Download và Hướng dẫn chơi Starcraft-Broodwar online từ A->Z Ver1.14 (25/08/2006)

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi anhhungxadieuvn, 12/12/03.

1. osawa

osawa Youtube Master Race

Hic hic !!. Có ai giúp tôi ko ,có ai chỉ cho tôi biet cách vào đẻ chơi SC ko vì tôi ko biết vào,hãy chỉ cho tôi nhé.Rất cảm ơn

2. Mikey

Mikey Youtube Master Race

tôi dùng ADSL , khi tao game thi bạn bè ko vào được , cái lỗi thông báo là "Latency is too high" , Tai sao thế nhỉ ? Giải quyết thế nào ?

3. mobai

mobai Youtube Master Race

lão ra phần ngoài đi, ở đó có hẵn một topic về vấn đề này mà ;)

4. Nam_Tuoc_Bong_Dem

Nam_Tuoc_Bong_Dem Mr & Ms Pac-Man

Xin hỏi :
    Tôi có patch BR 1.11 + CDkey xin toi da lam theo cach cua bac AHXD la dung chuong trinh CDkeychange sau do nhap serialNumber cua? Key do vao , cuoi cung no cho 1 cai file stardat.mpq , tui da cop lai cai do de len cai cũ , ket qua la ca cai BR do ko choi dc nua no bao la : can fai uníntall roi lai reinstall nua chu ! chan qua co bac nao biet cach nao nhap CD key xin vao ko ! cho xin chi giao
    Cam on nhieu nhieu !

5. anhhungxadieuvn

anhhungxadieuvn ModeratorStarcraft Rank 3rd

Bạn đọc kĩ lại hướng dẫn.
    Bạn chú ý: không bao giờ dùng SCKeyChanger khi đang chạy SC, tình trạng của bạn nếu tôi không nhầm thì bạn đã sử dụng trong trường hợp trên.

Cách tốt nhất là lấy bản down trên này và patch lại.

Chúc bạn thành công.

6. devil_or_staint

devil_or_staint Mr & Ms Pac-Man

thông báo khẩn em down cái SC 110 rùi mà sao chạy ko đuợc??
    cho link khác đi

7. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

bạn vào blizzard.com / support / starcraft mà down cũng được !

8. broodvn

broodvn Youtube Master Race

cho mình hỏi 1 trận star online tiêu tốn khoảng bao nhiêu MB nhỉ ( replay thì ít rồi)

9. Thierry Nguyen

Thierry Nguyen T.E.T.Я.I.S

^^ ko phải! kỳ trước lúc có cdkey xịn mừng wá làm vội nên cũng bị vầy, ko có squall giúp là dzụt cái key lun gòi!^^
    Cái này phải chia buồn trước là down lại hoặc cài lại! Lúc change key thì nhớ bỏ chữ Starcarft trong ô "Select an intall directory by typing the name or clicking with the mouse" lúc chỉ đường dẫn (nó mặc định thêm vào) xong rồi chơi, chứ không phải chép chồng filestardat.mpq đâu^^
    Ắc! Trả 10$ rồi cho down^^, đùa chút, down SC 110 là cái nào? Down đc mà chơi ko đc? Nếu là cái Bload110 thì phải update cho cái starcraft lên ver 110 đã (mà giờ là 111 rùi muh), nếu là file update thì lỗi xảy ra do những nguyên nhân sau:
    - Chưa chỉ đường dẫn cài SC (sửa bằng cách click vô file Setup.exe trong thư mục chứa SC, sau đó chạy BW110 để update, dùng BWload110 để chạy SC
    - Chưa bỏ thuộc tính readonly trên những file trong thư mục chứa SC (có khi là chính thư mục đó nữa), khắc phục bằng cách click chuột phải lên thư mục chứa SC, chọn properties, bỏ read only, chọn apply to all file and subfolder, chọn ok, Tiến hành update và chạy như bước trên
    - Trường hợp xấu nhất, ^^ chưa có SC trên máy, phải down cái Brood1.zip theo link của AHXD đã cho, dùng Winzip mở nó ra, chạy file setup.exe trong thư mục vừa unzip, cũng là thư mục chứa SC, update, chép BWload110 vào thư mục đó --> chơi! ^^ --> cái này chắc không phải đâu nhỉ ^^

10. Chubby Chocobo

Chubby Chocobo Mr & Ms Pac-Man

11. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

cho new bie hỏi cái , up lên 1.11 rồi nhưng không có cái crack cho 1.11 , vậy kiếm đâu ?
    cái attachment của AHXD ko down đuợc ?
    danke !

12. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

àh mà đuợc rồi , hiz down lúc server busy ! damm !
    sao cái server GVNbi giờ suck thế !?

13. ToLiveIsToDie12

ToLiveIsToDie12 Donkey Kong

Ơ, em hỏi cái, sao 2 cái Link để Download Starcraft của bác AHXD đều Die cả roài, :-? Thế thì bi giừ tính sao nhẩy ? ^_^ Ai có Link khác ko, cho em với :D

14. anhhungxadieuvn

anhhungxadieuvn ModeratorStarcraft Rank 3rd

Bạn xem lại đi, có 1 bộ link của Fship cung cấp, tôi check vẫn ok, ở bài post của tôi đó.

Goodluck.

15. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

iem down cũng tốt mà ! các bác chắc là down vào lúc server busy rùi !

16. vinhcom18

vinhcom18 Youtube Master Race

Sao tui down rồi mà vẫn không chạy được kỉ quá, mọi người ai biết chỉ cho tui với, cứ mở ra là bị lỗi, xin mọi người giúp đỡ dùm, hhuhuhuhu..... không chơi được bản mới chán wé ....

17. chetdesong

chetdesong T.E.T.Я.I.S

TO vinhcom18 : ông bạn down xong nhưng bị lỗi ===> ghi lại lỗi ra đây để tôi xem xem co giúp jì được ko.

18. vinhcom18

vinhcom18 Youtube Master Race

Nhưng tui làm mãi vẫn không được, vì lúc trước có bản mới là thằng bạn tui nó down về nó làm chứ tui không biết gì cả. Nếu ai biết gì, thì chỉ cho tui nhé.

19. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

Anh AHXD ơi sao cái BW 1.11b crack ko down đc vậy toàn hỏi pass

20. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

Xời ơi ai có lòng tốt giúp tui nhanh cái đi , 1 tháng giời mới mò ra hàng net mà chết dí 1 chỗ thế này , có update mà ko có crack chả làm gì đc
    Tức mình chửi tiên sư bọn Blizzard sao nó nghĩ ra lắm update thế