Download Gameboy games

Thảo luận trong 'Chia sẻ' bắt đầu bởi Warheit, 2/10/04.

1. Final_knight

Final_knight Youtube Master Race

sao vi vi chỉ tui lên trang web tìm kiếm. đưa link tải kingdom heart chính xác giùm.

2. Vivi_Cornetier

Vivi_Cornetier T.E.T.Я.I.S

3. Final_knight

vivi thứ lỗi vì đã làm phiên nhìu nhưng tui tình không tìm thấy kingdom heart trong link mà bạn đã đưa::(

4. Vivi_Cornetier

5. witfox

witfox Khoái ăn nho tím Lão Làng GVN

May mắn thay, mayy mắnn thayy!!!

Fox mới dò ra cách cheat (cheat code đó, phải ý you hỏi cái này hong?) nè.
    Nhưng mà Fox xài giả lập chứ hỏng có xài máy GBA:D . Nếu như không đúng ý you thì coi như Fox share với các bạn cũng hỏng có tiền xài máy GBA mà xài giả lập như Fox cũng được.

1: save tay (Shift+F1/.../F10 cái nào cũng được) những đoạn mà các con số thay đổi như là chơi Shin Megami Teisei(Trò này chưa có Code trên Faqs) lúc muốn chỉnh code tiền thì :

Có 20000 đi, mà cách dễ nhất là dò từ 1 đến 99, cái code là từ 1 đến 63 (nhiều nhất là 255 tương đương với FF)đó, thì mua cho đến trong khoảng 1 đến 63.

Từ chỗ coi như 60 đi save tay liền (Shift F1 chẳng hạn), vô cheat rồi vô search, click start, điền số 60 vô cái Ô enter number (nhớ không lầm thì như vậy), rồi ok ra ngoài bán còn dưới 59, coi như 50 đi, hoặc bán tăng 60 lên thành...coi như 200 đi. Xong thì save tay vô cái F khác rồi vô cheat dò coi cái số old value 60 nào thay đổi new value khác 60(nếu siêng dò) không thì dò bằng cách điền số mình chủ động thay đổi(59/200). Nếu là kết quả 1 dòng thì 80% là code mình cấn kiếm đa, nếu là nhiều thì lần lượt click vô cái code muốn đổi rồi click Add cheat với các số khác nhau, ra ngoài lick vô cheat rồi vô save cheat list liền, kiểm tra coi cái nào ra số mình đổi thì cái code đó đúng, không thì ra ngoài kiếm cách đổi số tiếp rồi save tay tiếp rồi lại dò cheat tiếp cho đến khi chỉ còn 1 dòng code hiện ra rồi cũng kiểm tra lại (80% chính xác thôi), đúng thì save, còn cái nào không đúng thì delete, chỉ giữ 1 cái đúng thôi nhé bạn!! Xongggggggggggggggg
    Quên nữa, code tiền đa số cần 9999999 thì phải, kiếm được code tiền thì 1 cho nó thành FF rồi FF (là các số code liên tiếp đó, giả dụ số code tiền đầu tiên là(giả dụ thôi nha): 03004567:FF
    tiếp theo là 03004568:FF sẽ ra 65535
    không thì
    03004567:7F
    03004568:96
    03004569:98 sẽ ra 9999999

Các số code tiền đều là những số liên tiếp nhau, kiếm được code tiền đầu tiên sẽ ra được số tiếp theo.
    Chúc các bạn may mắn.

6. Final_knight

nè vivi FFTA là fantasy tactic advane hả?:-/ tui hỏi game kingdom heart-chain of memories màX(

7. Final_knight

cảm ơn cậu vivi, thôi tui hông làm phiền bạn nữa. Cảm ơn bạn đã cố gắng giúp đỡ :hug: (dù chưa giúp được gì):D .
    nhân đây bạn nào muốn download game kindom heart-chain of memories thì vào trang này http://www.emuvortex.net/gbaroms/1828/kingdomheartschainofmemories.html
    ở đây có rất nhìu rom gba. nhưng bạn phải đang ký. nếu các bạn sợ tốn thời gian thì dùng
    nick: eternal_fire
    pas: who am i

8. Final_knight

bạn witfox tại muốn cheat sao không dùng artmoney cho nhanh. cheat tất tần tật các game của các hệ máy( dĩ nhiên phải chơi trên pc)

9. Vivi_Cornetier

hehe ! Nhầm tí chút( tại tui tưởng FK muốn xin FFTA nên đưa nhầm link )==> xin lỗi Final knight, nhưng KHCoM cũng có ở chỗ đấy ! :D web này ko phải reg, tốc độ cũng ổn .. mỗi tội giới hạn đường truyền :D
    CHÚC VUI VẺ : http://nr.emuparadise.org/NewReleas....zip&directory=GBA Roms/GBA Roms 1801 - 1900&

10. bigtet

bigtet Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào có game nào "mát mát" một tí không?:devil:
    Mà bác nào chơi Pia carrot chưa?Chơi rồi thì chỉ cho em cái:'>
    Chơi hoài mà chả ăn thua::(

11. Vivi_Cornetier

game mát mát là game gì thế hả bạn ...game xxx á ? Thế thì em ko có dám dây vô đâu ! Dây vô rồi lại một đóng virus + spy +ad..ợ !:(

12. bigtet

bigtet Mr & Ms Pac-Man

#>:) thế đã ai chơi pia carot chưa???
    mà có ai có bản harvest moon save the home land mới lị bản the wonderful life không ???Cho mình xin với;;) .Trăm ngàn lần cảm ơn!!:hug:

13. Vivi_Cornetier

lên dgemu.com mà down ...reg một cái nick roài down..tranng này tốc độ down tốt ..lại update thường xuyên :D

14. bigtet

bigtet Mr & Ms Pac-Man

thanks you!!:-*
    Nhưng mà có bác nào có chương trình giả lập 2 máy gba nối máy trên pc không?Tôi chơi pokemon mà không đổi máy được thì chán quá::( .Bao nhiu là con mới mà không có.(Đừng bác nào phát biểu là không có vì tôi đã nhìn thấy tận mắt rồi):p

15. Final_knight

hỡi anh em. kingdom heart I có trên hệ gba ko. nếu có xin chỉ giùm link để download ( chơi kdhcom nó hay nhắc lại bản 1 nên muốn chơi thử để tìm hiểu)

16. Vivi_Cornetier

bản 1 thì chỉ có trên PSII thoai ...mà giả lập PSII thì còn lâu mới hoàn thiện :D

17. Vivi_Cornetier

Đây là chương trình VBA link bạn sang bên box giả lập ,handled mà hỏi :D

18. bigtet

bigtet Mr & Ms Pac-Man

Cám ơn bác!Nhưng còn cái trang bác giới thiệu cho em thì lần trước em cũng reg rồi nhưng mà không post bài được mà cung chẳng search được!huhu
    vậy trong đó thì tìm harvest moon a wonderful life thì lấy ở đâu hả bác???

19. witfox

witfox Khoái ăn nho tím Lão Làng GVN

:D Hề hề, người ta mà biết xài đã không phải khổ công kiếm từng cái code rồi ông hai:wink:
    Với lại xài code này mà chơi game mới khoái. Biết sao hong? Là vầy, mình chơi game khi có nhu cầu cần xài 1 số code, mình dò ra code, mình có hứng chơi game nhiều hơn bình thường đó, còn kiếm hỏng ra thì mình tự nhiên nghĩ, ờ thôi hỏng có code xài thì tự kiếm cách để chơi tiếp. Cái đó mới gọi là nghệ thuật xài code chứ;;) hè hè:p

20. bigtet

bigtet Mr & Ms Pac-Man

bác vivi ơi!
    Bác giúp thì giúp cho trót.Làm ơn chỉ cho em làm sao để lấy được cai rom cuae harvest moon a wonderful life bác ơi