đc và vì nhiều trò chưa up. mà bandwidth bị gì thì lỗi là tại bác chứ :'> cái topic Nes của bác kìa :D nó mới xứng đáng lọt vào topten đó :D. Mà ko đáp ứng yêu cầu thì lại post liền 2, 3 bài mod hỏi sao thì lại bảo topic lập ra chả có ai trả lời :|. Dù sao câu nói của ông cũng hay nhất trong ngày :D.
    P/S: Darkone làm cái sign xấc quá vậy?

12. magicwhite

magicwhite Youtube Master Race

tôi xin có ý kiến nên post game chứ ko yêu cầu
    1- dễ tìm kiếm game
    2- mọi người sẽ ko phải phàn nàn nhiều mà vẫn có game chơi
    3- ko chật chỗ cho những bài viết linh tinh
    .hết

13. hoang15926

hoang15926 Youtube Master Race

có ai chơi trò E.V.O.... không cho tui hỏi đến chỗ cái cửa bằng băng thì phải lam sao để vợt qua.
    đến chỗ đó nó cứ bảo cửa quá nặng để mở ra

14. witfox

witfox Khoái ăn nho tím Lão Làng GVN

đến đó thì đi đến cái thành bay, sẽ đi vô thành của chủng tộc chim đó. giết chùm xong sẽ đi qua cái cửa giết con Dê tí

15. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

đồng ý là trò chưa up thì phải up tui có nói gì đâu, nhưng đừng up lại mấy trò đã up rồi!!!!. Đúng là cái topic Nes của tui có up nhiều rom thiệt nhưng xin bác check lại cho, dung lượng mỗi trò Nes và Snes xem???? Một trời 1 vực!!!!. Trung bình một Rom Nes: 150KB. Trung bình một rom Snes: 2,5-3MB!!!!! gấp bao nhiêu lần????? bởi vậy tui mới nói chỉ nên up game chưa up, còn game up rồi thì bác chỉ nên kêu mấy người kiếm rom kiếm lại mấy trang trước (giống tui nè!!!) chứ đừng up luôn rom cho họ nữa, họ phải chịu bỏ công sức chút chứ!!!!. Mấy game như FE, Biker....,tui thấy up trên 3 lần rồi đó.....Tui rất rất trân trọng sự nhiệt tình của bác!!! (chính tui cũng down rom do bác up mà!!!!) nhưng làm như vây thì không nên......!!!
    Bác cứ làm như vậy xem,

16. Unborn

Rồi rồi nói cho vui thế mà cũng lí luận :D bác làm luật sư đc đấy :)), tôi sẽ rút kinh nghiệm cám ơn ý kiến đóng góp của bác, còn nói nữa là thành cãi lộn mất :D.

17. hoang15926

hoang15926 Youtube Master Race

Tui đi vào lâu đài bay rồi nhưng đi mãi có thấy trùm đâu

18. masamune_ch

masamune_ch Youtube Master Race

bác nào có cho xin link down havest moon trên nintendo nha.............................................

19. Tên truy cập

Tên truy cập The Connoisseur Moderator Lão Làng GVN

Havest moon làm gì có trên super nintendo hả bạn , càng không có trên nitendo nữa . Chỉ có GBA là họa may còn có thôi ^_^ .

20. witfox

witfox Khoái ăn nho tím Lão Làng GVN

Cái đó cũng khó. Fox chơi đi chơi lại cũng gần nửa tá lần mà cũng ko làm sao biết để rút kinh nghiệm được, chỉ nhớ là có 1 cái chỗ dịch chuyển mình phải đi vô rồi quay lại chỗ đó liền, con chùm ở bên trái màn hình đó. đi vô nó sẽ hỏi mình đại loại cũng giống con tyrant hỏi mình, sau này tại mình giết chùm chim nên mới có chủng tộc chim ko có cánh :hug: :D