Dragon Age: Origins | Dragon Age: Origins - Awakening

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi *Dinh_Bang*, 22/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

Đố anh em biết người dưới ảnh là ai, trả lời đúng và sớm sẽ có phần thưởng đặc biệt ;))

Các file đính kèm:

Kích thước:
      3.4 KB
      Đọc:
      14
  2. CRIME

CRIME Mega Man

Không biết, người yêu của cậu àh :-/ Phần thưởng thì nói ra chứ đặc biệt tới hồi tìm đã quăng cho mấy cái rep thì đâu có bõ :-j

3. Mr.YoungMan

Mr.YoungMan Mario & Luigi

Một là hình mẫu của Leliana, 2 là của Morrigan :-? Nhưng chắc là của Leliana
    Golems of Amgarrak là DLC riêng, ko cần kích hoạt qua Origins. Bác check lại trong mục Other campaign. Có thì click vào chơi còn có vấn đề gì thì lật các trang trước.

4. miburoshi

miburoshi Youtube Master Race

Ngày xưa Google Corinne Kempa hát bài The Elven Song of Mourning ( Cái bài Leliana hát trong trại )

Thì thấy mặt chị này

Đoán chị này là ca sĩ đấy :D

Chỉnh sửa cuối: 30/8/10
  5. The Barnacle

The Barnacle Youtube Master Race

mùng 7 tháng 9 là ra DLC witch hunt thì hôm nào các bạn up lên đây được nhỉ?

trong mấy DLC thì mình mong cái này nhất,muốn xem thằng con quái vật khủng như thế nào =))

6. cowboyha

cowboyha Unofficial Tactician Moderator

[​IMG]Yên tâm là bạn Ding_Bang rất nhanh tay, có thể là nội ngày đó kiếm được direct link, còn các bạn khác như nodnod có thể nhanh tay kiếm được torrent, rồi up sang MF, bạn cứ yên tâm mà chờ.

7. iceteazz

iceteazz Liu Kang, Champion of Earthrealm

_ Mình thấy chưa chắc đã gặp con của Morrigan đâu, có khi còn gặp 1 đống Darkspawn khủng bố ... đang chạy theo thằng cu con vì tưởng nó là Archdemon đấy :))

8. The Barnacle

The Barnacle Youtube Master Race

ờ nhỉ, bạn nói mình mới chợt nhận ra, đứa con mang essence of an old god =))=)) ôi thú vị dã man =))=))

mình xem hình trên dragon age wikia rồi, thấy morrigan, mà chưa thấy đứa con, nhưng mà làm DLC để gặp lại morrigan mà ko gặp con thì mình ko nghĩ bioware hâm đến thế =))

9. CRIME

CRIME Mega Man

Nhưg nói chung đừng mong nhiều quá bởi phải hiểu là nó chỉ là DLC, cho mình coi cùng lắm là một tý thêm vào vào cốt truyện chính chứ chả nhiều nhặn gì đâu :-j

10. undead_one

undead_one The Warrior of Light

Cái DLC này nó làm cho Awakening vậy ko hiểu các lựa chọn của mình từ hồi Origin có tác dụng ko nhỉ?

p/s : Gần 1k bài rồi :) để xem lần này bé nào canh đc cái #999 :D

11. TatCaViGames

TatCaViGames Dragon Quest

bản cài mình mất rùi nên có bạn nào hảo tâm export registry cho mình được ko :D

12. Diệp Thanh

Không hiểu còn Warrior 2H nó có mạnh không nhỉ, chứ sao mình mới chơi lại một con level 10 mà thấy oải quá. Animation chậm không đỡ nổi, tốc đánh chậm, chính xác thấp, DPS thua xa Rogue Dual, trong khi con Rogue lại nhiều talent, skill hữu ích. Melee là thế còn so với Mage thì trừ vụ giáp với vũ khí nhìn xấu không chịu nổi ra Mage đánh nhàn hơn nhiều, mang theo Morrigan với Wynne, Alistair tank đánh sướng, còn cầm con Warrior 2H đánh chết lên chết xuống chán quá !

13. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

14. Mr.YoungMan

Mr.YoungMan Mario & Luigi

^ Cái robe đó là của Morrigan. Mà thấy mod reskin với thêm thắt vào khung cảnh cũng hay chứ dấn vào gameplay như cái staff kia thì party imba lắm ;))

15. Play Ground

Play Ground Mario & Luigi

Hồi mới chơi mày mò lục lọi được cái mod zesty xxx scene, coi một lần xong hết muốn coi lại romance luôn... X_X

Vậy mà lại không hiểu sao con mẹ Cauthrien, lieutenant của lão Logain lão đánh điên cuồng được như vậy, chơi normal mà qua màn đó chết lên chết xuống cả chục lần. #:-s

16. cowboyha

cowboyha Unofficial Tactician Moderator

[​IMG]Bạn ấy chắc do quen đánh nhanh khi chơi Rogue và Mage, 2H thì hoặc là làm Tanker, hay là gây sát thương lớn chỉ với 1 skill, giết cũng khá nhanh đó.

Có bạn nào còn giữ Registry chia sẻ cho bạn kia kìa, mà mình thấy bạn kia đành down lại game cho rồi, vì registry sợ không có tác dụng.

17. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Cái mod đó kiếm ở đâu bạn ơi :x

Nhưng mà nó tên là gì nhỉ, cái robe đó là add-on hay có sẵn trong game, mình ko chơi morrigan nên ko biết

18. Play Ground

Play Ground Mario & Luigi

Ý mình là cái mod đó nó trần trụi quá đó, mình xem xong bị shock... :-<

19. Diệp Thanh

Ha ha, con bé đó chắc Bioware lập trình sẵn mình phải bị bắt rồi, chứ làm gì mà mạnh vô lý thế, lúc đầu mình cũng tưởng làm thịt em ấy dễ dàng, nào ngờ đã lure ra ngoài hành lang, tung hết tất cả tuyệt chiêu rồi mà đi có mỗi nửa cây máu, em ấy gượng dậy được vả mỗi đứa một vả lăn quay =))

-Nếu làm Tanker thì tội gì phải chơi 2H trong khi chơi Shield sướng hơn, con 2H có vẻ như là một DD gây massive damage cho mục tiêu đơn lẻ, nhưng kể cả như vậy thì con Rogue vẫn ngon hơn nhiều, mà 2H đánh rất chậm, finishing moves xuất hiện rất hiếm hoi, đánh nó cảm giác nhiều khi bất lực Very Kool

DA2 Mage có cả finish moves thì không biết diễn hoạt nó thế nào nhỉ, mà trang phục Mage xấu quá thấy bên forums fan kêu ầm trời ^^

20. iceteazz

iceteazz Liu Kang, Champion of Earthrealm

_ Bác RexAnthony xem con 2handed của em chưa? cực kì imba b-) Cách chơi của 2handed chính là 1 dạng frenzy berserker, tập trung vào dps cực mạnh, kết thúc đối thủ chỉ với 2-3 swing. Nếu bạn chơi 2handed mà tăng 1 điểm nào ngoài Str thì coi như không thể đạt tới trình độ imba được đâu ;))

Đây là con cũ của mình: lúc full buff

( mặc Blood dragon )

( mặc Knight commander )

_ Với damage tay kinh hoàng như vậy, 1 oánh thường + 1 Sunder thì hơn 60% quái ngỏm, nếu không thêm Sunder nữa ( arm hoặc armor ) hoặc Mighty Blow là ok.

_ Mấu chốt của sự imba chính là skill Indomitable kết hợp Powerful Swings sẽ khiến mỗi nhát chém của 2handed cực mạnh, lại immu stun, bash, push back, gần như unstopable trong combat. b-)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.