Download game Nes!!!!

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi tommyvicecity, 7/11/05.

1. kanzaz

kanzaz Dragon Quest

2. phanminhthien

phanminhthien Mr & Ms Pac-Man GameOver Lão Làng GVN

chà mình cũng đang tìm cái này thank nhìu ha

3. nguyenhoanghai24

nguyenhoanghai24 Youtube Master Race

Huynh nào có game này trên SNES thì share tui nhé, tks.

4. nguyenhoanghai24

nguyenhoanghai24 Youtube Master Race

Tìm giúp tớ game này trên SNES với, tks.

5. phambaoanh96

phambaoanh96 Youtube Master Race

6. soituthan

soituthan C O N T R A Lão Làng GVN

Cho hỏi muốn down game SNES thì down ở đâu?Mình khoái mấy game trên hệ này lắm, đặc biệt là Mario

7. minhnhiphude

minhnhiphude Youtube Master Race

Cài xong rồi vô đâu chơi vậy bạn!!!

8. Allian Dark

Allian Dark Dragon Quest

Mấy bạn làm ơn chỉ em chỗ nào tải cái trò siềm sầm cởi đồ ngay xưa với :D

9. fortitude

fortitude Youtube Master Race

cho tui hoi chut cac ban co biet cai tro co may con rong roi lam cho no tien hoa ko co thi dua link down cho tui nha
    :D:D

10. hipacol

hipacol Youtube Master Race

Cho mình xin game "Thanh Gươm Quyền Lực" đi các bạn. tìm hoài mà không thấy buồn quá đi :((. Làm ơn nhanh dùm nha. đang được rãnh 2 tuần. Thanks all

11. Vann*

Vann* Youtube Master Race

Cho mình hỏi cái: Mình mới down chương trình Zsnes về chơi giả lập Snes, nhưng ko biết tại sao chơi được 1 chút thì ko còn nhạc + tiếng gì nữa hết::( ( mình ko có chỉnh gì trong option hết +_+).:cry: bác nào biết cách khắc phục lỗi này thì giúp với :cry:

12. vnboyrom

vnboyrom Youtube Master Race

trang wed nay hay!!!!!!! toi thich trang nay lam

13. thiendaokiemta

thiendaokiemta Youtube Master Race

Bà con ai bít cho tui hỏi , hồi trước có chơi Game ( hình như là 6 nút ) trò nhập vai đi thành cứu tổng thống, bọn tui gọi là " cảnh sát siêu đẳng " , ko bít nơi khác gọi thế nào , có 4 nhân vật để mình chọn , 1 thằng con nít , 1 ông già ( đòn của ông này khi cái OK đầy là giật điện ) , 1 thằng con trai , và 1 đứa con gái . Có cái thanh OK khi đầy thì có thể ra được chiêu mạnh .Khi lên level thì mấy cái đòn này cũng thay đổi dần dần. Chỉ diễn đạt được có thế thui , ai biết nó thuộc dòng giả lập nào thì giúp tui với (có chỗ down càng tốt), chơi nhiều Game giả lập rồi mà vẫn ko tìm được trò này , nhớ cái quá khứ huy hoàng quá (^^) . Thanks mọi người nhìu !

14. Assassin1985

Assassin1985 Donkey Kong

game này mình down về rồi làm cách nào để chơi vậy bạn

15. Edge(VN)

Edge(VN) Dragon Quest

_Có ai biết game về gia đình Konami hông ? Mới đầu điều khiển 2 chị em , sau đó thì đi cứu từng thằng từng thằng như là King Kong , thằng nhóc tí hon , thằng đầu đá , rồi thằng cằm mỏ . ::( Kiếm hết 25 trang rồi mỏi mắt quá :| mấy bác giúp giùm !

16. game666

game666 Youtube Master Race

có phải trò này ko, vì có 2 game cũng như bạn nói , mình mới kiếm đc 1 trong 2 ;
    tên trò này là Wai Wai World

17. game666

game này mình có đó : nó gọi là cảnh sát 3

Street of Rage 3

còn chiêu hóa lv cao luôn hoạc hóa thang karate áo xanh hình như mình nhớ đó là :
    giữ nút chặt A B(đen) + xoáy nhiều vòng ngc chiều kim đồng hồ (nút di chuyển) + nháy nháy thật nhanh nút C (đen)

18. game666

khi nào mình up lên cả hình game và game lên 1 host trung gian vậy mọi ng` có thể thỏa thích chơi : vì mình sưu tầm và trọn lọc các game hay rùi : SNEN, NES, SEGA..... ai ko biết tên game thì tìm ảnh theo vần

19. kptf82

kptf82 Youtube Master Race

Hồi còn bé tôi có chơi 3 trò chơi đi cảnh trên hệ NES , 3 trò chơi này chơi rất được . Nhưng sau này lớn lên , tôi tìm lại 2 trò này mãi mà không thấy . Để tôi mô tả lại , anh em nào thấy quen quen thì gợi ý dùm tôi nhé :
    Game thứ 1 : Tôi nhớ rất rõ là màn đầu tiên có 1 cậu bé tóc đen đang ngồi thiền cùng với sư phụ bên dòng thác , sau đó cậu ta đứng lên và bắt đầu chuyến phiêu lưu của mình , gặp con cóc đang nhảy thì đánh con cóc đó , nó sẽ văng ra 1 cái tuyệt chiêu ngẫu nhiên cho mình sử dụng hoặc là mình gồng chưởng để chơi nếu thích . Cuối màn chơi nó có màn thưởng là màn nhảy các đám mây để lấy tiền mua chưởng , tuyệt chiêu và mạng . Tôi chỉ nhớ đuợc đến ấy , vì lúc ấy còn bé quá .
    Game thứ 2 : Một cậu nhóc đầu trọc có con mắt ở giữa trán , cậu ta dùng năng lượng phát ra từ con mắt ấy để tiêu diệt các thế lực xấu . Có những nơi bí mật trong màn , khi bắn năng lượng vào thì sẽ hiện ra 1 con gà , con gà ấy " đẻ " ra rất nhiều đồng tiền nhỏ , nếu bắn năng lượng liên tục vào đồng tiền nào thì nó sẽ càng ngày càng to ra , hình như đồng tiền to nhất là 5.000 hay 10.000 gì đó . Trò chơi này cũng có mấy cái shop để mua tuyệt chiêu và mạng . Đó là những nét nổi bật mà tôi còn nhớ được .
    Game thứ 3 : Game này trong ký ức của tôi hầu như đã phai nhòa phần lớn nhưng nó vẫn không mất đi cái hay của nó , hồi đó bà chủ hàng Video Game và mấy tên HS trốn học ( trong đó có mình :-s ) hay gọi là " Đào Thái Lan " gì gì đó . Cái này chắc là rất khó tìm , bạn nào nghe qua mà biết thì tôi cũng đã thấy mừng rôi , chứ còn tìm được , tôi sẽ nói là rất rất may mắn .
    Dù sao đọc mấy trang này , mình cũng nhớ lại hồi xa xưa của mình , khi mà lúc ấy mình trốn học ghé vào mấy chỗ Video Game xem mấy anh pro chơi Phi Long Quyền 3 ( HiRyuNoKen III ) . ;;)

20. Nôbita_ham_ăn

Nôbita_ham_ăn Youtube Master Race

game thứ 2 của ông thì tui có còn game thứ 1 và 3 thì tui hẻm bít đâu ................ ?????