Download(Trang 1) + bàn luận Pokemon Mystery Dungeon - Red Rescue Team (US)

Thảo luận trong 'Pokémon FanClub' bắt đầu bởi *SUPERGAMER*, 21/9/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lightangel7

lightangel7 Youtube Master Race

Mấy anh ơi , em là người rất mê pokemon . nhưng em dốt Vi Tính lắm mấy anh ạ . Mấy anh nói chung chung quá em ko biết cách làm.
    Bây giờ có anh nào Hay Vi Tính thì cho em đường Link chơi game pokemon nha !
    Mấy anh nhớ đem hình cũa từng đoạn : từ dow đường link đó về rồi giải nén nha ( đem hình lên ) Thank nhìu ^_^ Có như vậy mọi người mới hiểu được mà ko làm phiền mấy anh nữa ( em thấy có nhìu người dốt vinh tính . nghe mấy anh nói chuyện cũa nhà nghề vi tính nên họ cũng ko biết gì hết ) Một lần nữa xin chân thành cảm ơn nhìu . Cám ơn :hug: :hug: :'>

2. lightangel7

Mấy anh ơi , em là người rất mê pokemon . nhưng em dốt Vi Tính lắm mấy anh ạ . Mấy anh nói chung chung quá em ko biết cách làm.
    Bây giờ có anh nào Hay Vi Tính thì cho em đường Link chơi game pokemon nha !
    Mấy anh nhớ đem hình cũa từng đoạn : từ dow đường link đó về rồi giải nén nha ( đem hình lên ) Thank nhìu ^_^ Có như vậy mọi người mới hiểu được mà ko làm phiền mấy anh nữa ( em thấy có nhìu người dốt vinh tính . nghe mấy anh nói chuyện cũa nhà nghề vi tính nên họ cũng ko biết gì hết ) Một lần nữa xin chân thành cảm ơn nhìu . Cám ơn :hug: :hug: :'>

3. kvin

kvin Youtube Master Race

Tôi muốn vào phần Wonder Mail để chỉnh code làm những quest phụ lấy friend area,có ai chỉ tôi cách vào đó không.

4. rongtuchien

rongtuchien C O N T R A

Mọi người ơi em down cái pkm về gòi nhưng khi em giải nén bằng winar thì nó chỉ ra đúng 1 file .gba thui.Chán wá.Hay cái này fải chơi bằng giả lập vậy.Nếu thế cho em cái link nha^^

5. AnLinhTu

AnLinhTu Youtube Master Race

trời lấy Art money mà Hack tiền, cày mission chỉ để lấy point cho đội thôi, có lấy A rt bản mới nhất không, đây cho link

6. lightangel7

1. Mấy bạn ơi mình chơi pokemon Fire Red , nhấn Enter chọn save thì lại save ko được , hic có ai giúp mình với
    2 . Mình mới chơi thôi , đi được lòng vòng 2 cái thành phố à , con mấy cai khac thi ko biết đường đi . và trong thành phố cái mấy cái cây nhỏ , sao mấy cái cây có quả cầu pokemon , nhưng ko biết cắt cái cây đó để mà lấy quả cầu
    3 . Mình nghe nhìu người nói cheat , mà cheat là gì . có lợi gì . dùng như thế nào , mình đã gặp có người viết cả 1 bãn cheat gì đó lun. nhưng ko biết bấm vào chổ nào để hiện lên hàng ( hay ô ) để mà đánh cái mã cheat gì đó vào
    4 . Mình gặp SUPERGAMES có trang chĩ chơi game pokemon . nhưng ko có chỉ tường tận cái game pokemon Fire Red ,nếu ai biết thì chĩ giùm , mình có những câu hỏi đó ai biết thì chỉ , đợi hoài ma ko ai chĩ Thanks !!!

7. kobwad

kobwad Persian Prince

Lộn topic rồi bạn::) .
    Ở dưới có topic về pokemon fire red đó,vô đó hỏi lại rồi sẽ có người trả lời::) .

8. dragonite_474

dragonite_474 Donkey Kong

mấy bạn ơi link down rescue hư rồi down ko được !

9. Cu.Tu~n

Cu.Tu~n Youtube Master Race

Đây rồi mọi người ở đây đang bàn về game pkm mới à
    Tui chưa có giả lập nên làm ơn ai cho tui cái giả lập đi
    Với lại down game về thế nào(Mình hơi ngu vi tính chút) ai có thời gian giúp mình cái

10. V4l3ntin3

V4l3ntin3 Youtube Master Race

Có pro nào cho mình link dow giả lập NDS và pokemon D/P với

11. Đạtleberry

Đạtleberry Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay vào http://poke-mega.org hiện lên dòng chữ "This Account Has Been Suspended " (tài khoản đã bị hoãn) bó tay luôn!

12. Cu.Tu~n

Cu.Tu~n Youtube Master Race

tìm hoài chả thấy cái game diamond and pearl đâu cả ai có trang web đưa lên cho tui down với

13. Đạtleberry

Đạtleberry Mr & Ms Pac-Man

Xuống topic PKM D/P mà hỏi chứ bồ!

14. tiengmua

tiengmua Youtube Master Race

ai thuong tinh` bao cho em cach' dow pokemon onlien em muon' choi nhung ko biet trang web va` ko biet dang ki' bao em voi' cac bac' oi

15. tiengmua

ai thuong tinh` bao cho em cach' dow pokemon onlien em muon' choi nhung ko biet trang web va` ko biet dang ki' bao em voi' cac bac' oi

16. tiengmua

17. dingamiru

dingamiru Youtube Master Race

May ban oi, minh hom nay thay tren mang co game pokemon moi tren serebii ay hinh nhu no cung giong pokemon dungeon red/ blue team day, Nhung noi bat la no co nhung con pokemon moi o D/P day, hinh nhu la pokemon dungeon time exploration team va pokemon dungeon darkness exploration team. Ban nao biet thi noi cho moi nguoi tham khao di, co link dơn thi gioi thieu voi nhe.Bye

18. Babycrazy

Babycrazy The Warrior of Light

bạn ơi các link ở trang đầu đều ko dơn đc rùi xem lại đi ko thì bnaj nào có up lên trang web nào đó cho mọi người down

19. khangne

khangne Youtube Master Race

chán đời wa' chang download dc j` cả mấy cái trang down load của mấy vị ko ổn chút nào

20. khangne

khangne Youtube Master Race

chán wa vao download pokemon ruby no hiện ra chữ "We're very sorry, but due to legal constraints, this download had to be blocked." ko down dc chán đời wa' có bạn nào bít cách down chj? dùm mình với thèm chơi wa' huhuhuh

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.