Dragon Age: Origins | Dragon Age: Origins - Awakening

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi *Dinh_Bang*, 7/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tutelary_Genius

Tutelary_Genius Donkey Kong Lão Làng GVN

@ dark joker: có gì đâu, bạn cứ vào downloadable content disable cái mod đó rồi load file, nó sẽ bảo bạn là mod chưa enable có muốn force load ko, thì bạn cứ force load rồi save thành 1 file mới. Quay ra enable cái mod rồi chơi cái file mới đó.

Về vấn đề nhiệm vụ ở red cliff castle thì khi thằng jowan nó bảo nó có blood magic và đề nghị hiến tế thì :
    - đồng ý với nó ( hi sinh 1 người để đi vao fade )
    - bảo rằng đây không phải là cách giải quyết và chọn dòng hội thoại hỏi có cách nào khác không ( khúc này mình chơi lâu quá rồi nên ko nhớ rõ) thì nó sẽ bảo là cần sự giúp đỡ của mage ở circle tower, đến đó, làm xong Q broken circle và phải cứu được irving , nói chuyện với ông này về việc của cornor ổng sẽ cử người đến lâu đài để giúp <=( happy ending, ko ai chết )

@humasara:mình nhớ là chỉ denerim mới có cái recipe đó chứ nhỉ ? và bán thì luôn có lãi cơ mà :-??

2. clanthebest

clanthebest Donkey Kong

bỗ sung thêm nếu MC là mage thì có thể tự đi vào và unlock Specz BM hoặc nếu có đủ persuade thì có thể thuyết phục Irving đi chứ ko phải cữ người :-"

3. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

các bạn làm ơn cho hỏi mình dang choi game bong nhiên bị dí ra màn hình dektop dek hieu lý do gi lun.
    mình dội nhưng cái mũ nhưng khi bình thường thì ko thấy hiên cai mũ nhưng lúc đánh nhau thì hiện lên là sao.
    mình dang choi nhưng khi vào cái làng đầu tiên mình bị cái gì ko bít cứ bị mất hình thay vào đó là những vệt xanh đỏ đủ màu full màn hình lun
    làm ơn giúp mình cái này ai có link nhưng bộ giáp đep hay vu khí đẹp share cho mình với mình ko bít dơnload ở dâu

4. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Về vụ cái mũ thì mình nghĩ là bạn đã cài 1 bản DLC giúp tự động trang bị mũ khi đánh nhau, còn bình thường thì ko đội mà bạn ko để ý. Có phải bạn đã down mấy cái bản DLC link RS về cài ko?

5. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

mình dơnload het cai hết lun nên ko bít là cái nào nữa

6. cowboyha

cowboyha Unofficial Tactician Moderator

[​IMG]Những trường hợp nghi máy bạn đang ráng lết game này với cấu hình không cao lắm.

7. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Ờ thế thì đúng rồi, cái DLC này chủ yếu cho đẹp thôi chứ ko có tác dụng gì lắm. Chứ mình chơi mage mà lúc nào cũng đội cái mũ sắt to đùng.

8. Humasara

Humasara Mr & Ms Pac-Man

mình ko nhớ mua ở đâu,nhưng ko phải ở Denerim,mà cái Lỷium Potion bán có 12 đồng 50 hà,trong khi cái Distallion Agent thì đã 12 đồng 50,lấy lời đâu ra:(

9. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

ai giúp mình với mình dơnload cai trainer Dragon Age: Origins v1.02a +7 TRAINER về mà không sài được có ai bít sài chỉ tớ với

10. Tutelary_Genius

Tutelary_Genius Donkey Kong Lão Làng GVN

Ha ha, giờ thì mình hiểu rồi, cái recipe bạn mua là lyrium potion chứ không phải là Potent Lyrium poition nên không lãi là phải
    Recipe nó đây, trông như cái móc
    và đây là hắn

11. tinhmen

tinhmen Donkey Kong

các bạn cho hỏi có cách nào dể gở bỏ Mấy cái DLC không vậy

12. ShenKyo

ShenKyo C O N T R A

ngay ở menu chính có cái nút Downloadable content đấy. Bạn vào đó rồi vào installed content rồi muốn bỏ gì thì disable nó đi.

13. Cú đấm thép

Cú đấm thép Mario & Luigi

giờ mới phát hiện ra có cái Skill coerce, nào giờ nâng cái khỉ gì không hèn gì chả thuyết phục được ai cả.

14. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Vừa mới phá đảo game xong, đỉnh :D, giờ chuyển qua DAA chơi

15. Humasara

Humasara Mr & Ms Pac-Man

thanks,giờ thì mình cũng đã hiểu:)),hèn gì bán Lyrium Potion lời đâu ko thấy,toàn là thua lỗ:))

16. kieusontnn

kieusontnn The Warrior of Light

ở bên chỗ bọn người lùn,khu ổ chuột.có 1 thằng nó kêu mình lấy cái cục lyryum gì đó 50 vàng bảo qua tháp mage tìm 1 thằng mage mà ko có thấy nó đâu :(.ai biết nó ở chỗ nào ko.
    nếu chọn giết thì dc 20 vàng nhưng mờ giờ lỡ nhận rồi.qua bên kia chạy từ tâng 1 lên tầng 4 chả có ma nào cả :|.cái đó phi shop dc 12,5 vàng

17. MaxPayne181991

MaxPayne181991 T.E.T.Я.I.S

sao cái mod giấu mũ chỉ work ở bản origins nhỉ? sang bản awakening lại ko work nhỉ? :-?

18. cowboyha

cowboyha Unofficial Tactician Moderator

[​IMG]Ừa, sang Awaken có vài mod không hoạt động được.

19. MaxPayne181991

MaxPayne181991 T.E.T.Я.I.S

Chỉnh sửa cuối: 6/6/10
  20. khangdat

khangdat Member box thùng rác ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Cho tớ hỏi. Làm sao có được số phiếu thuận 100% ở Landsmeet. Có thằng đầu trọc vẫn ủng hộ Logaih

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.