Download game hay của SNES

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi YinYang, 5/4/04.

1. Tên truy cập

Tên truy cập The Connoisseur Moderator Lão Làng GVN

Mình chơi game snes và nes trên giả lập từ trước tới giờ vẫn bình thường mà , vậy chương trình patch này dùng có tác dụng gì vậy hả mấy bạn ?

2. hanglomwa

hanglomwa Persian Prince

Đó là tiny toon và qua bài phải tìm 1 con kiến xanh chứ kophair là gà!!

3. Unborn

Unborn The Warrior of Light

Cha mẹ ơi giờ này còn hỏi vậy, phía trên ghi rõ kia kìa để patch chứ để làm gì, nếu 1 game tiếng nhật muốn nó ra tiếng anh thì tìm bản patch E của nó về (nếu có) rồi thì dùng chương trình patch để trans nó từ J --> E, thế thôi :|.
    P/S: Tên Truy Cập lên nhanh nhỉ, GVN War rồi à, bữa trước mới 2 or 3 gì đó.

4. NguyenBaViet

NguyenBaViet C O N T R A

Vụ này thì hơi rắc rối một chút, nhưng khi patch rồi mới thấy hết tác dụng của nó, chứ chơi game RPG mà tiếng Nhật ko thì ... >:)
    Tiện thể cho hỏi luôn cái này nha, có ai biết trang web nào chuyên chứa các file patch , tranlastion ... từ tiếng nhật qua tiếng anh mấy game này ko vậy ??

5. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

Hix ! Sau cái link down trình giả lập của Snet nó sao rùi ý nhỉ , tui vào www.gamevn.com thì nó cứ hiện thành www.gamevn.com/forum2 nên không down được giả lập :((
    Huhuhu , ai làm ơn gửi cho tui link down vào nick yahoo của tui nhá :
    anhdeptrai_loitaiai_1991

6. Thienlongtunew

Thienlongtunew Donkey Kong

trời ơi , làm ơn mở trang 1 ấy , có mà :D , đừng trừ mp em tội , năm mới mà :D

7. Tên truy cập

Bạn vào http://www.emulator-zone.com/ mà download , trong này có đủ loại giả lập , bạn muốn download cái gì thì load . Không thì bạn chịu khó kiếm mấy trang đầu cũng có đó .

8. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

Thanks bạn nhìu nhìu !!! Suốt mấy hôm không vô được buồn suýt chết :D . Đừng trừ MP em nhá các anh

9. Thienlongtunew

Thienlongtunew Donkey Kong

gì mà bùn sút chít , năm mới chúc các bác kiếm thêm vài game mới . :P , chúc mọi người ăn khang , mạc rệp ( quên , an khang , thịnh vượng ) Vạn sự như ý , ( ưng game nào kiếm được game đó :P ) . Và tốt nhất năm nay đừng bị chó cắn vì năm nay không nên oánh chó :P

10. 1 mat nguoi bang

1 mat nguoi bang Mario & Luigi Lão Làng GVN

chi toi cach dow lam` sao di
    tui ko bit dow gi` het' tron

11. Unborn

Cậu nói rõ xem cậu cần down cái gì nào? nếu là down game đc up lên thì chỉ cần nhấp vào cái link là đc.

12. Tên truy cập

Unborn ơi , cái bữa đó của bạn chắc lâu lắm rồi ^_^ , cỡ 7 , 8 tháng gì đó phải không ^_^ . Mình cũng lâu quá không găp lại bạn rồi , năm mới vui vẻ nhé Unborn .

13. 1 mat nguoi bang

mình nói đow mấy cái trò game trong này nè sao kô đow được vậy
    mình nhấn vào thì có cái bãng có 3 ô 1 ô la mở còn 1 ô là lưu nên dô cái nào bây giờ
    bạn chỉ mình đi mình cảm ơn bạn:))

14. rosagelb

rosagelb Youtube Master Race

Không biết ai có link down Tactics Ogre trên GBA không vậy.
    Đây là bản tiếng anh. Trơi bản tiếng nhật trên Snes mệt quá. Chẳng hiểu gì hết trơn.

15. Unborn

Thanks, Happy Newyear, too.
    Chắc tại tớ nhớ lầm :D.
    Thế cậu nói rõ xem cậu đang dùng phần mềm download nào hay là down bằng IE, nhưng nói chung cậu nhấn lưu chọn đến thư mục cần lưu file đó rồi nhấn download thế thôi.
    Cậu qua topic gba đi.

16. 1 mat nguoi bang

trời ơi ! cho tui len lv nhanhg nhanh gium

17. Unborn

Thằng này điên rồi, muốn Over hả? có muốn lên để lấy chữ kí hay hình đại diện từ máy thì post bài cho đàng hoàng làm trò này chưa lên 5th thì đã lên đài rồi.

18. big chicken

big chicken C O N T R A

1.
    có ai còn nhớ cái game chiến tranh chia từng ô, lúc đầu có 3 cái base để đặt tùy chỗ. có thể xây tên lửa đất đối không ,rada rồi robot, bom nguyên tử sau đó ugrade lên .Khi đánh nó thì mình bắn tên lửa xuyên lục địa hoặc đem máy bay thả robot ko. robot đời cuối có màu vàng. Mình nhớ tên của nó có chữ metal (T_T) còn tên tiếng việt là sấm sét 2.
    Vào romworld searh rùi mà ko nhớ tên(po' chíu). Ai giúp nhớ ra cái tên thui là cám ơn rùi.
    --- sau 1 hồi lục lọi trong 70 trang, đã tìm ra, mờ hết cả mắt.
    http://www.gamevn.com/forum2/showthread.php?t=37030&page=39&pp=10

2.
    Còn game nữa là game câu cá, tiếng nhật T.T, nhưng hình ảnh con cá rất đẹp, có rất nhiều loại cá biển, tui ra biển câu đến con cá hình viên đạn(xem discovery nó gọi là cá mặt trăng ????) mà chưa bao giờ câu được.
    Game này lúc đi bình thường thì bị mèo hay quạ, vịt tấn công cướp cá, còn đi trên biển thì bị cá mập cá voi nó quây (dã man T.T).
    Ai biết game này với patch tiếng anh thì tui cám ơn lắm lắm, mà nếu ai pro nữa thì chơi cùng` tui xem làm cách nào câu con cá viên đạn(giống hệt viên đạn có 2 cái cánh hehe), và cách nào đi ra biển thật xa, chứ tui câu cá viên đạn là hết cỡ, đi xa nữa là bị sóng cuốn chết mất xác.

3.
    Giờ nhớ thêm 1 game nữa là Trân Châu Cảng, cái này mình là nhật , đem tàu chiến và máy bay tới bắn nó, rất nhiều loại tàu và máy bay, Nhưng ko hy vọng gì lắm vì ko còn nhớ tên của nó nữa.

cái game xếp hình chưởng có người up rui` nhưng tui wen , nay up lại.

19. saphirine

saphirine Legend of Zelda

ai có link down trò xếp hình chưởng(em không biết tên tiếng E)thì cho em xin link down cái muốn chơi lại quá

20. Unborn

1 tràng pháo tay cho bác này nào =D> vì lí do đã mày mò 70 trang :D.
    Game câu cá tớ có rất nhiều (6 --> 7 trò) nhưng ko rõ trò nào cậu cần để thử lại đã.
    Pa sap ko chịu đọc kĩ ở bài trên người ta post rồi đó, ko thì lục lại 5, 6 trang trước tớ cũng up rồi đó tên thật của nó là Dossun Ganseki Battle.