Download và Hướng dẫn chơi Starcraft-Broodwar online từ A->Z Ver1.14 (25/08/2006)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi anhhungxadieuvn, 12/12/03.

1. V)ie_DeAthBoX

V)ie_DeAthBoX Youtube Master Race

troài các bác ơi ti định upload lên đây toàn bộ bản SC xịn khoang 1.2Gb nhưng ko biết có để được ko mà khi đó có ai down ko chứ thấy các bác vất vả với việc cài đặt quá :D dù sao thì tiền NET tháng này của tui cũng kịch rùi lỡ down nhiều film quá nên nếu các bác đồng ý và cho nơi tui đặt cái 1GB đó lên thì hú 1 tiếng nhé :D

2. V)ie_DeAthBoX

tính năng của cái bản xịn này là ko dùng loader ko lo ngại về vấn đề camgpain, phim trong Game và nhạc của star ầm ĩ ì xèo :D (mặc dù bây giờ theo tui biết hầu hết ai cũng bật nhạc nghe lúc chiến Star) OK????????????? Ai giúp với nhé chỉ cho tui ngoài cái link yousendit.com ra còn cái nào ko??

3. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

hix .. Starcraft xịn làm gì đến 1 GB :| ... nếu tui ko nhớ lầm thì cao lắm là 300 MB ... còn nếu thêm replay , map miếc gì nọ thì làm gì đến nỗi 1 GB nhỉ .. trừ khi bác để VOD Star trong thư mục SC :|

4. V)ie_DeAthBoX

úi giời ơi nếu mà để VOD viếc trong ấy thì làm gì đến 1.2Gb.......hơn chứ làm gì đến....:)).....tính tổng cộng HDD của tui liên quan đến SC bây giờ là vào khoảng........3-4 GB gì đó :D liệt kê nhé : mỗi phiên bản SC là có 1 thư mục trong đó lại có toàn bộ Replays :( để xem lại các reps cần bản cũ như 1.10, 1.11, 1.12, 1.13 các reps thỉnh thoảng tui lại update, các thư mục rép của tui sắp xếp theo tưng folder theo từng mtach up, được có 5 chữ số theo số thứ tự tăng dân cứ khi nào folder replay có 100 cái rép của mình thì chuyển vào đó lưu cữu khi nào góu tung ra xem lại từng bước đường của mình ( replays cả thắng cả thua ::D)...sau đó là VOD riêng cái đoạn VOD gần đây nhất là 5 match Anytime vs Boxer thì nó đã 600Mb rùi :(.....tính qua loa thui tui đã thấy 3-4 GB ko muốn tính chi li ra làm gi` :))........Yeah sướng quá dài quá cộng Mp, cộng Mp nào :))

5. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

keke VOD của em là 10 GB

Sc xịn có thể lên đến 750 MB lận đó!

6. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

ặc ặc ...
    @ Deathbox : ông làm gì mà để Starcraft mỗi phiên bản một thư mục. . chắc có lẽ ông dư ổ cứng wá fải ko ? >:) .. chứ máy tui khi cài Starcraft ( xịn đàng hòang ) tốn khảong 250 MB trờ xuống , chép thêm vài file starcraft109 , sc110 . sc111b. sc.112.exe để xem replay old version vào thư mục thì cùng lắm thêm vài chục MB ... tui làm cách này vẫn xem replay và chơi SC bình thường , ko bị ảnh hưởng gì hết .. tính đến hiện giờ thự mục SC tui khảong 500 MB+ do có replay và nhiều map download khi join game .. :) .
    @ cuo : hix .. bác cài kiểu gì mà lên đ ến 750 MB .. :-ss . chẳng lẽ chép luôn cả đĩa vào comp ah ..
    còn về VOD thì em ko dám cạnh tranh với các đại gia các bác, comp em chỉ khỏang 4,5 GB VOD .. đa số là của Terran player :-x :-x ...

7. previa

previa Youtube Master Race

Anh em cho mình hỏi cách chơi SC trên free server với, ghiền wá mà ko biết gateway, anh em chỉ mình với nhé.

8. MegaAngel

MegaAngel C O N T R A Lão Làng GVN

Các bác cho em xin cái add gateway cái được ko vậy

9. NC)SirTY

NC)SirTY Youtube Master Race

10. cuo

cuo T.E.T.Я.I.S

Thì tui đâu có biết đâu, mượn cái dík xịn thì lên đến 750MB lận, chả biết tai sao nữa!

11. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

12. DocCuuKiem

DocCuuKiem Mega Man

update bản mới đi các bạn, từ ngày 30/06 đến giờ rồi :((

13. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

14. broodvn

broodvn Youtube Master Race

làm sao để không nhận msg từ 1 người bất kỳ hoặc mọi người vậy?

15. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

àh .. bạn vào server, gõ lệnh "/dnd (blah blah ... ) rồi enter . bảo đảm ko ai làm phiền bạn đc . khi muon gỡ lệnh này thì chỉ việc bấm /dnd lại
    ví dụ : /dnd Dang ban Gunbound !! [Enter] .. khi ko thich nua thi " /dnd " lại
    lưu ý : lệnh này hình như mỗi lần vào battlenet , bạn phải gõ lại , nó ko save cho bạn đâu :) . gl

16. broodvn

broodvn Youtube Master Race

thanks
    12345678901234567891234567890123456789

17. lightdevil2

lightdevil2 Donkey Kong

ko biết hỏi có đúng chỗ ko nữa, em muốn hỏi về vấn đề crack no CD
    có cái đĩa xịn ( của thằng bạn ) nạp vào nên cần crack, làm y hệt cách hướng dẫn trang đầu mà ko hiểu sao nó vẫn bắt cần đĩa mới chơi được T___T, trường hợp này ko biết làm sao đây ? chả nhé xóa đi down bản trên mạng ah ? >.<

18. ZOSHONEL

ZOSHONEL T.E.T.Я.I.S

Cách tốt nhất khi mà cài bằng đĩa xịn mà phải trả bạn là mua ngay một cái chương trìng tạo CD ảo về rồi create một cái CD ảo lưu vào trong máy của mình, khi cần chơi thì chỉ việc vào insert cái CD ảo rồi là chiến ngon lành y như xài CD xịn.Cho em xin 1 MP, chỉ 1 MP thôi,nếu rộng lượng thì cho 2,3,4,5 MP cũng được.
    Cho em xin 1 MP, chỉ 1 MP thôi,nếu rộng lượng thì cho 2,3,4,5 MP cũng được.

19. sieudaochich1987

sieudaochich1987 C O N T R A

huuhuhuhuhuhuhu giúp em với mấy anh chị ơi, số là ở nhà em đã có bản SC 1.08 em chơi hoài với máy củng thấy chán lắm rồi nên em định up nó lên bản mới nhất hình như 1.13 zì đó để mà lên battlenet chiến cùng mọi người cho zui thế nhưng em lại không hiểu vì sao lại như thế này : em đã down path 1.13 của AHXD về máy và định up lên thì nó thông báo 1 câu : This patch cannot be applied because it is for different version ò the game, hix không đc nên em đành chuyển wa up lên 1.11 thế nhưng nó cũng hiện lên thông báo như thế và cuối cùng đành uo lên 1.09 huuhuh số phận cũng tương tự, em chả bít vì sao cả. Em đã hỏi anh sqall nhưng anh nói em không hiểu zì hết. Hix hix ai có tấm lòng thì giúp em với em chân thành cám ơn rất nhiều ạh (hướng dẫn cụ thể rõ ràng nha :D) em rất biết ơn ạh

20. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

hix, anh bảo em cài cdkey vào rồi vào bnet install , em bảo ko biết cdkey là gì . Rồi lại còn bảo cài bản mới chỉ để đánh với comp , tốt nhất là chẳng cần làm gì ^^;; mất time , em à -.-;;