Dragonica Private Server

Thảo luận trong 'Dragonica' bắt đầu bởi Con Nít, 24/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Coffe25

Coffe25 Youtube Master Race

ai biết cách spam vote sever lavalondr ko :)
    sẵn tiên hỏi luôn làm Q nào để CJ2 thế

2. Boss88

Boss88 T.E.T.Я.I.S

bass zone ko còn cho regi nữa ah các bác. ai còn acc ko cho e tét thử với xem trên youtube ghiền quá. hiện tại sv nào Free và dễ chơi nhất các bác cho e xin thông tin. newbie muốn chơi nhưng VN thì phải VND khổ lắm

3. ngonhatquan

ngonhatquan Youtube Master Race

sao tui đăng ký thunder thành công rồi, tải game đầy đủ vào trong bảng id và pass nhưng log in ko được, ko biết sai mật khẩu hay sever bị down rồi, ai có nick thunder đã log in vào game được send tui với

4. iamfanoftiff

iamfanoftiff Youtube Master Race

Bạn ơi mình bị như nè sửa như nèo á (Sever Evo)

5. Cũng Ra Gì

Cũng Ra Gì Mr & Ms Pac-Man

ai cho xin link down dragonica evo với register hộ 1 cái ních với register toàn wrong là thế đ' nào :@

6. Boss88

Boss88 T.E.T.Я.I.S

mới down sv LavalonDR lúc chạy laucher thì giống y hệt của bác iamfanoftiff xong sau khoảng 15p thì nó update bt xong lúc chạy xong cái xtrap chuẩn bị vào thì báo lỗi thế này ai biết chỉ dùm với...

7. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

sv đang down bạn à :D
    từ chiều hôm qua đến giờ , admin thông báo đang sửa :D

8. minhlong89

minhlong89 Fire in the hole! Lão Làng GVN

evo có bán điểm cp ko nhỉ, cày cuốc kiếm set đồ mệt quá :(

9. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

điểm cp dùng để làm gì? ,mình mua cái gì đó mà nuốt vào được 30k hay 300k gì đó quên ròy ,mà cp dùng để mua đồ gì?ở chổ nào chỉ được ko?

10. Cũng Ra Gì

11. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

rùi đó mình gửi vô họp thư trên 4rum này cho bạn rui đó

12. kidkuro145

kidkuro145 Legend of Zelda

1h 30 -> 2h 45 sáng là đi ranking mode [..] ( sv GMT +1 )

mua ở NPC job change , cần CP và SoH, ra đồ glorious

13. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

bây giờ evo nó có hệ thống vote lấy cáh đó ,cách 12h vote được 1 lần ,1 lần vote 3 cái có 50 cash /cái ,10 acc x3x50cash=1k5 cash/ngày ;)) bán ra củng đủ sống ;)) ,mà mấy cái bột tụi nó kiếm đâu nhiều quá vậy ,toàn patch 999 .mà mình đi 1 cái hiden map củng được có 5 cái bột ,còn dss thì để làm gì mình có quá tròy lun :-s

---------- Post added at 10:05 ---------- Previous post was at 09:59 ----------

thank bạn ,bạn có thể nói chi tiếc được ko? ,mình lại cái chổ cp store ko thấy gì cả @@ ,mà SOH là cái gì? kiếm ở đâu ,cái điểm Cp đó có cái gì đó ăn vô được 30k ấy ,mình mới 3x mà mua cái hình đồng tiền ăn vô được 30k CP ,mà quên nó bán ở đâu rùi ,để mình kiếm lại rùi nói cho anh em biết
    mà có ai có đồ của battele (magic) thì để lại cho mình nha :D thank trước :D
    với lại 1k cash bán được nhiêu gold:D ,mình vote được 1k cash mà đang rất cần gold mua máu+mana +gada ,với bột ép đồ :D
    nick game của mình là BaByMrChym :D ,bạn nào bán re~ re~ thì send mail :D

14. Cũng Ra Gì

sv evo ai cho ít thông tin cái :D
    BCHTB + VK có free kô và mua ở đâu
    những cái gì free đc thì nói luôn nha :D
    kiếm sét đồ lavalon như nào :D

15. minhlong89

Bạn chịu khó đi F7 1 mình đc thì kiếm đc kha khá tiền đó, mình đi solo mấy lượt, mua gada, dss, soh còn dư được hơn 7k, bột cũng vậy, mình kiếm đ hơn 300 bột vàng, hơn 100 bột xanh.
    Cp là điểm có đc khi pvp, soh là sign of hero cũng có thể mua, dùng 2 thứ này đổi lấy trang bị ở npc jobchange
    Kid: mạng lag kinh, vào cho nó chém chứ chiến sao nổi, có cách nào khác sao

Chỉnh sửa cuối: 13/7/11
  16. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

mới lv 3x mà kêu đi f7 @@ ,bạn còn nhiều vậy ,có thể kéo mình đi f7 1 lần được ko?nếu được thì send cho BaByMrChym mượn 500v hay 1k đi :-s ,sẻ trả liền khi bán được cash:>

17. kidkuro145

kidkuro145 Legend of Zelda

Phải wa fungoid village mnới có CP store, còn cái kia là medal, 1k cash = 10k gold.
    IGn của bạn là gì, có gì pm

18. minhlong89

sau khi qua đc lavalon thì chắc cũng được lv 45, đây là lúc tốt nhất solo f7 MNL, vì quái yếu dễ kill, bạn chịu khó đi 1 mình thì kiếm đc nhiều tiền nhiều bột, có người đi chung là bị share à, sau này lên cỡ lv 55 là ko thể solo đc phải đi team. Mà cấp thấp cần tiền làm gì nhỉ, máu mana rẻ èo, gada sau này mới dùng, đồ đạc cũng chưa cần thiết nên khỏi ép :|.

19. tatami2010

tatami2010 Youtube Master Race

Xin thông báo !!! Basszone đóng cửa vĩnh viễn ( ปิดถาวรเลิกเปิดเลิกทำเพราะจะเเต่งงานละ ) <-- Trích trong web, ra google dịch :((
    Huhuhu !! tìm gấp sư phụ ở evo đây, ai giúp em với. Ai có web lavalondr send cho em lun, có lick down càng tốt :(

---------- Post added at 11:57 ---------- Previous post was at 11:53 ----------

Em mới chơi lần đầu nên rất nhìu điều chưa bít. Mong sư phụ chỉ giáo thêm :((

20. dnbclubS

dnbclubS C O N T R A

hjx :-s , thank kid đã chỉ dẩn ,nick game minh la BaByMrChym ,mà chiều 5h mới onl được :-s (đi làm 5h mới tan sở:-s)
    minhlong ... đi solo f7 có rơi bột nhiều ah ,vậy chắc để ở lv 49 ko up 50 đâu ,để farm tiền cho nó dể ,mà bán 100cash=1kv na ;)) chủ yếu muốn kiếm 1 cây thuơng (class battle) 4x +10 ,thiếu tiền mua soul ép lên legend hoặc màu cam :-s ,nếu bạn nào có dư ra đồ 4x thì send mail giá re~ cho chym đi :-s

---------- Post added at 12:00 ---------- Previous post was at 11:57 ----------

tao65 trung qua evo đi ;)) ,bây giờ evo có guild gamevn đông lắm ;)) ,với lại có hệ thống vote 1 ngày chăm chỉ bỏ ra 15p củng được 1k5 cash(=15kv,gada=2v/cái ,soul=2bac;))) qua đây tui củng là lần đầu chơi dragonica nà ,có gì tụi mình kết hôn(i'm boy) :-"

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.