[Download] Pro Evolution Soccer 2009 Full-Rip Skullptura 1.4G

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi ghostape, 16/10/08.

1. Anh H@o

Anh H@o Youtube Master Race

down theo link ở đây thôi, vào network chọn đăng kí bạn ạ.
    Căn bản có ID rồi đã chơi đc đâu, xuất hiện bản báo lỗi.
    Hay là ko có bản quyền nhỉ, bro nào có kinh nghiệm chỉ dẫn hộ cái

2. hamvui_01

hamvui_01 Youtube Master Race

ai đó giúp mình với hì hục giải nén cái 1,4GM đến lúc xong ko đọc gì vào luôn cái readme chay cái file regedit,nó xóa mất luôn pes trong cai regedit rồi.ai giúp minh export từ pc của bạn cái pes đó gửi cho mình với.

3. pes_love_MU

pes_love_MU Donkey Kong

bạn phải nói rõ chứ ,cái pes là cái gì ? bộ cài à ,ai mà up cho nổi ,sau khi giải nén thì chạy file setup mà :hug:

4. son_lupin1000

son_lupin1000 Youtube Master Race

Bản Rip rất ok mà các bạn. Mình down về hôm qua rồi giải nén bình thường(cũng hơi lâu mất khỏang 1tiếng rưỡi với CPU E2140@2Ghz). Chơi vài trận thì chưa gặp bất kỳ lỗi gì, sound thì chưa thử vì sound card bị điếc. Theo mình thì bản Rip hòan toàn không có lỗi, có điều để bung nén nó cần phải đáp ứng yêu cầu đầy đủ về ổ cứng(17Gb NTFS) và Ram nên từ 1gb trở lên(máy mình 2Gb Ram vừa bung nén vừa chơi thiên long bát bộ ok, Ram chỉ mất khoảng ~1gb). Bản rip này cũng không cần password gì cả, nhưng chú ý cài sẵn DirectX mới nhất(8/2008) để tránh trường hợp nó bắt cài DirectX khi 99%(cái này mà không cài thì không biết được điều gì xảy ra). Chúc các bạn may mắn.
    Chạy file setup.bat để bung nén đó bạn.

5. pes_love_MU

pes_love_MU Donkey Kong

ko cài chả sao ,cứ cancel set up direcxt là ok

6. hamvui_01

hamvui_01 Youtube Master Race

chạy lại h chết mình ah,để cả đêm moi giải nén xong.nhờ ai đó gửi thôi

7. lat123

lat123 Mr & Ms Pac-Man

tiếng bình luận trong bản này nhiều khi bị lặp lỗi =)) nghe ngứa lắm X(
    Ah` mà các bác ơi! Nếu cài sang máy khác lại bung nén thì chết ah` ! Cái này lâu không tưởng :(( (máy em pen 4 3.0GHz ram 1.5 G mà nó bung ra mất 3 h =(( cài lại thì die luôn =>có cách nào không phải bung nén lại không ?

8. Mr.Dee

Mr.Dee Mario & Luigi

cho hỏi trang chủ của thằng skullpruta ở đâu vậy? Mình vào xem có game nào hay ngoài pes 09 rip ra để download về đó mà

9. solid_huce2606

solid_huce2606 Liu Kang, Champion of Earthrealm

có duy nhất 1 cách là del rồi bung nén lại thôi bạn, nén chất lượng dung lượng nhỏ như vậy bung nén lâu là chuyện thường ...
    Nhóm này ko có website riêng, trước h mình vẫn toàn chơi game của nhóm này RIP, RIP chất lượng ko bao h gặp lỗi hay thiếu bất cứ j khi giải nén ra ... bạn lên mininova.org search "skullptura" là ra tất cả các game của nhóm này RIP, thường là các game HOT đều có hết ... :hug:

10. Red Star

Red Star C O N T R A

hic....bung file rip ra rồi kô chơi đựoc vì làm theo hướng dẫn (đọc nhầm) chạy file delete_game_from_registry.reg....bây giờ phải làm sao đây ...bác nào biết giúp tui với....hic hic hic.......pes is not install........có thể add lại thông số của pes trong registry được kô mấy bác....bác nào làm được thi giúp tui với....thanks...

11. caheo604

caheo604 Youtube Master Race

Cho Em Hỏi, Nó đòi Phải Trống 17g ở ổ C Có Phải Không Mấy Bác? Mấy ổ Kia Của Em Còn Dư, Nhưng ổ C Thì Thiếu. Như Vậy Nếu Cài Cái Này Thì Phải Làm Trống ổ C Phải Ko ạ?? Anh Em Nào Trả Lời Giúp Với . Cám ơn Nhiều!!dân Vùng Sâu Nên Hỏi Hơi Ngố Mong Anh Em Giúp Giùm!!:d

12. vuongtoa

vuongtoa T.E.T.Я.I.S

Thôi thế là bể mộng ::(, máy tớ ổ C total size có 18 GB bọ, trong khi ổ D với E toàn 40 GB trở lên ::(

Edit: Cái này nó giải nén ra cái bộ cài hay là nguyên thư mục game vậy, tính cho vào máy ông anh giải nén ;;)

13. vivi412

vivi412 Youtube Master Race

ngồi down hì hục mãi mới xong, cuối cùng lại lỗi, thằng winrar dở hơi ko giải nén đc, thứ 7-z cũng chịu. Tức ơi là tức. Không hiểu sao từ ngày cài lại win thỉnh thoảng lại ko giải đc nén
    bây giờ tớ đang dùng vista 64 bit, liệu có phải do win mà nó winrar nó crash ko

14. vovinamntn

vovinamntn Youtube Master Race

Các bạn ơi cho mình hỏi! Mình down file ở trang Yabadaba được 4 file rồi, đang down tiếp 4 file cuối. Mình mở file 1 để giải nén thì nó báo lỗi "file is broken". Vậy là sao hả các bạn? Phải down đủ 8 file cùng lúc hay là file 1 bị lỗi vậy? Mình ở Vũng Tàu nhưng ở đây chưa bán đĩa trong khi đang ghiền. Các bạn chỉ giúp mình nha! Thanks so much

15. mrpro1

mrpro1 The Warrior of Light

16. meohen1989

meohen1989 The Warrior of Light

của bạn đây nè
    giải nén ra file .reg rùi edit nó bằng notepad nhá-vô đó chình đường dẫn cho đúng với thư mục cài game :D

Nhớ giữ lại để về sau cài lại win thì chỉ cần chạy file reg là chơi được luôn :hug:

Các file đính kèm:

• PES 09.rar
      Kích thước:
      391 bytes
      Đọc:
      146
  17. KungFuDragon

KungFuDragon Dragon Quest

mấy bồ ơi, giải nén tốn nhiều dung lượng và lậu kinh vậy à

18. LiaoYuanHou

LiaoYuanHou Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi: em extract ra rồi em xóa luôn file rar gốc,
    em chạy cái file setup.bat thì thấy nó báo cần 17GB free, em thoát ra để dọn ổ, khi chạy lại thì ko chạy đươc nữa và nó mất luôn cái file setup.bat
    có ai biết làm thế nào ko, giúp em với :|

19. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

ha ha, download lại thôi chứ biết làm sao, lần sau nhớ giữ lại file gốc để tiện cho lần cài sau.

20. Wolflucky

Wolflucky Mr & Ms Pac-Man

Sao mình giải nén tới 97% rùi mà nó báo lỗi wrong pass là sao????? X( Mới có giải nén thui mà đã trục trặc rùi :o
    Có ai biết ko chỉ tớ với :((