Download game hay của SNES

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi YinYang, 5/4/04.

1. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

Này thì Harvert Moon không có trên Super Nintendo!!! X(!!! cho luôn cái link down trực tiếp nè!!!! Đến khổ với bác!!!!:D. Nói vậy làm con người ta thất vọng thì sao?????

download here . Chơi dzui dzẻ!!!!!

2. K†ng

K†ng Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác kiếm dùm em cái na , em tìm đỏ mắt mà hổng thấy à :D.

Thêm mấy cái game đua xem luôn nha :D.

3. kkamshi_angel

kkamshi_angel Youtube Master Race

Ai làm ơn cho mình cái trò Ninja lùn 3 đi ( có 4 con , 1 thằng cầm cái ống điếu 1 thằng xài dây 1 thàng lùn chơi bom và con nhỏ người cá chơi bazzoka ), hồi trước có chơi nhưng đang đi thì bị bí nếu ai có chơi rồi thì cho mình cái hướng dẫn luôn cám ơn nhìu

4. vietnamese84

vietnamese84 Mr & Ms Pac-Man

mèng ơi !!
    đúng rồi !
    tui cũng hỏi nhìu mà không có ông nào tìm giúp
    đề nghị ai bít giơ tay lên cái !!
    trò đỉnh cao vậy mà ko ai bít à ??
    trò đấy tui khoái thằng con trai , có trò bắn Kame

5. witfox

witfox Khoái ăn nho tím Lão Làng GVN

nghe giống giống blue brother hé, vô rom-world load về chơi thử xem đúng hong

6. Unborn

Unborn The Warrior of Light

[-x [-x [-x
    Ở dưới đó còn đua xe từ từ up.
    Cũng đã up rồi đó cái này hay nhất trong thể loại của nó ở snes (đương nhiên cũng thuộc loại hard).
    ============================================
    SD Gundam Power Formation Puzzle
    ============================================
    Ganbare Goemon 3 - Shishi Juurokubei no Karakuri Manjigatame (dài quá O_o)

Các file đính kèm:

7. kkamshi_angel

Ai up cái hướng dẫn chơi ninja lùn 3 với , tui di tới màn china thì bí ko biết đi đâu nữa hix hix

8. Unborn

Ninja lùn mà cũng đòi hướng dẫn thì tui cong tay ko biết nói gì hơn mặc dù nó khó thật và phải nói là rất khó nhưng theo thể loại của nó mà nói chơi hướng dẫn mất cả hay. Hướng dẫn thì tôi ko biết ở đâu nhưng bác kẹt chỗ nào nói xem nếu còn nhớ tôi sẽ tận tâm hướng dẫn cho bác.

9. kkamshi_angel

cái ninja lùn 3 đó nhá , tui đi tới khúc cưỡi dc con robo rồi ( lúc qua china đó ) và thằng tướng thì học được tiệt chiêu đầu bốc khói, sau đó thì bí. Hỏng biết phải làm ji nữa hết , xin chỉ giúp

10. Unborn

Phải cái khúc sau khi kill con ếch mà thằng sasuke cưỡi rồi chạy 1000m trên robot phải ko? bác nói rõ rồi tui mới chỉ đc chứ.
    P/S: tôi đã đưa Y!M cho bác rồi đó nhưng tôi rất ít khi chat nên nếu bí chỗ nào mà tôi ko online thì bác cứ post lên diễn đàn.

11. lucky lucke

lucky lucke Donkey Kong

Harvest Moon(HM) trên Snes co đó bạn à, chỉ có đều là đồ họa không đẹp bằng GBA thôi. Mình up cho cái HM trên Snes nè, bạn nào muốn chơi thì down về mà chơi

Download here:HARVEST MOON

12. duc hiep

duc hiep Youtube Master Race

Mấy Bác cho hỏi cái trò Fire Emblem 4 lúc trước chơi tui nhớ nó còn cái bảng hay lắm:
    Vũ khí sài toàn đồ sao mua trong shop có bán cung vàng,giáo vàng, sách phép rồng vàng, rồng đen... nói chung toàn đồ cuối.Biến hình xong là toàn mặc giáp cuối và có thể di chuyển trên mọi địa hình rừng núi như đi trên đồng bằng vậy (hồi đó thì trò này gọi là Mộc đế xuyên tường)
    Còn bảng Mộc đế Giáp sắt (thì item khỏi phải chê toàn vũ khí có năng lực đánh xa từ 2-12 bước)cung vàng thì đánh được từ 2-8 bước,giáo vàng cũng vậy,phép thì chơi xa từ 2-12 bước...cái bảng này chơi hơi khó vì lính của phe đối phương cũng sài đồ như của mình vậy...hồi đó tui chơi cái bảng này bị lỗi chơi tới Chapter3 chỗ thu phục con nhỏ ngựa bay thì bị đứng máy,từ đó tui ko được chơi bảng này nữa vì bảng này ko có bảng sữa lỗi thay thế,tiết thật..nếu hồi đó chơi được ngon lành thì nó còn hay hơn cái Fire Emblem 4 bản đầu này gấp mấy lần.

13. o0Shanan0o

o0Shanan0o Youtube Master Race

Cái emeral dragon sau khi patch xong thì dialog ra toàn... mã ký tự không chứ hông thấy english gì hết là sao vậy ? Còn trong snestool ngoài use ips thì bít rồi còn mấy cái như add header, fig to g3... là gì vậy ai bít chỉ giùm với

14. Tên truy cập

Tên truy cập The Connoisseur Moderator Lão Làng GVN

Mấy bản như bạn miêu tả là những bản đã được chỉnh sửa lại rồi , nôm na gọi là mod . Bạn muốn làm được những điều như bạn miêu tả rất đơn giản , bạn có thể xuống box Fire Emblem để học hỏi và nghiên cứu thêm , mọi người đã chỉ dẫn sẵn rồi ^_^ .

15. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Như vậy có nghĩa là Patch và Rom ko đúng ( hoặc patch lỗi , tuy nhiên điều này khó có thể xảy ra vì trước khi đưa lên là người ta phải test hết rồi ) . Tuy là 1 trò nhưng 1 Game có thể có nhiều phiên bản , phải kiếm đúng cái phiên bản mà bọn dịch nó làm patch ( Muốn thế trước hết phải đọc file readme kèm theo file patch ấy ) . Còn về mấy cái kia , nếu biết tiếng Anh thì ngại gì , chương trình gì nó cũng có hướng dẫn kèm theo (ko thế làm sao mà biết dùng ? ) , cứ thế mà đọc , ko hiểu chỗ nào hỏi thì còn có thể có người giúp bạn chứ hỏi chung chung như vậy thì dù có biết cũng khó có thể chỉ cho bạn vì mấy cái này ko thể bằng vài dòng mà giải thích hết được .

16. hyaTHa_dk

hyaTHa_dk Mr & Ms Pac-Man

Thế có ai có trò Xếp hình robot war không , trò này xếp hình có cài tuyệt chiêu , có mấy con rô bốt bắn đạn qua đối phương đó .

17. duc hiep

Cho mình hỏi cái box Fire Emblem nằm ở đâu vậy bác cho địa chỉ đi để mình nghiên cứu...

18. Tên truy cập

Tên truy cập The Connoisseur Moderator Lão Làng GVN

19. Unborn

Tôi đã up ở trang trước bạn chịu khó quay lại xem chỉ 1, 2 trang thôi có hình minh họa nên đừng lo.

20. duc hiep

thank Tên Truy Cập rất nhiều,giờ mình đã có cơ hội để hiểu biết thêm về trò chơi này