DOWNLOAD những game mới nhất(xem bài 1)(không dành cho ai "chơi đểu")

Thảo luận trong 'Chia sẻ' bắt đầu bởi 0909092323, 6/11/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hungleon88

hungleon88 Mr & Ms Pac-Man

bác số đẹp ơi, có trò medal of honor : pacific assault kìa, bác share lên đi nhé

2. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Ông FFSeries đã thử mấy cái mà tui gửi chưa vậy, hôm qua vừa nghĩ ra thêm một phương pháp mới, đó la thử cho save game vào xem nó có kiểm tra key nưa ko, cái POPprofiles là save đó, cứ extract ra folder của game là ok
    Cách thứ hai nữa là thử gài lại file postpurchase.exe, bác thử lấy cái file postpurchase.exe của game với file postpurchase của tôi đã up lên dưới đây xem.
    Link cho tất cả : http://www.box.net/public/t0hs4gvadh#main

3. FFSeriesvn

FFSeriesvn Mr & Ms Pac-Man

Ấy chết , mình đã thử và kết quả :D thật là ... khốn khiếp #>:) , nó vẫn bắt nhập Activation code như thường , nhưng còn may vì đã có cái code mới của trò POP trên Acc mới của bác số đẹp :'>
    Còn cái file postpurchase.exe mà bác gửi chỉ có trò Warhammer là có thôi , còn mấy trò khác ko có =((
    Ặc , về ráng ngâm cứu thêm cái đã :'>
    Sao mình ko thử lưu registry của từ khóa within (của trò POP)nhỉ :-/
    Bạn nào chưa active được thì cứ thử nhưng tui ko chịu trách nhiệm #>:)

Và xin thông báo thêm rằng bạn nào đã lỡ cài lại mới hoàn toàn XP (ko phải upgrade cũng như repair) thì phải active lại những game đó , chia buồn ,chia buồn :D

Các file đính kèm:

• POP.rar
      Kích thước:
      381 bytes
      Đọc:
      5
  4. vampire_pnkh

vampire_pnkh Youtube Master Race

Bác số đẹp ơi có game Tom Clancy's Rainbow Six Vegas chưa vậy, đề là 16-12-06 có rồi mà giờ vẫn chưa thấy. Tại game này hay wá nên em chờ kô nổi.

5. emlaembengoan

emlaembengoan Youtube Master Race

trời bác số đẹp cho em xin might and magic blood and hổn đi mà

6. Runaway Prisoner

Runaway Prisoner T.E.T.Я.I.S

Tui down xong cái Rainbow Six Vegas hồi hôm 12/12/06 rồi. O_o Ông vào xem lại xem?

7. hungleon88

ặc ặc , em mới cài lại Win, giờ nó đòi lại active code, bác số đẹp cho em lại active code mới của Scroll of Elder bản gốc nhé

8. 0909092323

0909092323 Mr & Ms Pac-Man

các bác bình tĩnh /// về game Rain Bow Six: Las Vegas chắc chắn sẽ có, mình cũng download roài, đang chờ làm KEY mà mấy hum nay nó toàn remove game này + mấy game online ra nên đang tìm cách bẽ cái code trong FireWall + cái code AntiFraud của nó ...

mình vừa làm cái account mới nhất kìa ... có trò này đó ... chúc vui vẽ nha
    Hoặc đây là code lun, khõi mất công bác vào lại trang đầu:
    12/18/06 Prince Of Persia: Warrior Within 87e6cd35-d5a3-4030-8fd4-0415a663d735

có roài đó ... vào xem accoutn mới nhé ...

Hiện vừa cập nhật 1 account game mới ... các bác vào xem nhé ... xin lỗi vì chậm trễ ... Mong các bác thông cảm ... mình xuất viện roài ... ráng mỗi 2 ngày làm 1 account để đáp ứng hết nhu cầu của các bác ...

Cám ơn các bác ũng hộ topic ...

9. 0909092323

Vừa cập nhật nóng thêm 1 account download game ngày hôm nay /// 19/12/2006 0:10AM
    các bác check nhé !!!

Xin cám ơn

10. thefrost

thefrost Youtube Master Race

thank! Anh số đẹp nhiều. Vất vả cho anh quá.:D

11. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Sau một tuần đấu chọi căng thẳng với bệnh tật, bác số đẹp đã vươn lên số phận và trở lại với một cú bứt phá ngoạn mục, cung cấp thêm rất nhiều nhu cầu game của anh em, rất cám ơn bác vì sự hi sinh quên mình cho tập thể gamevn :D

12. kholapghe

kholapghe Mr & Ms Pac-Man

Liệu có cái nick nào co thể down được trò LEISURE SUIT LARRY trò đó tui nhìn kết lắm (ở trên trang D2D)

13. 0909092323

Sặc ... nói nghe ghệ dzậy ;;) ... mình tính làm thêm vài account game nhưng mà ... hôm qua bệnh nó vẫn còn ... cái Rain Bow Six: VEGAS ấy mình downoad roài mà chưa có KEY ... đang vất vả với mấy con KEY của no nè ...

Trò 18+ kia sẽ có cho bạn nhưng nó chơi hơi chán và hình không đẹp đâu nha ... ko có NUDE + ko có gì hấp dẩn, ngoài ca'ch chơi hao hao GTA

14. minhtanhp

minhtanhp Mr & Ms Pac-Man

ko login được vào City of Heroes ai biết giúp mình với

15. hungleon88

bác số đẹp ơi, cho em hỏi , những khi mà play game nó đòi active code, em chưa kịp điền active code mới thì nó đã hiện ra cái Limit rồi, nó ko hiện ra chỗ để mà điền active code nữa, giờ phải làm sao??

16. anh_quoc1

anh_quoc1 Mario & Luigi

bác số đẹp ơi
    cái planetside die rồi kìa
    làm lại cái khác được ko bác

17. pn85

pn85 Mr & Ms Pac-Man

Hiện tại trong lúc chờ giải pháp cho key các bác cứ update nó rồi crack là hơn cả. Em vẫn làm này chả lo limit. Tuy ko còn được tiếng là bản xịn như nguyên gốc down về nhưng còn hơn là ko chơi được mà phải xóa đi. Dĩ nhiên nếu may mắn nằm trong số những người kịp active thì tốt nhất rồi:hug: . Try it and good luck:;)
    P/s: Chúc bác số đẹp mạnh khỏe và cảm ơn những gì số đẹp đã làm. Sướng nhất là được chơi những game hot nhất.#>:)
    http://gamevn.com/showthread.php?t=243811&page=62

18. hungleon88

kô phải, cái tui cần là cần nó hiện bảng để mình điền active code vào kìa, chỉ giúp tui với.

19. ERUO

ERUO T.E.T.Я.I.S

anh ơi vẫn chưa có POPL the sand of time hả anh :(

20. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

À.., cái này là do số người đang signin vào account vượt quá mức cho phép, bác chỉ cần đợi đến khi người ngớt đi thì sẽ signin và active account được
    Còn mấy game 18+ kia chơi có vẻ ko hay lắm đâu, nếu bác số đẹp rảnh thì tranh thủ crack mấy cái link film hentai cho đàn em với #>:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.