Download game hay của SNES

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi YinYang, 5/4/04.

1. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

mấy pác biết game mà lúc vào scene đầu có 2 thằng tù chuẩn bị vượt ngục ko,game đó cực đỉnh luôn nhưng đệ ko biết tên TA của nó,chỉ dùm đệ đi cám ơn nhìu

2. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Tên dài lắm , ngại gõ , lên Emu-rusia.net search Banka là thấy . Enjoy hf

3. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

ok,cám ơn pác nhìu lắm nghen Ârabia
    save mppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

4. Laguna Loire

Laguna Loire Donkey Kong

Trước đây tui có chơi 1 game dạng turn base, chơi theo kiểu đi chiếm các tháp, bên nào chiếm được nhiều tháp thì được nhiều tiền thưởng hơn sau mỗi turn. Khi đánh nhau thì hiện lên hình 2 bên, không nhảy vào đánh nhau mà chỉ đứng 1 chỗ bắn phép hoặc chưởng, mỗi khi giết xong 1 con thì sẽ được tăng exp theo dạng cái bình đầy dần, khi bình đầy thì sẽ được biến hình, tối đa sẽ được biến hình 2-3 lần. Trò này tôi chơi lâu lắm rồi, chắc cũng khoảng 10 năm rồi, bây giờ tìm lại không biết là trò gì, chỉ biết ngày xưa chủ hàng điện tử gọi nó là trò "dũng sĩ áo giáp". Ai biết trò này tìm dùm tôi với.

5. hanglomwa

hanglomwa Persian Prince

Sang box Kunio xem nha!
    cái nay` chơi vui phết vui nhất là cái giải mã :D !Giải lung ta lung tung cũng đúng,ai chơi trò này tui đố 1 câu nha :ngoài cái giải mã 0000 là sai bạn thử cho 1 cái giải mã sai nữa xem (bùn cười we giải mã sai mới khó chứ đúng thì dễ wa)Tình cờ mình thử cái pass năm sinh của mình thấy sai mới vui chứ!

6. Laguna Loire

Laguna Loire Donkey Kong

Qua 1 ngày rồi mà không bác nào tìm được trò của em à, đang thèm trò này quá, tìm lâu rồi mà không tìm được, mấy bác có nhiều game đâu rồi, tìm dùm em với nào.
    À tiện thể bác nào có hướng dẫn các đòn kết thúc của trò Mortal Kombat 2 cho em với, em cần bản tiếng việt ấy nhé, chứ tiếng Anh em cũng có rồi, nhưng nhiều chiêu khó hiểu lắm. Cám ơn các bác trước!!!

7. Game over.

Game over. Mr & Ms Pac-Man

Anh Em giup minh 1 game ket nghia vuon dao voi pacth voi nha ,thank nhieu

8. M-pool

M-pool Donkey Kong

không hiểu trò tenchi wokurayu ( tam quốc 1 ) có patch E không nhỉ?

9. Game over.

Game over. Mr & Ms Pac-Man

down ve giai nen ra nhung ko thay file duoi.smc lam sao choi,doi thanh *.smc choi cung ko duoc
    ai co pót cho minh lai nha voi pacth E luon

10. An Sat Truy Hinh

An Sat Truy Hinh Mega Man

Cho em hỏi tí nhá , sao cái Snes của em klo Save đuợc bằng Shift F+ với lại ko Load đuợc kiểu đó vậy .
    Kể cả game có Save , sau khi em nghỉ vào chơi cũng ko tiếp tục đuợc , ko hỉu cái file save nó đi đâu mât ?
    Có ai chỉ em với ?

11. hep

hep Mr & Ms Pac-Man

bạn dùng bản nào vậy nếu dùng Zsnes thì trước khi save nhấn F2 còn load nhấn F4

12. An Sat Truy Hinh

Tui dùng Snes mà , phiên bản 1.41 . Chứ ko xài Zsnes , mà 2 cái nì có khác gì nhau ko vậy ??
    Đã thử cài cái 1.43 rồi mà vẫn thía , ko có gì mới , nói chung là ko Save đuợc , chán ghê cơ .
    Dũng Snes thích hơn vì nó cho save nhìu hơn . Trước chơi thì ko sao , từ hồi down đuợc Teringsaga với lại mấy cái nữa về chơi thì ko save đuợc , hix, bùn ghê

13. Tên truy cập

Tên truy cập The Connoisseur Moderator Lão Làng GVN

Này bạn Án Sát Truy Hình gì gì đó ơi
    Ai bảo bạn là Zsens là không save được ^_^ , soft này không những save được 1 slot mà còn save được tới 10 slot lận , tưng bừng hoa lá , bạn nói thế nào thế ? Chắc bạn không biết sử dụng Zsnes rồi . Bây giờ khi nói đến dùng giả lập cho máy super nitendo thì dân tình ai ai cũng dùng Zsnes , đơn giản chỉ vì nó hợp thời và mốt mà ( dĩ nhiên nó cũng là thằng tốt nhất trong tất cả các giả lập dành cho máy Snes ^_^ ) . Snes 9x cũng là một soft tốt , nhưng để so sánh với Zsnes chắc chắn là không bằng rồi ^_^ . Bạn có thể kiểm tra điều này thông qua trang emulator-zone.com . Mà trò Tearing Saga là máy PS 1 chứ có liên quan gì tới Snes đâu ?

14. An Sat Truy Hinh

Hì , tui thấy tên trò đó trong giả lập Snes của tui mà , nên nói thía thui .
    Cái tui cần hỏi là hiên nay phiên bản Snes 9x v1.41 của tui ko save đuợc , có cách nào giải quyết đuọc ko vậy ? TUi chỉ chơi đuợc tầm 2 h/ ngày . Hôm sau vào ko load đuợc , mặc dù đã save cẩn thận bằng Shift+F1...9 . Vậy mà ko load đuợc , ấn F1...9 mà ko đuợc gì cả . hix .

15. payc6cntt

payc6cntt Youtube Master Race

tai vi` may nha` ban di do hoi ma` an alt f4 cho nhanh roi` tat cay la` xong co gi` dau ma` pahi? hom sau choi dc luon ko van de chi
    den luc dau' cu vao` dau ma` hoi toi toi giai quyet cho hehhehehe taht day' ko tin thi thu? ma` sem ko ai them, noi doi dau toi cung chang bit' ban gui bai` nay` lau chua nhung am` cu tra loi` thoi chac' ban ko tin toi thi ke toi ban an sip f 9 hoac can tron sip f9

16. emcananh162003

emcananh162003 Youtube Master Race

May anh co game Ket Nghia Vuon Dao Hong Cho em xin voi cam on

17. trantienhoabinh

trantienhoabinh Youtube Master Race

18. dylan_1415

dylan_1415 Youtube Master Race

Có 1 trò tên là Võ Quạt , ngày xưa nổi đình nổi đám ở mấy hàng Game mà không có ai post lên nhỉ. Xin hỏi ai biết trò này thì Post lên cho anh em thưởng thức nhé. Thanks!!!

19. kinghack

kinghack Mr & Ms Pac-Man

các bác cho em xin cái link download snes v1.41 , cái của em cũ wá rùi , đnag thèm chơi lại máy trò cũ đây , ty trứoc nha

20. kensai_nodachi

kensai_nodachi Mr & Ms Pac-Man

xin hỏi là cái trò về Rai võ tướng thiên hà ý có patch tiếng anh ko vậy. nếu có cho mình xin nhé. cãm ơn.