Download và Hướng dẫn chơi Starcraft-Broodwar online từ A->Z Ver1.14 (25/08/2006)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi anhhungxadieuvn, 12/12/03.

1. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

Mấy anh ơi cái modem của em thế này thì mở port thế nào đây , modem là quá em chịu rồi ::(

Các file đính kèm:

Kích thước:
      144.5 KB
      Đọc:
      27
  2. meotamthe

meotamthe Mr & Ms Pac-Man

3. dacam60

dacam60 T.E.T.Я.I.S

Chỉ chơi vòng chứ không chơi mạng, down thêm các vòng mới của Starcraft ở đâu vậy bà con, làm ơn chỉ dùm ( cái bản trong máy tui chắc củ lủ rùi, năm ngàn chín trăm hồi ... đó! )

4. black_cat1

black_cat1 Glory to Mankind Lão Làng GVN

Tui có một vấn đề muốn hỏi các bác,khi tui thực hiện các bước để chơi online,kick vô cái file 1911 thì nó hiện ra cái bảng thông báo gì đó,click ok thì nó mất tiêu luôn cái file chạy,thế là tui phải cài lại.Ai gặp trường hợp này rùi làm ơn giải thích giùm.

5. Clark Ken

Clark Ken Mario & Luigi

Làm sao để mở thêm cổng để chơi Star Online bằng modem 56K nhẩy, làm ơn chỉ cho tui biết với

6. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi khi dzô chơi nó báo thế này là sao thế ko hiểu, nó làm tui ko thể lên BN được ai chỉ tui dzới

Các file đính kèm:

• luan.zip
      Kích thước:
      139.7 KB
      Đọc:
      9
  7. hiep@yahoo.com

hiep@yahoo.com Youtube Master Race

Các Bác Chỉ Dùm Em Với.các Bác Có Biếtt Mã Chơi Không Em Mới Biết được 1 Mã Mà Thôi đó Là Mã Show Me The Money Các Có Mã Nào Khác Nữa Không Chỉ Dùm Em Với

8. LLH

LLH Mr & Ms Pac-Man

chú ơi bây giờ đâu ai còn chơi mã nữa như thế là supper noob
    kâu bài tý :D :D
    black sheep wall
    the gathering
    food for thought
    there is no cow lever

9. afterlastangel

afterlastangel Donkey Kong

Em thấy khi lên Bnet. Trong phòng chat hay khi join vào game có người có vạch xanh có người có vạch đỏ ở bên phải. Vậy đó là tốc độ kết nối của người đó và Bnet hay là tốc độ người đó kết nối với mình vậy?Câu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nha

10. Elvin

Elvin Starcraft Rank 3nd

Không chắc nhưng có thể là:

Ở phòng chat thì là tốc độ kết nối của người đó với Battne.net
    Khi join game thì là tốc độ đối với mình

11. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Sao em download cái Anti Hack (BWScanner), xong chạy SC, vào Battle Net, rồi chạy BWScanner, nó ra thế này

Các file đính kèm:

12. huubinh85

huubinh85 Youtube Master Race

chào các huynh, đệ là lính mới, muốn download star về chơi, nhưng hình như link bị die rồi, rất mong các huynh chỉ cho đệ 1 link khác có thể down được, cảm ơn rất nhiều

13. ToLiveIsToDie12

ToLiveIsToDie12 Donkey Kong

14. DragonPhoenix

DragonPhoenix Mr & Ms Pac-Man

Số là tui có bản SC 1.09B, đã backup ra CD version này, sau đó nâng cấp dần lên 1.12b working tốt. 3 tuần trước HDD tui bị die. Mất sạch source lẫn 3 cái cdkey xịn mà tui bỏ tiền ra mua.
    Sau đó tui dùng lại cái bản backup, dowload patches về, update lên 1.12b, tải loader.exe (11.280 bytes) về. change lại cdkey mà các bác cho trên thread cdkey cho gamevn. dùng lại cái loader đó luôn, vậy mà khi vào battle.net thì nó ko ra được 4 gateway cũ là Asia, EU và US, mà nó ra cái con khỉ này nè bà con :

1. FSGS: fsgs.server.net
    2. BROODWAR : luker.webnext.com
    3. IP LAN PARTY : 192.168.0.2
    4. IP INTRANET : 0.0.0.0

Sao kỳ vậy ? máy tui chạy single PC mà đâu có config local network đâu ?
    Bi giờ chỉ có thể xem replay và chơi offline thui, hu hu, ko thể lên battle.net với 4 gateway xịn được goài. Who can help me troubleshoot this problem ? Thanks for reading

15. ToLiveIsToDie12

Không vấn đề gì, Gateway Editor is your friend :cool: ...
    Bác Download cái BnetConfig gửi kèm ở đây về, chạy và Add thêm 4 Gateway với các thông số sau vào :
    US West : uswest.battle.net, Zone 8
    US EAST : useast.battle.net , Zone 6
    ASIA : asia.battle.net, Zone -9
    Europe : europe.battle.net , Zone -1
    Nếu muốn giữ lại các Gateway Freesever kia thì làm như thế, còn nếu không muốn giữ thì nhanh nhất là Click Default 1 nhát!
    Enjoy! ^^

Các file đính kèm:

16. afterlastangel

afterlastangel Donkey Kong

Mấy bửa nay xài FPT 1280 vẫn chơi bình thường. Nhưng hôm nay FPT bị hư nên em đổi sang VNN1268 kèm theo proxy thì em không vào được. Có cách nào không? Mà hình như dngf proxy có thể chơi được. Ai có thì cho em xin một cái nha.Vì xài 1268 có 20 đ mà vào trang Gamevn còn nhanh hơn FPT.Câu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nhaCâu Mp Hy vọng là admin không biết có biết thì cũng cho em 1 nhát thôi nha

17. DragonPhoenix

DragonPhoenix Mr & Ms Pac-Man

Hehe, xong rồi, tớ lại lên được battle.net rồi, thanks nhiều nhiều
    Hơ hơ, support nhanh thiệt :D, chờ tụi blizzard trả lời chắc chit quá

18. ToLiveIsToDie12

Proxy loại gì ? Socks Proxy hay HTTP Proxy ? Nếu Socks Proxy thì dùng thử SocksCap ( Search trên Google là ra ) , nếu HTTP Proxy thì thử HTTP Tunnel xem sao ?
    Starcraft vốn ra đời dda~ quá lâu, hỗ trợ về Network cực kém nên nếu bị Proxy thì cũng khó mà chơi được, trong khi Warcraft thì Proxy vẫn chơi vô tư ...

19. King_Of_MU

King_Of_MU Youtube Master Race

sao em download xong xuôi hết rùi nhưng vào game lại biết tạo room và tham gia như thế nào xin các huynh chỉ bảo .Đệ vào game chỉ thấy các channel thui .Thanks

20. iceman_hn

iceman_hn Youtube Master Race

Xin hỏi các cao thủ một chút.
    Tui open được port rồi ,creat game rồi nhưng ko hiểu sao ?
    Nhà tui có 3 máy nhưng không join game đc vô cùng một bài,kể cả bài của người khác
    cố lắm mới vào đc thì lagggggggg lắm không biết phải làm thế nào ??
    Mong mọi người giúp đỡ với..

Cám ơn nhé