Dragon Nest Modification - Tổng hợp các Mod của Dragon Nest

Thảo luận trong 'Dragon Nest' bắt đầu bởi Kεn Huntεr, 9/2/12.

?

Mọi người thích xài Mod Class nào nhỉ?

1. Warrior

25 phiếu
    32.5%
  2. Archer

24 phiếu
    31.2%
  3. Cleric

9 phiếu
    11.7%
  4. Sorceress

19 phiếu
    24.7%
  1. meoden2109

meoden2109 Youtube Master Race

2. m4a1vn

m4a1vn Donkey Kong

Sao bấm vô down ở DNM nó bảo tài khoản của bạn không đủ quyền hạn nhỉ, trước có bị vậy đâu ta? Mà dạo này nó hay bị database error ghê...
    Mèo down được thì up mediafire đi, mình nghĩ mình làm được

3. safetn

safetn Dragon Quest

mình là mình tìm cái mod nào đó mà lúc mình đứng yên thì nó thực hiện động tác như múa cột của cái con nữ quái hay nhào lộn vòng vòng đó;))

4. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

sr moi ng nhé, dạo này tâm trạng k tốt, lười mod wa, btw, cây Yamennes đó K có sửa rồi nè, cây Stormwing thì chưa, lười lắm ==

Forgotten Abyssal Mace/Yamennes's warhammer:

http://www.mediafire.com/?vhzkkoho3kycke8

Forgotten Abyssal Shield/Yamennes's Shield:

http://www.mediafire.com/?46b48amf50d4pi3

có page 1 rồi bạn http://forums.gamevn.com/showpost.php?p=20903523 bên DNM có update hair khác nữa, bên đó sắp die rồi sao ấy, DATA BASE ERROR hoài k wa chép về đây dc, mod âm thanh cũng như mod đồ vật thôi, đa phần rename là dc, k có j khó cả, làm na ná là xong, - 1 số cái cần tới soft 3D ^^

Chỉnh sửa cuối: 10/4/12
  5. disconected

disconected T.E.T.Я.I.S

6. meoden2109

cây storm ken chuyển sang full all weapon luôn nhé...có gì đổi vk đỡ mất công mod

7. darkdemon05

darkdemon05 Mr & Ms Pac-Man

- K ơi giúp Dark cái này dc ko? :D:D

8. Mjn1602

Mjn1602 Youtube Master Race

Dạo này học bù đầu bù cổ , chả có time mà onl nữa T^T Lâu lâu onl đc vào trang dragonnestmods nghía mod mới thì nó lại bảo trang web bị lỗi :( Giờ onl chỉ biết lên Y!H chat, vào game lại sợ ko dứt ra đc thì mệt :(

9. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

thi dc ko nàng, h` K cũng đang chơi lại AION, chơi để gợi lại 1 vài kỉ niệm ấy mà :)) :))

---------- Post added at 21:46 ---------- Previous post was at 21:35 ----------

ntn dc ko Dark

Download: http://www.mediafire.com/?d8l1zh4vwd3r1pa

Download: http://www.mediafire.com/?x44d92gi4xa943u

10. gamevn1509

gamevn1509 Youtube Master Race

Cần người cày acc lên 40, acc do các bạn tạo, train lên 40 xong mình qua giao dịch trực tiếp rồi đổi thông tin luôn ( phải đầy đủ thông tin nhé, gồm birthday , câu hỏi bí mật, mail , mã PIN, cày Swordmaster và Acrobat , nếu quá cố ( cố quá ) được thì thêm 1 bowmaster 40 nữa ( lưu ý + đúng skill dùm ).Giá cả thương lượng tính theo char,ko cần đồ hay gold gì cả. PM : nguyentheanh1509@yahoo.com.Cả 3 sever trừ Springwood.:6cool_beat_brick: Cảm ơn các bạn:9cool_sweet_kiss:

11. darkdemon05

darkdemon05 Mr & Ms Pac-Man

12. Mjn1602

Học bù đầu bù cổ mà ko thi đc thì chắc chết wa' T^T Mà đã thi đâu mà xong :3 Dạo này rảnh thì làm giúp mấy cái mod wing đẹp đẹp dùm với :( Để lâu lâu vào còn dẹo đc 1 chút :(

13. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

èo, gửi mail cho nàng rồi mà, nàng có lên YH kêu a đâu =)) =)), btw, K ko bik mod cái wing j nữa đây,với lại dào này ít onl DN, chơi lại AION rồi :)) :))

14. Mjn1602

Y!H thì lâu lâu mới onl , vả lại pm thì nhờ vả thì cũng ngại chứ ( chủ íu tại có vào game đc đâu mà nhờ) ~ Mà wing thì mod giống cái wing trong set alice của niseng ấy , mà thay mấy cái cục đằng sau thành hình hạt tuyết (3D đấy ;)) ) là "đc" rồi :D

15. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

h` K bik 3D rồi, nhưng ít thôi, chưa bik cách tự tạo model, Niseng có gửi bài học mà lười đọc wa, thix cái bông tuyết này ko?, bên game AION, nó là cái shield event hồi giáng sinh

[spoil]

[/spoil]

Chỉnh sửa cuối: 11/4/12
  16. vuonglk

vuonglk Mario & Luigi

Hì mod cái cánh đi em, sau cái event này anh kiếm được cũng kha khá chắc đủ mua cánh cho con pri với EL . Mà tối có vào không em , nãy anh coi hình như còn dư 3 cái red titannium tối vào đi manti kiếm đủ herba rồi ép luôn em , con của anh chắc tuần sau mới craf , sáng giờ kiếm mà không ai bán rẻ cái quần manti cho con pri hết , còn cái cục micro gì đó ep cái quần cho con EL anh bán mât tiêu rồi để tuần sau mua lại cho rẻ

17. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

giận a V rồi, toàn pvp ko =.=, e đang ngồi coi cái set con sư tử bên AION ạ, chắc lát lên a, e ngồi check tí rồi tắm, với mới tập về nên hơi mệt ạ =.=, lát e vô

18. vuonglk

vuonglk Mario & Luigi

Hì , mà bửa nào vô PVP chơi đi em em full set vào đánh đã lắm , tối nay chắc anh được cái defeat 5000 he he

19. Kεn Huntεr

Kεn Huntεr C O N T R A

mà tranh thủ train char EL của H lên 32 đã ạ, e log 2 acc kéo farm O.A bán chơi, e ngồi nghịch típ đây

20. meoden2109

k3n làm cây storm dùm mèo với...full từ a-z luôn nhé,mace vs fail đấy

---------- Post added at 18:59 ---------- Previous post was at 18:40 ----------

ek k3n, c mod dùm t cái skill effter feather +7 8 cho mình nhé...mình dùng nó chả hiện lên gì cả,chỉ thấy những đứa khác có thôi..chả hiểu nữa